FAN ROCK oiiiiiiiiiiiiiii

kobain

Member
tao ko fai? rock fan a` :((
hit'
okie man
the^' do^i? va^.y
check it out, yeah yeah yeah o0o o0o
chu' PV do.c loi` mat nhung va~n ra du'ng ko, tho^i anh te' trc ko di'nh da.n
:-ss

Sirius

Member
Giời ơi là giời, em vái anh kobain, anh làm ơn viết hộ tiếng việt hộ em với.Mắt đã cận roài còn phải dý mắt vào coi anh viết gì rồi dịch từng chữ thì tiêu cái đời trai của em lun.Không bật được chương trình đánh Tiếng Việt trong 4rum thì VietKey đâu ............

phongvan

Member
lạy chúa
con vái mỗi bố 3 lạy
các bố đừng chửi nhau nữa
dừng ở tranh luận thôi
k0 thì mod xóa dùm luôn cái topic này đi
:(

nhớ hồi mình lớp 10
box này cũng vui vẻ phết
anh em hòa thuận

giờ thì chỉ chán với buồn

lập topic bàn luận thì k0 ai vào
làm cái topic chửi nhau thì lắm người vào post bài thế

giờ em hiểu sao đã 2 lần mà RC k0 thành lập đc rồi

:(

vichia

Active Member
dạ, thưa các anh 0205 là em không dám láo, em không dám để anh Duy gọi đểu bằng anh đâu ạ. Nhưng cho em phát biểu ý kiến là em thấy các anh rất vô văn hóa ạ, nói năng thì không đâu vào đâu, hình như đang ngứa mồm nên vào đây chọc ngoáy, trong khi mở mồm ra thì văng đầy chất thải.

Sirius

Member
vichia said:
:-< có mỗi cái việc đọc bài viết của anh smooth mà chú Sirius còn không hiểu đúng nghĩa tiếng việt, lại còn tán nhảm lung tung. Mà nói như các bài trước đó của chú thì rõ ràng chú không biết về cái thời ồn ào áo rock, vòng rock rồi. Nghĩ lại thấy lố bịch thật. :-? À mà xem kĩ có vẻ như vô tình mà chú Tuấn có kiểu nói, xét về mặt bố cục, giống anh Quốc Bảo ra phết =)). Bonus, với trình độ văn học và ngôn từ của chú ( thể hiện qua các bài post), thì chú đừng lôi mấy cái "dẫn chứng" như học chuyên văn lớp 6 vào đây "lí luận", anh ngượng thay.
Có thể em nhầm lẫn,hiểu sai ý anh Smooth .Nhưng ít ra, em đã dẫn chứng, và phân tích cụ thể, theo ý nghĩ của riêng em.4rum là nơi mọi người cùng nói lên suy nghĩ của mình, không ai có quyền cấm đoán cả.Nếu thực sự em, nói sai, em xin lỗi anh Smooth.Không có gì phải ngượng , phải lăn tăn khi mà theo lời anh nói, em tán nhảm lung tung.
Anh nói em tán nhảm lung tung, không biết về cái thời ồn ào của Rock, có thể.EM nói lên sự hiểu biết của mình, nếu sai, em chờ các anh, những người sinh trước em, có thể có sự hiểu biết hơn em về cuộc sống và một số lĩnh vực , nói lên chỗ sai của em.Cả dời có ai đúng cả đâu, nói sai thì sửa, lần sau sẽ nói chính xác hơn.Đừng nói theo kiểu áp đặt, chung chung, vô căn cứ, để rồi áp đặt em hai chữ : '' lố bịch''Vậy em hcowf anh chỉ ra trong bài post của em, chỗ nào lố bịch đây.NẾu không chỉ được, em nghĩ, hai chữ đó đã để nhầm chỗ rồi.
Quốc bảo ?Ai vậy? em không quen cũng không biết, chỉ biết rằng, em là em.Nói thế nào cũng là con người và suy nghĩ của em.Không việc gì phải btws chước ai cả
Trình độ văn học của em, ngôn từ của em, chưa lần nào tỏ ra thiếu lễ phép cả.Dù sao, anh vẫn mang phận anh , việc tỏ ra thiếu lễ phép, điều đó em không chấp nhận được.Nhưng mong anh cũng nên tôn trọng em,lời nói của em, thế nào là đừng lôi mấy cái dẫn chứng như học chuyên văn lớp 6 ra lý luận.EM nói hoàn toàn là sự thật, bài viết trước khi post, ai ai cũng có thể ngồi suy nghĩ xem nên viết gì, nói gì, nên thực chất, một đứa chuyên văn lớp 6 lên đây, nếu thông hiểu 1 lĩnh vực gì, đều có thể viết rất hay.Hay hơn anh, cũng có thể hay hơn em

kobain

Member
:))
chu' em tu tu
de anh con xem bao tat ca bao anh rock fan chan chinh va` cuu rock fan nua
~~~ghe gom~~~
2serius:may anh ko co vietkey :)

Sirius

Member
Viết sai tên em roài kia kìa, cái này phạm húy lắm à.
Vậy thì đừng đánh giả dấu nữa, đánh không dấu được rồi, cho nó dễ đọc tý anh,
EM nghĩ nên dừng chủi nhau ở đây thôi t, topic hỏng mất.
To anh Yaiba: xin lỗi anh, nhưng xin anh đừng khích bác các thành viên nữa, điều đó không hay chút nào.Từ nãy giờ em thấy anh toàn khích bác vô căn cứ thôi

kobain

Member
ai` da`, anh xin loi chu sirius :)
con` chu' vichia ko dam' lao' la` dung lam, nhu the ko nen chut nao
Anh cung ko dam ngua mom voi 1 cuu rock fan dau, chac cuu rock fan cua anh tham nien lau lam roi nhi, anh voi anh Duy beo cung moi la cuu rock fan ne, co j anh em minh lam bua Hai Xom nhe', cai khoan ne la anh chua co kinh nghiem

YAIBA

-----Vô căn cứ khỉ.Chính cái topic này đã là mốt sự khích bác khi mà cứ phải phân biết thằng cựu với thằng tân,thằng chân chính với thằng ngoại lai.
-----Sẽ chẳng có j nếu thằng cựu cứ thích chê bai dè bỉu thằng mới để khẳng định thêm cái cựu của mình.
-----Rồi lại có vụ lịch sử với kiến thức nữa chứ...nhảm.
-----Vinh dự lắm khoác lên cái chữ Rock Fan à,sao tranh nhau nhiều thế...

Sirius

Member
Mọi thứ nên dừng lại trước khi quá muộn
Những bài viết như vậy, nên dừng lại ở đây
Không hoan nghênh những bài như vậy, muốn post, sang topic khác
Hãy trả lại chủ đề ban đầu cho topic

vichia

Active Member
oh. Chú Sirius lại lần nữa đọc mà không hiểu rồi. Phân tích ngữ pháp thế này cho chú hiểu rõ ràng : từ "lại" có mặt ở đấy đã chỉ chủ thể được nói đến là "cái thời kì ồn ào của rock" thì nó lố bịch, chứ có bảo gì chú đâu. Thế là rõ rồi nhé, anh với chú không nên nói nữa, kẻo anh cứ nói rồi lại phải đi giải thích lại, mệt. Hay là anh ngớ ngẩn đến nỗi nói mà người khác ko hiểu nhỉ :(

Cho nói nốt 1 câu như thế thôi, chứ cũng xin phép, vui vẻ tí, lâu lâu chọc tí cho 4r nó xôm, nhạt như nước ốc mấy tháng rồi. Đấy, cũng được hơn 1 ngày nhé, truyện Kiều cũng chỉ mua vui "được một vài trống canh" thôi mà. Chúc mừng admin Lam cái nhẩy.

Manchias

Member
oạch, cái topic này có chủ đề ah. Tự nhiên ROCK FAN OI...... mở ra thì : " sao dao. nay` box rock buon` the', cac' anh dau het' roai`" ac ac, chả hỉu ji cả.
Rock fan với cả fan rock.....thiệt như bìu......mà hem hỉu.... nên stop cái jif trc khi wa muộn là saoooooooooooooo....... dang zui thế này stop mất cả hứng........

Mờ chú cựu rock riếc oi .... anh tự hỏi chú cóa fai? theng đứng đái không, mờ sao bọn này chỉ dùng mấy từ thông dụng " đíu " thui mờ.... tui tin rằng binh thường chú còn nói những từ " thông dụng" hơn anh nhìu

Lại còn 2 thằng oát Yaibo va thằng Cuban này nứa... A zua theo .... Hải Xồm ji mờ Hải Xồm......boa mày hít xiền rùi.....

kobain

Member
Sirius said:
Có thể em nhầm lẫn,hiểu sai ý anh Smooth .Nhưng ít ra, em đã dẫn chứng, và phân tích cụ thể, theo ý nghĩ của riêng em.4rum là nơi mọi người cùng nói lên suy nghĩ của mình, không ai có quyền cấm đoán cả.Nếu thực sự em, nói sai, em xin lỗi anh Smooth.Không có gì phải ngượng , phải lăn tăn khi mà theo lời anh nói, em tán nhảm lung tung.
Anh nói em tán nhảm lung tung, không biết về cái thời ồn ào của Rock, có thể.EM nói lên sự hiểu biết của mình, nếu sai, em chờ các anh, những người sinh trước em, có thể có sự hiểu biết hơn em về cuộc sống và một số lĩnh vực , nói lên chỗ sai của em.Cả dời có ai đúng cả đâu, nói sai thì sửa, lần sau sẽ nói chính xác hơn.Đừng nói theo kiểu áp đặt, chung chung, vô căn cứ, để rồi áp đặt em hai chữ : '' lố bịch''Vậy em hcowf anh chỉ ra trong bài post của em, chỗ nào lố bịch đây.NẾu không chỉ được, em nghĩ, hai chữ đó đã để nhầm chỗ rồi.
Quốc bảo ?Ai vậy? em không quen cũng không biết, chỉ biết rằng, em là em.Nói thế nào cũng là con người và suy nghĩ của em.Không việc gì phải btws chước ai cả
Trình độ văn học của em, ngôn từ của em, chưa lần nào tỏ ra thiếu lễ phép cả.Dù sao, anh vẫn mang phận anh , việc tỏ ra thiếu lễ phép, điều đó em không chấp nhận được.Nhưng mong anh cũng nên tôn trọng em,lời nói của em, thế nào là đừng lôi mấy cái dẫn chứng như học chuyên văn lớp 6 ra lý luận.EM nói hoàn toàn là sự thật, bài viết trước khi post, ai ai cũng có thể ngồi suy nghĩ xem nên viết gì, nói gì, nên thực chất, một đứa chuyên văn lớp 6 lên đây, nếu thông hiểu 1 lĩnh vực gì, đều có thể viết rất hay.Hay hơn anh, cũng có thể hay hơn em
dung lam, rock ko fai cua rieng ai ca, to cung chang bit cac cau da nghien cuu tim toi den dau roi, doi voi 1 so nguoi cac cau cung chi biet dc be noi ma thoi, dung fan xet nguoi khac nhu vay, cu la rock fan thi fai biet moi thu a, that nuc cuoi =))

Sirius

Member
Manchias said:
oạch, cái topic này có chủ đề ah. Tự nhiên ROCK FAN OI...... mở ra thì : " sao dao. nay` box rock buon` the', cac' anh dau het' roai`" ac ac, chả hỉu ji cả.
Rock fan với cả fan rock.....thiệt như bìu......mà hem hỉu.... nên stop cái jif trc khi wa muộn là saoooooooooooooo....... dang zui thế này stop mất cả hứng........

Mờ chú cựu rock riếc oi .... anh tự hỏi chú cóa fai? theng đứng đái không, mờ sao bọn này chỉ dùng mấy từ thông dụng " đíu " thui mờ.... tui tin rằng binh thường chú còn nói những từ " thông dụng" hơn anh nhìu

Lại còn 2 thằng oát Yaibo va thằng Cuban này nứa... A zua theo .... Hải Xồm ji mờ Hải Xồm......boa mày hít xiền rùi.....
Con lạy bố, bố làm ơn làm phước đừng nhảy vào phá đám nữa.Bố yêu thích rock, thì vào đây góp vui, anh em ở đây đều đón chào bố, còn nếu bố thích khích bác người khác chủi nhau, để thỏa mãn thú vui của bố, thì bố làm ơn ra ngoài lập một topic ghi là : ai thích chửi nhau vào đây chủi cho tui xem rồi rung đùi chờ.....bị lock
Em nói thật, xin anh, đừng vào đây phá đám nữa.4rum nên giữ cho nó trong sạch 1 chút.Mọi người lên đây, đều cần được tôn trọng, còn thích dùng từ thông dụng, ra ngoài đời cho nó tiện, ở đây không thích ứng nổi đâu anh
Mà có ai mời anh đi đâu nhỉ, tự dưng nhảy vào nói hết xiền =)) =)) =)) Rõ dơ

Manchias

Member
Sirius said:
Con lạy bố, bố làm ơn làm phước đừng nhảy vào phá đám nữa.Bố yêu thích rock, thì vào đây góp vui, anh em ở đây đều đón chào bố, còn nếu bố thích khích bác người khác chủi nhau, để thỏa mãn thú vui của bố, thì bố làm ơn ra ngoài lập một topic ghi là : ai thích chửi nhau vào đây chủi cho tui xem rồi rung đùi chờ.....bị lock
Em nói thật, xin anh, đừng vào đây phá đám nữa.4rum nên giữ cho nó trong sạch 1 chút.Mọi người lên đây, đều cần được tôn trọng, còn thích dùng từ thông dụng, ra ngoài đời cho nó tiện, ở đây không thích ứng nổi đâu anh
Mà có ai mời anh đi đâu nhỉ, tự dưng nhảy vào nói hết xiền =)) =)) =)) Rõ dơ
Oài, nếu là ngày trc' la mình yêu theng nay rồi đóa >:D<
Thật, anh thấy cái topic rock này nhạt tè....lên post mấy bài phổ biến kiến thức bình dân .. post mãi, chả ra cái ji cả......

Đã thế cái ông cựu kiếc kia còn lên nói anh là cựu đây >:) .... anh là cựu vì đi đâu anh cũng gặp rocker với cả rock fan :| :| nghe ma |-) |-) ....

Nói thật chả có cái ji là cựu hay ko là cựu cả . Tất cả nó thấm vào trong lòng rồi ... mang ra khoe khoang ... anh đây đã từ nghe rock... anh đây bỏ rock vì nó thương mại quá.... anh y' thích' 1102 cơ .....=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000