Hòi và trả lời

Status
Không mở trả lời sau này.

Pan_Kut3

Member
Chẹp cái này lập 1 lần zồi nhưng vì hơi thô bỉ nên bị mút xóa đi... Bây giờ lập lại này :">
Người đầu tiên đặt câu hỏi, người thứ 2 trả lời câu hỏi của người đầu tiên và tiếp tục đặt ra 1 câu hỏi khác, người thứ 3 trả lời câu hỏi của người thứ 2 và cứ thế ...

Hỏi: Ấy đã kiss ai bao giờ chưa ;-);-);-);-):">:">:">

kid_1412

he he, tớ chưa kịp kiss người ta nhưng người ta đã kịp kiss tớ roài =))=))
Thế Ấy đã có người yêu chưa ??? ;-)

phongvame

coá roài nìe :)) hớ hớ bít là ai không đoá là 1 người cực kì quen thuộc vứi các pạn trong 4rum đây :">

kid_1412

Trả lời : Tớ bó tay - tiện đây giới thiệu trang www.potay.com <=== lên thử đi, có thật đấy, thề luôn ^^
Câu hỏi : Thế bạn của ấy là ai thế ? ( Câu nữa : Thế có ai ko có người iu ko ? :)) :)) )

kid_1412

trả lời : dạ ko, vì em chưa có người yêu ^^
hỏi : đi chơi với người yêu mà cũng cần tới 200k cơ hả anh ??? sao nhiều thế ???

KFC_HANOI

Member
Trả lời:200k là tiết kiệm lắm đó em ạ,tiền ăn này uống này,xem phim này,khách sạn nè....Mà cái khoản khách sạn là tốn nhất đó =))
Hỏi:bao giờ các em 06-09 tập trung thế??????

em hỏi câu đó ác quá :-S anh chịu ko hiểu bao giờ tập trung :-S đi muộn thôi ở nhà chơi :)) đến chỉ tập khai giảng thôi nóng lắm chán lắm.
câu hỏi : thế em ko quen ẻm nào = tuổi à :-/ chắc có chứ :)) xinh thì giới thiệu >:) >:D<

kid_1412

trả lời : em mới zô, còn chân ướt chân ráo....chưa bít ai với ai
hỏi : bùn cười nhỉ, thế nhà trường ko thông báo ngày tập trung ah, hay là hum tập trung lớp 10, các anh đến mà xem mặt ...???

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000