fanclub phương linh d3

Status
Không mở trả lời sau này.

X-man

devils_daughter said:
ảnh này ko đẹp

công nhận PL hot thật. topic vừa mới lập mà đã đc 3 trang rồi
Hơ, hot chứ em, hồi trước khi anh còn ở VN, lập 1 hội 8 đứa hay chơi với nhau, dĩ nhiên trong đó có Phương Linh, 3 thằng bạn anh thì đến 2 thằng thích cái Linh... =((

baby love said:
Đẹp bằng ảnh này ko
Ờ PL nổi tiếng mà thế mà cũng phải hỏi
Em Phương Linh đây ah? Trông wen wen, rõ là gặp ở đâu rồi. Đã nhớ ra, thứ 7 trước gặp em ý đi shopping ở Hàng Bông. Công nhận em Linh không thể coi là pretty, nhưng goodlooking & lovely. Ngoài đời nhìn dễ thương hơn trong ảnh

Nobunaga Oda

:-& :-& :-& :q: :q:
mie kiếp
đúng bọn rỗi hơi
toàn nói linh tinh
hết việc để làm rùi à mà còn fc của đứa này đứa khác
:q:

baby love

Moderator
Bố ơi con muốn lập FC bạn Hiếu D1 nhưng ko có ảnh
Hiếu D1 cái bạn được con gái lớp mình hâm mộ rất nhiều ý bố
Có vẻ số fan của bạn ý oẻ lớp mình chỉ sau Canh Thìn thôi

X-man

Nobunaga Oda said:
:-& :-& :-& :q: :q:
mie kiếp
đúng bọn rỗi hơi
toàn nói linh tinh
hết việc để làm rùi à mà còn fc của đứa này đứa khác
:q:
Hehe, không phải là rỗi hơi, mà là thể hiện admiration thôi. Lớp anh hồi trước có đến mười mấy cái FC cơ :d:

X-man said:
Hơ, hot chứ em, hồi trước khi anh còn ở VN, lập 1 hội 8 đứa hay chơi với nhau, dĩ nhiên trong đó có Phương Linh, 3 thằng bạn anh thì đến 2 thằng thích cái Linh... =((
It's none of ur business :q: Anh lại bắt đầu nhiều chuyện rồi đấy :q: Bới móc đời tư của nhau đến thế là cùng :q: Cứ liệu không em beauti... ful hết mấy chuyện xấu xa của anh ra =))

chocomog_257

Moderator
MissIndependent said:
It's none of ur business :q: Anh lại bắt đầu nhiều chuyện rồi đấy :q: Bới móc đời tư của nhau đến thế là cùng :q: Cứ liệu không em beauti... ful hết mấy chuyện xấu xa của anh ra =))
Bác Xman này lại giống tớ rùi đấy =))

Nobunaga Oda

MissIndependent said:
Trí làm công tác marketing nhanh wá, lại hiệu wả nữa :) Bảo sao má Vân cứ mời bằng được Trí ở lại lầu =)) =)) =))
CHUYỆN, CÓ NGHỀ CẢ MÀ ;-)
(TỰ HÀO WÁ ;-) )

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000