Hội trường 97 năm CVA !!!!

Archangel

Member
Hơ hơ sao bảo hội trường cho cắm trại qua đêm .Tưởng được chơi lâu ,mới 10h đã đuổi về rùi .Chán !!!! .Được cái hội trường cũng đông vui ,nhiều hoạt động hơn mấy năm trước .

hội trường năm nay văn nghệ hay :D, mặc dù về nhà quá sớm nhưng vẫn thấy vui. Lỡ mất xem chị Oanh và anh Việt hát "Em về tóc xanh", phí quá ! Thấy nhiều người khen hay.

haketu

Member
hội trường năm nay văn nghệ hay , mặc dù về nhà quá sớm nhưng vẫn thấy vui. Lỡ mất xem chị Oanh và anh Việt hát "Em về tóc xanh", phí quá ! Thấy nhiều người khen hay.
em vê` tóc xanh la` em với phượng A5 đăgn ký roài
híc híc....

Grenouille_vert

Moderator
Haha, như trở về thời nguyên thuỷ, post ảnh hội trường cái!
Năm nay trường cho dựng trại trong sân trường, hậu quả là không được phép đóng cọc xuống sàn ximăng mới làm, tất cả các lớp phải dùng chung 1 loại khung trại, lớp nào cũng na ná nhau -> chán, không được bộc lộ những ý tưởng trên giời như của các năm khác.
Các lớp bắt đầu mặc đồng phục, nhận xét chung là... vẫn xấu thế (giống lớp mình hồi trước :D )! Nhưng có hai ngoại lệ là D4 và A7, D4 đồng phục váy - truyền thống rồi, cũng đẹp nhưng không nổi vì dùng màu trắng và màu ghi, có lẽ D4 01-04 đẹp hơn một chút (váy màu mận chín thì phải)! Nhưng đồng phục A7 thì quá đẹp (chỉ tính cho con gái thôi nhé!), trông hơi giống đồng phục nước ngoài nhưng màu sắc hợp lí, trông rất học sinh nhưng vẫn nổi bật, có mỗi một điểm trừ là không có phá cách gì, giống đồng phục quá, chưa có cái gì riêng đặc trưng cho lớp.
Năm nay học sinh chào hàng khiếp quá, làm mình đi đường cứ phải ... nhìn lên giời, nhìn vào hàng em nào là bị các em ý gọi "chú ơi vào mua hàng" - hic, gọi là anh ơi, em ơi chắc là quay lại rồi đấy, nhìn lên giời nên cũng chẳng chụp được ảnh, tiếc hùi hụi!
Muốn gặp các thầy cô nhưng chẳng thấy ai cả, trừ một số thầy cô chủ nhiệm như thầy Kim, cô Phúc,... Lúc sau thì lại đông như kiến, chẳng biết ai vào với ai nữa, hội trường CVA không phải là của CVA nữa rồi...

Trại 12D1, đồng phục xanh, không hiểu học sinh đứng hai bên làm gì, chắc là chờ chấm điểm, khổ thân ghê :D!

Grenouille_vert

Moderator
Trại 12A3, ôi nhớ cái trại lớp mình hồi trước quá, cũng ý tưởng cánh buồm vượt sóng, kết quả là được giải ý tưởng (nghe nói là giải an ủi) không biết năm nay A3 thế nào, trông thầy Kim vẫn khỏe, mừng quá!

Grenouille_vert

Moderator
Trại 12D2 và !2A6, D2 vốn nổi tiếng với mode "kinh dị" nhưng làm ở trường thế này thì chịu rồi, hi vọng năm sau cắm trại ở SVĐ để D2 trổ tài ... đắp mộ ... giống D2 99-02 :)

Grenouille_vert

Moderator
Trại D4, nằm cuối cùng nên trông hơi cách biệt thì phải, hì, thấy lớp nào cũng dùng nong nia để làm biển lớp, thì biết làm sao được! Hey, mà sao Phan Trang lại không mặc đồng phục lớp nhỉ?

Grenouille_vert

Moderator
Trại lớp nào đây, trông đẹp nhưng cái quan trọng là lớp nào thì chả thấy đề ở đâu cả :) Hình như đây là anh bí thư đoàn trường, trông anh có dáng cán bộ thật!

fruit NHO

Active Member
Grenouille_vert said:
Trại A7, đồng phục đẹp quá, nhưng giữa trại để cái mô hình trường làm gì, làm chắc kì công lắm nhưng lớp ngồi ở đâu!

=)) cái ảnh này anh Vũ chụp đẹp thật !!!
mà ko chụp kiểu nào cho đồng phục lớp em à ??
màu nhạt là phong cách lớp em mà ....nhẹ nhàng thoai .....hehee .......đồng phục A7 hình như làm giống hệt đồng phục học sinh havard đúng ko nhỉ ?
hay mình nhìn lầm ??

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000