hi d9!

sadeyesll

Lâu quá rồi ko vào forum , hôm nay ngồi chán quá vào chơi ai ngờ topic lớp mình vẫn chán như thế ?????? Mod đồng ý cho tui làm cái topic này sôi nổi lên nhé !!!!!Đừng del bài ;)!!!!!!!

cheryl

Ờ, bạn Ngọc thù D9 thế nhở :| Điên cả người. Người ta viết bài trong topic D9 thì cần quái j` đề tài mà del với chả ko del . Nhìn thấy 1 loạt bài bị del thế này mà thấy ức chế quá X(
* Haha, Thái hôm nay rỗi rãi mà vào đây câu àh ^.^ Đố ông làm cho topic này sôi nổi hơn đấy ;) Hay la mượn tụi nó nick rùi mình giả vờ post bài lên cho bọn nó ... thế là sôi nổi ngay ý mờ ;))

Alex_DelPiero27 said:
Ui' xoi` !!! ay' biet' ko? ho^m nay di hoc. nghe^` tui voi' thang` Thanh` toan` noi' chuye^n. ve` Ly thui ah !!! :D :D :D
Chang? biet' no' kie^m' da^u ra lam' chuye^n. the' nhi? :D :D :D
Ah Quân ơi, mày đc đấyX( X( X( Nhưng chuyện riêng tư vậy sao mày lại nói tô hô ra như thế làm bạn Ly đêm về mất ngủ vì tao, Ly nhỉ?>:) >:)

@D cash: đáng tiếc cho ông là bạn Ánh đã lọt vào tầm ngắm của bạn Trọng Vũ lớp D7 rùi, dù biết bạn Thạch sẽ rất đau lòng khi nghe tin này nhưng tớ vẫn phải nói ra thôi, hic hic:D:D

Xời Quân ơi, mày nghĩ tao là ai mà ko để bạn Ly mất ngủ đc. Hôm nay đi học thấy bạn Ly kém xì tin hẳn so với mọi ngày là tao biết liền:D

Ông này nhầm rồi, bạn Ánh lạnh lùng đến mấy thì cũng đã bị Trọng Vũ lớp tôi chinh phục rồi, nghĩ cũng khổ thân cho bạn Thạch, làm wen muộn wa' nên bạn Ánh đã thik bạn Trọng Vũ mất rồi, thương wa':D

Ặc, bạn Ánh dạo này đắt hàng ghê.Mà thằng Thạch thì ai mà nó chả muốn làm quen.Chỉ cần trông xinh xinh, dễ thương cỡ cô Hạnh trở lên là đc rồi, Thạch nhẩy

sadeyesll

cheryl said:
Ờ, bạn Ngọc thù D9 thế nhở :| Điên cả người. Người ta viết bài trong topic D9 thì cần quái j` đề tài mà del với chả ko del . Nhìn thấy 1 loạt bài bị del thế này mà thấy ức chế quá X(
* Haha, Thái hôm nay rỗi rãi mà vào đây câu àh ^.^ Đố ông làm cho topic này sôi nổi hơn đấy ;) Hay la mượn tụi nó nick rùi mình giả vờ post bài lên cho bọn nó ... thế là sôi nổi ngay ý mờ ;))
Đừng thách tui ! Tui ko cần mượn nick bọn nó đâu ( tui ko xấu tính như bà) Tui làm cho topic nhiều bài lên ngay mà , chỉ cần bạn Ngọc đừng del bài tớ nữa ;) ? Ok???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000