Hoành tráng bạn Yến D4 !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

b.k

=)) Có ai muốn tham gia FAN CLUB của bạn Yến không vậy ? Bạn ý làm nhiều người ngất ngây con gà tây quá !!! Ôi tớ hâm mộ bạn ý quá !!! =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Này mà thế là còn ít đấy , xin hỏi bà con đây là tin Vịt hay tin thật 100% ? Bạn Ngọc lớp D4 trước , nay thuộc A5 định thay đổi giới tính vào năm 20 tuổi thật à ? :9 :9 :9

d4 hôm đấy làm chào tuần mới có phan trang là xinh nhỉ
có nhạc nền bài samba của bond cũng hay
thật ra bạn yến không nên mặc bộ đấy mà về quê ( hơi lộng lãy quá so với cái bài đây ) nhưng được cái bạn yến hát cũng hay
còn vê chuyện bạn ngọc : không tin nổi :-S

mattucach

Member
a Phong h lại quay lại với CVA à, tg tung hoang bên ams rồi chứ.
mà công nhận bạn Yến hoành tráng thật, thấy toàn các bạn trai lên tặng hoa, biểu diễn chung cũng chỉ tặng mỗi bạn Yến

anh không xem làm sao mà giải thích được. Ôi, em muốn tham gia FC chị Yến quá, hâm mộ chị Yến ghê, tốc đọ tăng cân của chị ấy làm em chạy mãi cũng không theo kịp

Seven-Up

Thấy bạn Yến bảo hôm CTM mang piano đến trường biểu diễn .... thế mà trông mòn con mắt chẳng thấy piano đâu cả ..... Cho tớ tham ja Fan club của Yến với ... Crazy fan luôn ....

Hằng My

eeeeeeeeeeeeeee cho tui vui' :d: hahahaha con Chung kia may cazy` the neo` dươc. bang` tao .Tao la tao ham mo yen lam doi nay kiep nay tao se ko quen quang thoi gian dươc hoc chung voi yen dưới mái trường chu van an iu wi' nai` hahahhahahahah đua` chứ tạo hóa thạt sành soi khi sáng tao ra nhung ngươi nhu yen .Nam ngoai cac anh cac chi 12 co huy cương de làm lí tưởng thi nam nay khoa' tui minh` lại co em yến :9 oi zoi` oi YẾN ơi my la my hâm mộ yến lắm lắm í sao yen vua hoc gioi , yen lai vua hat hay , gia đình bê` thê' dấy là còn chưa kể đến ngoại hình xuất sắc có 102 của yến nữa :d: ôi !!!!!!!Thật không ngơ` =))

Seven-Up said:
Thấy bạn Yến bảo hôm CTM mang piano đến trường biểu diễn .... thế mà trông mòn con mắt chẳng thấy piano đâu cả ..... Cho tớ tham ja Fan club của Yến với ... Crazy fan luôn ....
Ồ, piano cơ đấy ... thế ma không được thưởng thức tài nghệ của chị Yến. Chắc nhà chị ý phải giàu có lắm...mà đúng rồi, chị ấy bào là bố mẹ là gì bề thế lắm mà, còn quen với hoàng gia Anh cơ, 1 phát từ ba bét nhè lên Spacy :q:

Cho hỏi chị Yến có lên 4rum không đấy, chị ấy mà lên thì chắc em :-S @-) :9 :9 :9 :SS

chocomog_257

Moderator
Hồi lớp 7 tình cờ học tiếng Anh ở British Council với bà Yến. Bà ý lại học cùng CVA cấp 2 với mình mới hay chứ -> biết bà ý từ 3 năm trước roài :D

lenca

hôm nọ tui còn được Yến ra tận nơi hỏi tên, chẹp, không biết mình đã làm nên tội tình gì???

unni_x

Active Member
2 cái váy Yến mặc hôm CTM, 1 thì quá ngắn, 2 thì quá dài :D trường mình đúng là luôn có những người nổi tiếng, K12 thì có Huy Cương, K11 thì có Yến, không biết K10 có ai nhỉ :D

doiladongsong

cho hỏi chút,bạn Yến D4 là cái bạn béo béo ah,cái bạn mà nhà buôn vũ khí ah (ko hiểu buôn vũ khí là thật hay giả chỉ nghe tin đồn như vậy!!!).Ai có ảnh bạn ý post lên cho tui nhận dạng cái :) :) Ah wen,cho thêm địa chỉ,số điện thoại của bạn D4 luôn nữa nha,để gặp ai có cũng chí hướng tham gia FAN CLUB thì mời họ gặp Yến thử :) :) :)

Không biết là tại cái váy nó loè xoè hay tại bà Yến béo, nói chung là nhìn không ổn lắm :D (sorry nếu người thiết kế đọc dòng này nhưng sự thật nó là thế :D)

thật sao:(........ Em cũng chưa nhìn thấy chị Yến...hix...
em wen chị Phan Trang nên chị Phan Trang thuê váy đó ở cửa hàng nhà em đấy (free tu A --> Z)
nhưng bởi chị Yến hơi quá khổ thì phải nên chẳng còn cái nào vừa hay sao ý thấy chị Phan Trang kể thế
nhưng nghe giọng chị Yến rất dễ thương:"> đáng yêu vô cùng ai có ảnh của chị ý thì post lên nhé

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000