Hoành tráng bạn Yến D4 !!!

Status
Không mở trả lời sau này.
snoopyencourate said:
nhưng bởi chị Yến hơi quá khổ thì phải nên chẳng còn cái nào vừa hay sao ý thấy chị Phan Trang kể thế
nhưng nghe giọng chị Yến rất dễ thương:"> đáng yêu vô cùng ai có ảnh của chị ý thì post lên nhé
Chị Yến toàn phải đi may đồ ngoài tiệm thui em ah`, căn bản không có quần áo may sẵn hạp với kích cỡ của chị ấy cả :) . Giọng chị Yến cũng bình thường thui em ah`, hát cũng phinh phường :|

có thể chị ý hơi quá khổ.....ehehhe..nghe giọng chị ý qua di động hay lém muh nghe rất hiền:l
nhưng nà bẹn của chi Phan Trang nên em cũngquí tuốt ;;) hihi

hương a4

Hôm chào tuần mới thấy có bạn lên tặng hoa bạn Yến rồi còn hôn vao má bạn Yến. Không hiểu bạn này có cảm giác gì khi chứng kiến cả bộ "cạp" của bạn ý nhỉ.
Còn nữa, những bạn thấp bé nhẹ cân ngồi dưới nói rằng :"Không thấy người đâu chỉ thấy cái phần gì đằng sau nhô ra ý" (Đố các bạn biết phần đó là gì)

b.k said:
=)) Có ai muốn tham gia FAN CLUB của bạn Yến không vậy ? Bạn ý làm nhiều người ngất ngây con gà tây quá !!! Ôi tớ hâm mộ bạn ý quá !!! =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Này mà thế là còn ít đấy , xin hỏi bà con đây là tin Vịt hay tin thật 100% ? Bạn Ngọc lớp D4 trước , nay thuộc A5 định thay đổi giới tính vào năm 20 tuổi thật à ? :9 :9 :9
Ganh tị quá phải heng? Yến và Anh Ngọc có tài, người tài vốn là tâm điểm cho bọn tiểu nhân ngồi lê đôi mách mà! Mọi người không chơi với họ sao có những lời quá đáng như thế nhỉ? Có mà thần kinh mới tin những tin vịt như thế!
Yến: tớ cùng lớp với nó, Tuy ko thân nhưng thấy nó cũng tốt tính, tuy đôi lúc có nói linh tinh nhưng có ảnh hưởng tới ai đâu. Mà những chuyện không hay về nó ... tớ chỉ được nghe qua "mấy con vịt béo" chứ chưa từng chứng kiến hay nghe thấy bao giờ. Phải chăng bên cạnh Yến có những người bạn không tốt, chỉ biết ganh ghét và đồn thổi linh tinh!

mây xanh

Member
Thật ko thể hiểu nổi cái topic này được lập ra để làm gì nữa? Tôi nghĩ mọi người đã tìm ra một nơi để những tâm hồn đồng điệu, ko ưa gì bạn Yến có thể vào đây để thả sức bình luận phán xét về người ta thì phải? Những lời mà mọi người nói ko thể nào chấp nhận được.Chắc những gì mọi người nghe được ko phải là tận mắt nhìn thấy đúng ko? Thế mà nói cứ như mình biết rõ lắm ý.
Thực sự đã có khi tôi và Yến coi nhau như kẻ thù nhưng thật may mắn bây giờ chúng tôi là bạn tốt của nhau.Tôi rất bất bình khi mọi người đem Yến ra bình luận như thế.Đề nghị xóa ngay cái topic này!

unni_x

Active Member
Ngọc với Vân bớt giận đi :) đúng là có những tin đồn không hay về Yến và gây ấn tượng xấu nhưng cái này không tự nhiên mà sinh ra, không tự nhiên mà mọi người lại lôi Yến ra bàn tán làm gì. Với tình hình bây giờ thì Mod nên lock topic lại đi :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000