Hội Warcraft Chiến thuật

(^_^)

Member
tất cả các gamer wc3 của vn mới chỉ đạt đến trình độ chớm pro thôi
chứ còn từ gosu thì phải đợi chục năm nữa =)) =)) =))

KID14122

Member
Harry Potter said:
Nghĩa D9 05-08 có phải la invisible spy đấy ko,anh syanhca đây.
đánh thử với KID đi,cá 100% KID thua=))
--> éo rì cứ lôi mình ra so sánh , ghét vkl.....>"< . Hỏi thằng pora xem KID đánh đc mấy trận melee rồi ........... :(( !!! Người ta đầu tư cho thứ khác , thỉnh thoảng vào đây xì pam tí thoai ..... >"< . [ hamachi : f-4ever , pass 123 ]

poranius

Member
KID14122 said:
--> éo rì cứ lôi mình ra so sánh , ghét vkl.....>"< . Hỏi thằng pora xem KID đánh đc mấy trận melee rồi ........... :(( !!! Người ta đầu tư cho thứ khác , thỉnh thoảng vào đây xì pam tí thoai ..... >"< . [ hamachi : f-4ever , pass 123 ]
Hờ hờ, ai bảo ngu cứ chửi tao => cho chết. Hôm nay thằng KID nó bảo với tui là nó đánh war từ cái hồi warcraft II í... Nhưng mà do... nên nó đổi sang chơi game online.=))

KID14122

Member
Mà tao chơi game online thì thù oán rì với mày mà suốt ngày chê tao :)) !!! Thik thì dday + Dota với tao đê ( tao ghét ....... melee >"< )

Deathknight

Active Member
ra Đạt khói thuốc nhiều lắm, không tốt cho sức khỏe trong tươi xa, và khi về nhà gặp ông bà già trong tương lai gần :D
vừa thử 1 trận dùng chuột pad di tay của Laptop, APM dc có 51 =)) đúng là khó đánh thật T-T

ai cho tui địa chỉ cái Đạt đấy cái,chiều mai tui ra.
lập 1 hội lên forum các trường khác rủ bọn nó đấu melee đê,miễn đừng động đến Trần Phú,nghe nói thằng BM học trường đấy

poranius

Member
BlackMoon nó thèm vào đánh với những thằng như tui với ông. Đạt ở gần trường Ams í, ngay bên cạnh trường mẫu giáo Chim non =)) đối diện luôn, đấy là hàng xịn nhất, có máy lạnh + đường truyền khủng...

b33p

Member
Thiện said:
Sáng CN ra Đạt chơi war đê anh em đê ^^
8h sáng nha
Sáng ra là gặp team dota của em đấy :">
Nhưng mà yên tâm trong team em có 3 người đánh melee,1 ông ở Vie(bạn ông rùa):x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000