Hội Warcraft Chiến thuật

Human bây giờ imba là do cái trò tower rush=)),UD thì ko sợ cái trò đấy là phải rồi,nó có chòi băng ghê vcl,còn đất UD thì quân nó hồi máu nhanh khiếp,trước có trận solo với 1 thằng UD,sang tower nó,đã up xong 1 cai arcane tower với 2 cái chòi tên,nhưng nó cứ tích quân trong nhà,thinh thoảng ra làm 1 death coil+1frostnova+1 đợt focus của nhện là 1 unit của mình die,xong nó kéo đàn ghoul +nhện ra ép-->về-->5 phút sau gg.

boygalang

Member
Keke , anh em đến clan Inferno -367 Tk ủng hộ phong trào war ở đấy với , clan tớ đang định lập đội War đi thi đấu , ai muốn tham gia thì Pm cho tớ hoặc là đến clan chiến war với một số tên tuổi <qua hamichi>.

funny_boyvn

Member
oc. oc.
chú syanhcva tên minh ah
thế mà cứ tưởng
mà sao lại trường chuyên ngữ
nik này mượn ah
...
clan inf thấy bảo rút tài trợ ở đó rùi mà nhỉ
mà chỗ đấy cũng xa quá
net hay máy móc thế nào
có ngon kô
có bị lỗi kô vào Kalimdor ko nhỉ?

lâu lâu mới thấy anh FuNNy,chào anh:D
nick này của em mà,tên em ko phải Minh mà là Nguyễn Sỹ Anh:D
em đăng kí dưới tên thằng bạn,nick cũ quên pass rồi:D
tổ chức CVA games đi anh,có war3 nhé:D

clan inferno thực ra là clan CS,war 3 chắc có mấy người chơi 4fun nhưng đú nên chắc cũng muốn lập team đi thi,ra đấy thấy trên tường toàn súng ống với grafiti->đặc sệt CS.
nhân tiện hỏi luôn cái team ìn của Oac có phải la inferno ko nhỉ,nếu có thì team war3 của clan inferno chắc phải lấy tên khác;))

boygalang

Member
Hịc , nói thật thì clan này thì chủ yếu là cs < rank 4 Hà nội > , nhưng về nhân tố war thì hôk phải là thiếu , nếu ai hay lên gamevn thì chắc phải biết Boy_Just_Married<MOD><Chủ clan> , ông í sống qua ngày = chơi war và star độ.

boygalang

Member
Clan giờ đã có thêm nhưng mem mới cho war , mấy chú lớp A2 cũng hay lên đấy đánh dota. Mong anh em CVA hãy coi clan như nhà của mình , như 1 clan của CVA , tôi mong phong trào game của CVA sẽ phát triển từ đấy mà ra :D.

Rajmundo

Có ai đánh WAR III phát triển thì lên Clan vào sáng thứ 2 vs 7 (9h) để đánh với Rajmundo /Vs đánh cả dota nữa/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000