Hội Warcraft Chiến thuật

poranius

Member
Hôm nay gặp 1 chiến thuật thú tính của bọn Orc trâu chó khi vs Human (anh em Human nhớ cẩn thận nhá...:|):
2 hero: Farseer + Shadow Hunter
Mass caster + Tauren (2 con) luộc hết cả đám caster của mình.:(( Khi mình phát hiện ra trò dâm ô này thì đã mua PitLord + với Arch Mage nhưng do lv Fire Lord ít wa (lv 1) => ko cương nổi...:((

poranius

Member
aaaa, ko thể tin được Soju đã bị loại với 1 thằng ko mấy tên tuổi: hoorai.Levin...:| Mà lại còn thua trắng 2-0 nữa chứ, trong 1 match NE vs NE. Thế mới biết đang ngày càng có nhiều gosu trên thế giới mà ko có replays trên replays.net...

poranius

Member
Tối nay, 7h30' có trận chung kết WCG 2006 WE.IGE.Sky vs 4K^Tod.
Sky với thành tích vượt qua GoStop, Grubby và Hot.
Tod thì toàn thằng vớ vẩn.
=> Sky sẽ thắng...dzô dzô cố lên Sky!!! :x
Năm nay sẽ là năm thứ 2 liên tiếp nếu như Sky giành chức vô địch WCG 2005 => huyền thoại của Warcraft sánh bước cùng Grubby (mà công nhận Human cũng imba thật)...=))

poranius

Member
Phải lần lượt chứ, rồi đến 1.20f biết đâu sẽ là Night Elf imba...=))
Thông tin mới nhận được, trận Sky vs GoStop đã có tranh chấp xảy ra... GoStop lột số báo danh ra về, mặc dù mình coi hết trận đấu thì đúng là GoStop ko thể nào bật được Sky nên cú. Lý do đưa ra là Sky đã xem 1 trận đấu của GoStop trong khuôn khổ WCG => cáu đíu chơi nữa...=))

Hehe, Sky dzô địch, đấy là thành quả tập luyện cũng như training của anh. Go go WE.IGE.Sky!!! :x

poranius

Member
Ặc nói cứ như gosu, mày chả suốt ngày Dota tao rủ melee thì ko ko Dota cơ...=))
Công nhận Sky ghê gớm thật, vãi pro, nó đánh cứ như mở bản đồ vậy, biết trước đối thủ đang làm gì và lên quân gì... => thú wa!!!

b33p

Member
KID14122 said:
---> Bé này vào xì pam =)) !!! DOTA chỉ for fun thoi ^^ !!!
Ờ mỗi người 1 cách nghĩ,for fun thì cứ việc for fun,mình go pro dota còn melee thì cũng đc,mình chơi theo con đường pro ở melee khoảng 1 năm,nghỉ đc 2 tháng :x
Có gì thì đánh thử phát :x

poranius

Member
Vừa xem xong 3 replays của BlackMoon, cả lò có thể lên gamevn mà down... Qua đó thấy được BlackMoon nhà mình rất non, các player khác đều dùng những chiến thuật hết sức quen thuộc nhưng mà... :((

(^_^)

Member
mie cái đánh với thằng UD gà athas lvl7 tui up mấy cái replay bên gamevn nhưng mà ko thấy replay trận thắng thằng ảmenia chắc thằng nà bỏ cuộc BM dc free win ngap ngap

poranius

Member
Hả? Gà á? =)) Ông anh chắc là gosu à?;-)
Công nhận là chiến thuật của BlackMoon nhà mình cũng lỗi thật, quả đấy lại mass dragon hawk thì chống thế nào được des... Chắc là em nó tưởng thằng kia lên khoảng 2,3 con Des thui, còn lại là Abo. Ai ngờ... BlackMoon nhà mình còn non tay lém...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000