F

Titaquarius

Sặc.... cái topic lớp thành chỗ chửi nhau từ bao h thế nhỉ?:-s
Thằng Tổng thôi đi sao cứ chửi Thiện thế hả, khổ thân nó lém:(
Các em lớp S cứ nói chuyện đê có ai đuổi đâu mừ :> thế em nào mún hỏi anh Quân thía;))

f_l_o_r_a

Member
oài, Thiện ku bảo trang là trang nào, tao á?
mà các em lớp S hỏi anh Quân à, ;)) anh quân đang bị nhiệt + sứt môi đấy, nói cứ mấp máy, thương lắm! :)) có em nào định gửi lời hỏi thăm , chị chuyển júp cho :">

cobe_hip_hop91

chị oai bạn em fe không fai vì các anh lớp F handsome dau mà là hâm mộ bài Isabel wa thoai, các chi thông cảm!!! mà anh Quân là hotttttttttboy lớp chị ah? Kin wa "mà anh quân đang bị nhiệt + sứt môi đấy, nói cứ mấp máy," => em thay mặt bạn em hỏi thăm anh ấy
D em nghe thấy chưa, xót ko e?

f_l_o_r_a

Member
hả, tên Nhím kia, xưng tao mày với ai thía hả?/:)
...........hả em hỏi anh Quân nào? lớp chị có 3 anh Quân cơ mà, anh nào cũng cao , có 1 anh béo ú, jống doraemon, đáng iu:)) 1 anh hay hát ở trường( điệu lắm), còn 1 anh nữa hình như là cao nhất mà cũng gầy nhất trong đống đấy( thương wa'!!! :(), đi lại lả lướt, thế em hỏi anh Quân nào?;;)

* Bon chen *

Thiệt là,ko post bài ko chịu đc :-" Doan điên,bảo ko lên sao vẫn cứ nói leo thế ;)) Để chị em hoạt động giúp bé D chứ ^__* E hèm,nói 1 cách thẳng tuột ra là,chả hỏi anh nào cả >:)
Dẹp hết đi chúng mày,lên đây mà hỏi thì lộ liễu lắm,để tao làm công tác bí mật cho ^.^ Nha ;;) Nhưng trước khi đi ra,em muốn hỏi câu cuối,câu này liên quan đến money của em đấy : anh Trần Quân "hehe" đấy cao m bao nhiêu :-S Mà cái anh đấy hot gì chứ,nhìn cái mặt cũng đủ chết cười rồi =)) =)) =)) Rất hợp với bé D =)) - Hơi bất kính thì phải ;))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000