Fête de la francophonie - 18/3/06 - đừng bỏ lỡ!!

*Xuany*

Member
Ngày 18/3 sắp tới đây khối Fáp trường mình tổ chức chương trình ca nhạc mừng ngày quốc tế Fáp ngữ tại hội trường. Bắt đầu lúc 19h00, chương trình hứa hẹn nhiều bất ngờ và hấp dẫn, không nên bỏ lỡ, hehe :) . Vào cửa tự do nhé, mọi người nhớ đến xem ủng hộ nhá;)

CandT15

Member
*Xuany* said:
Ngày 18/3 sắp tới đây khối Fáp trường mình tổ chức chương trình ca nhạc mừng ngày quốc tế Fáp ngữ tại hội trường. Bắt đầu lúc 19h00, chương trình hứa hẹn nhiều bất ngờ và hấp dẫn, không nên bỏ lỡ, hehe :) . Vào cửa tự do nhé, mọi người nhớ đến xem ủng hộ nhá;)
ơ thế sao lớp mình có mỗi tiết mục nhảy, cái Notre Dame đâu rồi.
Tao đã lôi thêm mấy đứa bạn cũ đến. hix hix, từ hôm về chưa gặp bọn nó, nhớ wa

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
nhất định là em đến rồi!~~~
lẽ mấy hôm chúng nó tập rồi duyệt cũng phải đến xem nh bận wa'! mới mấy đứa mình quen thì chẳng làm j` cả-,.-- chán!!!

lazycat_f2

Member
Hoàng Ánh .Bùi said:
nhất định là em đến rồi!~~~
lẽ mấy hôm chúng nó tập rồi duyệt cũng phải đến xem nh bận wa'! mới mấy đứa mình quen thì chẳng làm j` cả-,.-- chán!!!
ai bảo ánh thế
có thảo đóng vai công chúa, rùa dẫn chuyện đấy thôi
mọi người ủng hộ cho tiết mục kịch lớp em nhé
hình như là tiết mục thứ 4 thì phải

Red Devil

Member
Chán lắm đến làm gì. Mình kô muốn đến vẫn buộc phải đến thế mới đau. Mà ai nói chiều thứ 4 tổng duyệt đấy. Thông báo là 9h sáng duyệt cơ mà................thông tin nội bộ có vấn đề gì hả?

tieudiemvuong

hình như là khoảng tiết ba hay sao ý thấy cô Dung bảo thế may lần này duyệt ko phải mặc trang phục nữa nhưng duyệt nhiều xem ra nhàm quá

Sao lại nói thế hả Thảo??? Anh thấy hay mà... mí lị hôm tới chạy ctrinh, ko có đồ sao gọi là như thật đc? Mà năm nay xem ra có vẻ vui đa. Mọi ng cố gắng đến xem nhé!!!( ủng hooj mình với:p)

chocomog_257

Moderator
khối Pháp thêm tiết mục Lady Marmalade đi, hay là vác nguyên cả Moulin Rouge vào rồi rút ngắn nó lại :D voulez-vous....??? :)) cứ nghe hát đến câu này là mình lại ko nhịn cười được =))

FinalSonata4u

Năm nay lại tổ chức vào buổi tối rồi hả ? Sướng !!!
Nhớ năm ngoái, tưởng lần cuối dc tham dự soirée Francophonie cVa trước khi ra đi, ai ngờ lại làm vào buổi chiều. May mà hôm đó trời mưa, mình đỡ tiếc.
Trời phạt >:)

*Xuany*

Member
rốt cuộc là mai tổng duyệt sáng hay chiều vậy?
mai...trời mà vẫn như hôm nay...chết...rét... (T_T)
thông tin mới nhận là có thêm các bạn khối Pháp trường chuyên Trần Phú - Hải Phòng đến giao lưu nhá nên số lượng tiết mục kô phải là 14 nữa mà có thể tăng lên khoảng 17.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000