hi d9!

cheryl said:
:(( :(( quá đáng quá thể
Anh Hiếu /:) , anh cứ chờ đấy, rồi đến hôm tập trung e sẽ vặt sạch những j` có thể vặt được X( a cứ liệu hồn đấy :|
KT với Ng có mún chết hok hả /:) liệu hồn đấy
anh là trai tơ em làm gì thì làm chứ đừng cướp đi tuổi trai trẻ của anh em nhớ :(( :((

cheryl

super_baby89 said:
anh là trai tơ em làm gì thì làm chứ đừng cướp đi tuổi trai trẻ của anh em nhớ :(( :((
Ai àm bít được là tơ hay là tờ :-S Cứ cái j` vặt được e sẽ vặt, e đã cảnh cáo trc' roài mà .. [-( can tội nói linh tinh :|

hihi vì D7 toàn tập hợp các bạn tốt bụng thik júp các bạn khác tăng trang của topic mà :D
@Kim Anh: có lẽ vậy đó em >:), thấy bạn Th. tài năng lắm, đánh đàn cứ ầm ầm thảo nào hút fan = em MC ;-);-)

cheryl said:
Ai àm bít được là tơ hay là tờ :-S Cứ cái j` vặt được e sẽ vặt, e đã cảnh cáo trc' roài mà .. [-( can tội nói linh tinh :|
Thấy các bạn nói gì chưa ko sợ thằng Th. ghen à :)) mà em thử thống kê xem em sẽ vặt dc cái gì của anh để anh còn mang theo sơ cua :))

cheryl

Anh Hiếu cứ hay giả nai ;)) hi~hi~, đôi khi cái đấy lại bị ng` khác vặt từ lâu rồi ý chứ, cho nên bi h mí hok bít :-" E hok thik lên list trc', e thik caá j` đấy bất ngờ cơ >:) thế nó mới thú vị =)) =))
* KT với Ng với em Kim mún chít nắm roài à :-s hay sao mờ lói nhìu thía [-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000