Hội trường 97 năm CVA !!!!

chocomog_257

Moderator
xiiiii, anh Vũ câu bài kìa
thế mà còn dám del 1 loạt bài của em trong box chuyện trò :p ;-) viết thế mà còn kêu chat chit, bótay.org.
tiếc là ko xem được màn Trở về của CVA band thui, còn lại xem được hết
ah ko, tớ nhớ là ko xem My love của A4 :D

vichia

Active Member
không xem tí nào bên SVD . Văn nghệ kết nhất tiết mục ..của mình với bài rap của 2 anh chị cựu học sinh d3 ( hai chấm D )

Grenouille_vert

Moderator
Không xem được một tiết mục nào, kể cả tiết mục của em gái mình! Ai có ảnh thì làm ơn post lên cái để em chiêm ngưỡng, hic, thằng Tuấn béo D3 về hát hả, nó thì hay rồi, cu Việt đọ sao được :)! Hội trường năm nay vui quá, nhưng là vui với mỗi lớp thôi, lúc mình về trường thì chưa có ma nào cả, sân khấu thì bật ... rap Hải Phòng, bó tay! Xin lỗi mấy đứa anh không chụp ảnh được nhé, cả năm mới gặp mặt được bọn bạn thành ra bám càng đi chơi với bọn nó! Năm nay có duyên với Oanh thế, lượn ở trường 1 tiếng thì phải gặp Oanh đi với anh nào cỡ độ chục lần, tay thì cầm bóng trái tim, mặt trông full of happiness :p, thành ra có nhìn thấy anh đâu ;)!
To Minh, thằng này hay nhỉ, anh post bài nào spam, mày thử chỉ ra cho anh xem nào, mất công post 1 đống ảnh cuối cùng thằng cu Minh nó chê mình spam, bó tay!
To Việt, anh xin lỗi mày nhá, hic, có lỗi với mày quá :(

unni_x

Active Member
Grenouille_vert said:
Trại 12A3, ôi nhớ cái trại lớp mình hồi trước quá, cũng ý tưởng cánh buồm vượt sóng, kết quả là được giải ý tưởng (nghe nói là giải an ủi) không biết năm nay A3 thế nào, trông thầy Kim vẫn khỏe, mừng quá!

Trại lớp em làm theo ý tưởng : làm 1 trại đỉnh cao nhất, theo đúng nghĩa đen " đỉnh" và " cao" ^^ ( cánh buồm cao 5m cơ mừ ^^) nhưng chỉ tội thuyết trình ko tốt lém nên bị đánh xuống giải nhì, dù sao thì lớp em làm trại cũng ko hề có mục đích giành giải gì cả nên giải nhì cũng tốt rùi ^_^
Năm nay thấy đồng phục lớp của 12A7 là đẹp nhất.
Trại của 12D2 sáng tạo nhất.
Mí trại đẹp là có 12D8, 12A7, 12D5,....
Văn nghệ năm nay làm sân khấu ở giữa theo đúng ý tưởng đề xuất trong Đại hội Đoàn trường, rất thành công ^^ kết nhất anh Sĩ Tuấn D3 99-02 và chị gì học A6 99-02, biểu diễn rất chuyên nghiệp .

chocomog_257

Moderator
12h rồi bên này vẫn đông vui nhỉ
ui, hôm vừa rồi có ai xem tiết mục Nhớ mùa thu Hà Nội của bạn Giáp lớp em ko? em thì miễn bình luận nhé :D
mà lúc đang văn nghệ thì bên sân trường làm cái gì nhỉ, ai tường thuật hộ em cái :-/

Grenouille_vert

Moderator
Tiếp tục serie nè, đây là trại A1, nhưng vì chủ ý chụp người nên trại chỉ được mỗi cái đỉnh trại, đố mọi người biết đằng sau em cầm hoa là ai :)

Grenouille_vert

Moderator
Có ai biết đây là trại lớp nào không??? Nhìn cái "cửa" cũng biểu tượng phết nhưng rút cuộc chả hiểu lớp nào, mà sao có một số trại thấy trống huơ trống hoác thế nhỉ, chả thấy một mống học sinh nào! À, còn trại lớp F đâu nữa, tìm mãi!

Grenouille_vert

Moderator
Đây là trại D4 của lớp Oanh, chụp hơi xa nên không rõ đồng phục lắm, lúc sau cả lớp D4 ngồi ăn uống với nhau thì trời lại tối quá rồi, chụp xấu...

Grenouille_vert

Moderator
Lại trại A3 này, lớp này có vẻ quần tụ nhất, lúc nào cũng thấy nhốn nháo ở trại :) Hóa ra cái con ở trên đầu trại D1 là con rồng à, cả lớp mình (cũng D1 đấy chứ) nhìn vào đứa nào cũng tưởng là con ... tuần lộc =))

unni_x

Active Member
Grenouille_vert said:
Tiếp tục serie nè, đây là trại A1, nhưng vì chủ ý chụp người nên trại chỉ được mỗi cái đỉnh trại, đố mọi người biết đằng sau em cầm hoa là ai :)

Em cầm hoa là My 10F1, xinh xắn phết ^^ sau My chắc là Uyên A1 rùi.

unni_x

Active Member
Grenouille_vert said:
Lại trại A3 này, lớp này có vẻ quần tụ nhất, lúc nào cũng thấy nhốn nháo ở trại :)

A3 mà :D đoàn kết lắm ^^ vui nhất là lúc tối chơi trò chơi, chỉ khổ Un gào khản cả cổ, đến bi giờ vẫn đau họng T_T sáng hum sau ai gặp cũng hỏi Sao tối qua mày khỏe thía >.<

unni_x

Active Member
Grenouille_vert said:
Có ai biết đây là trại lớp nào không??? Nhìn cái "cửa" cũng biểu tượng phết nhưng rút cuộc chả hiểu lớp nào, mà sao có một số trại thấy trống huơ trống hoác thế nhỉ, chả thấy một mống học sinh nào! À, còn trại lớp F đâu nữa, tìm mãi!

Trại D7 ^^

Còn trại lớp F nằm bên phải của trại D1, có hoa và con ong ( theo định nghĩa của chúng nó ) ở trên đầu =))

nattan

Cám ơn mọi người post ảnh. Ui xem ảnh mà nhớ trường quá:d: , bao năm rồi mà k có dịp về hội trường...buồn ~
Mọi người có ảnh chụp buổi tối không?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000