F

Titaquarius

anh đi lả lướt là Tổng cơ mừ nhỉ(Hoàng Quân y') còn anh Trần Quân thì hát hay nhưng chắc chắn ko fải hotboy roai`:))
@ Vân: anh TQ cao 1m7? chị cũng chả bít rõ nữa nhưng fải hơn 70 đấy

letonkin

Member
Chúng nó(có mình không nhỉ ?) đói quá (đang lúc hết $)nên mới pày tròa cá độ .(không có jì đâu có jì đâu chị ạ)
Mấy con thỏ rán kia , ăn nói cho cẩn thận đấy nhá ."Em D" thì phải nói rõ ra là Em Dương hay em Duy , chứ đừng có "D", tao đây cũng "Dờ" đấy ...^:)^

Chúng nó(có mình không nhỉ ?) đói quá (đang lúc hết $)nên mới pày tròa cá độ .(không có jì đâu có jì đâu chị ạ)
Mấy con thỏ rán kia , ăn nói cho cẩn thận đấy nhá ."Em D" thì phải nói rõ ra là Em Dương hay em Duy , chứ đừng có "D", tao đây cũng "Dờ" đấy ...^:)^
=)) =)) =)) No comment !!!

Ơ,em tưởng chị biết rồi chứ ;)) Bọn em cá chiều cao í mà,chả có gì to tát lắm đâu >:)

cobe_hip_hop91

thoai thoai may oai , kệ bọn tao chứ nhưng mà thua thì cứ nhận là thua đê,[-X
2 àh 3 cốc nhước ổi đấy, uống nhòe Vân nhỉ :-j
Bọn này không được qỵit dấy không chị sẽ cho các em lên bàn nướng đấy

letonkin

Member
Thỏ Linh vớ sờ vẩn vừa đi nhá ! ai thua ?Ở nhà mà chuẩn bị lo cho sự chào đời của "thỏ siêu nhân" đi .
"cắt tóc đổi đời" của ai đấy ?nghe wen wa nhỉ ?Nhìn thấy hình ảnh bà nội mà ko cảm động sao ?

Doan ! Thua rồi thì nhận đi,sao mày cố chấp thế hả,sự thật nó lù lù ra đấy,ko tránh đc đâu :)) Mà mày càng nói càng khó hiểu,sao ko để mặc cái Linh,nó muốn làm gì kệ nó,nó giúp bé D chứ có liên quan gì đến mày đâu mà lắm chuyện thế ;)) Nhẩy >:)

Vui tính,nhí nhảnh gì đâu chứ,em thấy nó cứ điên điên thế nào ấy -__-

:> nếu chị muốn,h ra chơi ngày mai ra chỗ bán nc' ổi đợi bọn em nhá ;;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000