Học sinh cấp 2 nói về thầy cô cấp 2

chocomog_257

Moderator
Swordman said:
Hồi lớp 8 kiểm tra Sử có liếc sang bài đứa bên cạnh có 1 tí thôi mà bả cho 3 điểm => đau quá
Nhưng phải nói là bả dạy chắc phết
nghiệp chướng... =))
mẹ tui hả, năm sau về hưu roài còn hiệu bộ cái gì nữa =((

cheryl

Á á á, cô Kim Chung, ấn tượng mọi thời đại :)) :) Tuy em chưa từng được cô dạy buổi nào, nhưng mà luôn luôn bị bọn bạn túm lại, ca thán, 4, 5 điểm Sử là chuyện thường tình :) Nhưng mà cô là cô giáo dạy giỏi thật :)
* Cô Kim Chung mà làm hiệu trưởng thì ... :-S ... ko dám nghĩ nữa :| . May mà mình đã ra đi yên ổn, chỉ khổ cho mấy em nho nhỏ, chưa bít tương lai sẽ ra sao :D

Glotiss

cô Khánh Hà!!!! iu cô Khánh Hà nhất, cô hơi nghiêm một tí thui nhưng dạy cực dễ hiểu !!!!!!
thứ nhì là cô Chi Lan, cô cực kì hiền và cực kì quan tâm đến học sinh, nhớ cô quá....

winter09

Moderator
Mọi người có biết thầy Tuấn dạy văn ko?Thầy đang làm chủ nhiệm lớp em. Thầy tốt cực luôn.
Cô Hà thủy dạy tóan nữa. Lớp em có vụ gì là cô biết hết có khi em cũng chẳng biết.
Em mong thầy Hiệp làm hiệu trưởng, thầy hiền nhưng chắc ko được chắc thầy sắp về hưu rồi.
Thật may mắn là em chưa bao giờ gặp phải các cô nghiêm khắc cả:D Thật hạnh phúc biết bao!:D

cherri_236

may mà @ Huyền chưa gặp phải cô Kim Chung :((
Thật xấu số cho 9c2 :((
Cô Chung chấm chặt kinh khủng 6,4444444 cũng không cho lên 6,5 để đc học sinh giỏi
Amen !
Thi học kì dặn ôn bài 9,10,11 thì lại thi bài 8, 9,10 => cả lớp chết luôn
bài 8 lại con 5 điểm chứ:-S
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Grenouille_vert

Moderator
cu Việt quay được cô Kim Chung cơ hả? Hồi trước có lời đồn đại cô có mắt sau lưng, thằng nào quay cũng bị tóm hết =)) Nhưng đc gần 9,0 cô Chung cũng kinh khiếp đấy nhỉ, có kinh nghiệm gì truyền đạt cho bọn đàn em đi! Ko biết cô đã chồng con gì chưa nhỉ, chỉ vì nghe theo lời cô học Sử cuối cùng nửa lớp tí nữa thì tạch Sử =))
Mà thôi đời học sinh phải biết cô Kim Chung mới thấy quý cuộc đời chứ =)) Bây giờ ai làm hiệu trưởng thế? Ở đấy có ai học thầy Tín, cô Vị Thuỷ, Hoàn Thu không, không biết tình hình các thầy cô thế nào rồi, à cả cô Tâm béo dạy Địa, cô Nhuần dạy Sử nữa?

winter09

Moderator
@Vichia: Bác Vịt quay được cô Kim Chung? Kinh nghiệm là gì thế bác ơi?:-/ Cô Kim Chung nổi tiếng trông chặt và dã man. Mọi người có biết cô Hoàng Lan dạy Anh ko?Cô HL cso mắt ở sau gáy đấy, tai thính cực luôn.
VD: trong giờ KT, đang nói chuyện với đứa ở dãy bên này quay sang nhắc 1 đứa ở dãy kia. Bó tay.
Cô Tâm dạy Sinh vẫn vui tính như thế, cô làm tổ trưởng tổ bộ môn Sinh và Địa.

cherri_236

vichia said:
oh, ngày trước học Chugn anh quay suốt ... gần 9 phẩy Sử thì phải :D
Anh Vịt siêu wé!Em cũng quay đc nhưng chỉ đc 7,0 =>nhưng cũng cảm thấy sung sướng lắm rồi.Quay i hệt sách mà cô cứ ??? lung tung vào bài nhưng cuối cùng thì cũng toàn 7 :">

chocomog_257

Moderator
cherri_236 said:
may mà @ Huyền chưa gặp phải cô Kim Chung :((
Thật xấu số cho 9c2 :((
Cô Chung chấm chặt kinh khủng 6,4444444 cũng không cho lên 6,5 để đc học sinh giỏi
Amen !
Thi học kì dặn ôn bài 9,10,11 thì lại thi bài 8, 9,10 => cả lớp chết luôn
bài 8 lại con 5 điểm chứ:-S
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
vụ này cả trường biết roài, mà chắc là ko đứa nào dám hét toáng lên là cô cho ôn sai bài >> dập lửa ngay :|

chocomog_257

Moderator
cô Khánh Hà!!!! iu cô Khánh Hà nhất, cô hơi nghiêm một tí thui nhưng dạy cực dễ hiểu !!!!!!
thứ nhì là cô Chi Lan, cô cực kì hiền và cực kì quan tâm đến học sinh, nhớ cô quá....
ừa cô Hà dạy hay lắm, phải tội cách dạy hs hơi bị nghiêm, cứ mỗi lần kt miệng là bị cô xoay mòng mòng 8-} may thì được 9, còn ko thì 7 :))
Bây giờ ai làm hiệu trưởng thế? Ở đấy có ai học thầy Tín, cô Vị Thuỷ, Hoàn Thu không, không biết tình hình các thầy cô thế nào rồi, à cả cô Tâm béo dạy Địa, cô Nhuần dạy Sử nữa?
Cô Thủy béo dạy em Lý hồi lớp 9 :D cô Hoàn Thu thì miễn chê, cả lớp em cứ kêu giời kêu đất là cô dạy khó hiểu (em thì khác :>) :)) thầy Tín là ông cái Linh Ly lớp em bây h đấy :D

cherri_236

Cô Kim Dung thì em biết
Hồi lớp 8 cô dạy GDCD lớp em.Hồi trước lớp em có đứa bị cửa kính rơi vào đầu mà cô cũng ở đấy (trời mưa to mà lại là tiết cuối nên các lớp khác đc về hết chỉ còn lớp em ở lại hoc GDCD) .Máu chảy ra "be bét" cô nhìn thấy sợ quá :-O => Xỉu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000