ENGLISH CLUB

chuabietgi

Member
vậy hả
nhưng mà nói chung tụi A4 chê nhiều
--> mà cnagf hay, cang vắng càng vui
thế nào mà chỉ co D3 và A2 thui lại hóa hay !!!!!

chocomog_257

Moderator
bupbelight said:
thằng đm là hay chê lắm
:D mình đi về gặp ai mình cũng khen vui :D :D
Uh thì có đoạn đầu với đoạn cuối là ra trò thui, còn đoạn giữa thì... hơi nhạt.
Tao muốn chê lắm đấy ah, tao nói thật chứ có hơi đâu mà mỏi mồm chê.

chocomog_257

Moderator
Kid02117 said:
Hơ, năm nay cũng có English club ah?? :eek:
Bác này, tiếng Anh vào loại đỉnh của 11D3 mà lại ko bít có 1 cái EC ở trường à??? =))

Nói nhỏ với mọi người, năm ngoái bác Quang trong đợt thi thử IELTS của trường mình đứng top cả trường đấy, điểm 2 fần Listening với Speaking đều đứng No1 luôn :9

Lê Cẩm Tú

là vái ấy... đấy em ! haaeee....
Bộ môn Văn, chắc em kém lắm nhỉ?... Chị giỏi mấy khoản tiếng Việt quê ta nắm em ạ..!heee...

Lê Cẩm Tú

đúng roài !

Đúng rùi.. trông em, còn ngây thơ, con gà mơ...đầu óc đơ tơ lơ, con nai tơ lắm !
Thế thì tập trung vào tiếng Anh, là đúng roài !
Hên ghê, lần nào vào forum, cũng hân hạnh gặp em Huyền yêu quý. ;-)

p3yeu

Member
Hoi~ toan` the? Hoc sinh Chung' ta muon' an lanh`, chung' ta phai? Nhan nhuong,. Nhung chung' ta cang` nhan nhuong bon. thay` co^ cang` lan' toi'.Vi` chung' quyet' cho chung' ta rot' them mot lan` nua~ . Khong! Chung' ta tha` hi sinh tat' ca? chu' ko the? De? Bi duoi'.nhat' dinh ko the? De? Thi lai……… Chung' ta phai? Dung' len!! Bat' ki` hoc sinh na`o du` nam hay nu~, du` thang` gioi? hay thang` dan`, ko chia map. Gay` cao thap'. He~ lam` hoc sinh thi` phai? Lam` moi cach' de? Thi tot', ai co' suc' dung` suc' ai co' dau` dung` dau`, ko co' dau` thi` way cop', su? Dung tai` lieu…ai cung~ phai? Ra suc' chong' lai bon giang? Vien va` bon phong` dao` tao. Gio` dung' len da~ den'. Ta chap' nhan hi sinh rat' nhieu` de? Vuot wa cac' ki` thi, (khi nao` thi xong thi` bao ' cho tui , di choi nha)
:D ko dấu,tha hồ đọc

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000