Gái mạng và pháo dàn

Chim Sẻ

Member
Pháo dàn là từ chỉ 1 cô bé bị nhiều thằng quan hệ 1 lúc. Thực sự tình trạng này đã xảy ra và kéo dài quá lâu, có lẽ là bùng nổ vào khoảng năm 2000 khi net phát triển mạnh mẽ ở Hanoi cũng như các thành phố lớn ở VN. Có lẽ là trong thời gian tồn tại của mình FPT chat góp phần không nhỏ trong việc xảy ra tệ nạn này, nhất là ở các Room như là #yeusaydam , #love , #sacmau . May mắn sao #cherrrynet mình cũng không nhiều lắm, phải không Lam. Đến giờ khi buồn tôi vào serrver chatvn cũng thấy rất nhiều nick của gái. Vẫn những cái nick FPT cũ như T**H*_HN , h*h***g_us , c**t*****_us , tôi tự hỏi họ có nghĩ gì về tương lai hay không, họ có nghĩ rằng sau này họ làm gì để sống không. Gái net bây giờ ngủ đến trưa, dậy ăn sáng và bắt đầu lên net, họ chat, may mắn thì tìm được "bạn" được cho đi ăn hoặc đi hát rồi điểm cuối vẫn là nhà nghỉ, may mắn hơn nữa thì sáng sớm ra được cho ít tiền, rồi lại bắt đầu một ngày mới như vậy. Ôi cái cuộc sống, có phải là gái không biết nghĩ không, hay là do dòng đời nó thế ...
Tôi biết 1 gái tên Hương nick FPT cũ là G***V**_85 đã vì 1 hôm bố mẹ mắng mà bỏ đi, vài hôm ngủ nhà bạn rồi 1 hôm bạn rủ đi sn đã bị 3,4 thằng lừa ... mất đi cái quý giá nhất. Tôi nhớ rõ đêm đó là đêm cuối năm 2003, Lam có nhớ hôm mày về sớm không, sau đó bọn tao đi ăn ... tao ngủ cùng em, lúc đêm em nằm gối lên tay tao, em với tao tâm sự rất nhiều, em kể cho tao nghe câu truyện trên và mày biết gì không, em nói với tao 1 câu mà tao cảm thấy cần phải suy nghĩ, em nói là đàn ông thằng nào cũng thế ! lúc đó tao nói là em đừng nghĩ vậy và không phải ai cũng thế đâu em, nhưng em chỉ cười, em không nói gì nữa ... Đến bây giờ, hơn 1 năm không gặp lại, tao cũng không biết em ra sao nữa, nhưng tao tin lời em, em có nói với tao là em đi học làm tóc, tao vẫn hy vọng cuộc đời 1 lần nữa mỉm cười với em và cho em 1 cơ hội.
Nic vẫn nhìn thấy, vẫn thấy gái net sống theo kiểu đó, thật buồn, gái không nghĩ được hậu quả hay sao, tai tiếng, bệnh tật, có thai, vô sinh, kỳ thị. Gái không nghĩ rằng vài năm nữa khi nhan sắc không còn thì sống bằng gì ? gái làm cái gì để sống.
Mình không thể làm gì khi bản thận gái không chịu cố gắng, không chịu vươn lên bỏ cái cuộc sống đấy đi.
Hương em, anh vẫn mong là 1 ngày nào đó anh nhận được sms của em, rằng bố mẹ em đã giúp đỡ mở 1 cửa hàng làm tóc nhỏ nhỏ, lúc đó anh sẽ vui hơn nhiều. Anh chúc em mọi việc may mắn.
Anh trai

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000