ENGLISH CLUB

p3yeu

Member
BẠN NÀO THAM GIA ec CHO TỚ LÀM QUEN VỚI :D
TÌNH HÌNH LÀ VÀO HỒI 5H SÁNG NGÀY THỨ 2 NGAY 27/6 :( :( :( mơ,1 giấc mơ 1' đã làm chết đi giấc ngủ yêu quý :(
hum nai họp EC,đề nghị các bạn vào spam bài cùng tớ (nói thế thui,chứ tao biết chắc toàn bọn dở hơi lớp mình với thằng hiếu a2 ;-) ) =(( =((

p3yeu

Member
còn gần 3 tiếng nữa,sẽ đc xem the ring2
hôm nay kiểu zi cũng phải mặc mát mẻ 1 tí:D vì thế nào cũng ôm nhau mà,nóng lắm :)

baby love

Moderator
Mà xem The Roiing II vợ không cần háo hức đên thế đâu. He he
Cái EC chả có ai đẹp zai cả
Mất công mình đóng kịch

chocomog_257

Moderator
Đã là E club của chung mấy lớp thì các lớp D3, A4 cả 11 lẫn 10 + bạn Dọt A2 cũng có quyền spam vô đây nhé <:p Mại dzô mại dzô bà con ơi, nhanh lên kẻo 10D3 chiếm hết chỗ đấy <:p
Buổi đầu tiên xem The Ring thì chán fè I-)

chocomog_257

Moderator
baby love said:
Mà xem The Roiing II vợ không cần háo hức đên thế đâu. He he
Cái EC chả có ai đẹp zai cả
Mất công mình đóng kịch
Thế bà tiếp thị cho cái EC này chỉ để đi tìm zai à, mơ đê =)) Mấy lớp đấy liệu đào ra được bao nhiêu hot guys cho bà =))

chocomog_257

Moderator
bupbelight said:
:D boa cho hạnh sự đấy :D
mà cái thằng này
8h kém 5 rồi mà mày còn chưa đi ah :D :D
Xời, lúc tao đến chúng mày vẫn còn đang chuẩn bị, cao su thế đấy =))
May mà tao đến muộn + chiếm được ghế ko thì... :D
Mà cái buổi đầu tiên làm kiểu gì chán mớ đời, bảo ct là xem Love Actually cuối cùng lại thích đú The Ring, lớp mình bỏ về là fải :p

chuabietgi

Member
ui cái topic của D3 luôn vui nhỉ? kể cũng hay ! thảo nào thằng Hiếu nó thích thế.
hôm nay xem phim cũng chẳng hấp dẫn lắm. chán ốm. :p :cool: :cool: :cool: :cool:

chocomog_257

Moderator
chuabietgi said:
ui cái topic của D3 luôn vui nhỉ? kể cũng hay ! thảo nào thằng Hiếu nó thích thế.
hôm nay xem phim cũng chẳng hấp dẫn lắm. chán ốm. :p :cool: :cool: :cool: :cool:
Ô, chú Hoàng Linh cũng lên rum rồi à, cho tớ nói lời welcome nhé :d: Vào đây thể nào các bạn gái lớp tớ cũng đòi xem mặt đấy :D
Sáng nay có mỗi A2 là ở lại gần hết :D D3 còn mỗi vài mống :)

Monté Cristo

E he, online từ 7h sáng vào 4rum mà ko để ý có topic mới chán quá, giờ mới spam, may mà vẫn kịp post bài ở trang đầu tiên :D Cuối cùng coi phim xong vừa chẳng thấy sợ, vừa chẳng hiểu, chỉ thấy thằng bé dễ thương phết =)) =))

Monté Cristo

Cuối cùng về hết còn mỗi bà nhân với 5 thằng a2 ở lại, chẳng hiểu bả làm cái gì hỏng cả cái máy tính trong phòng đó, tắt điện đi về luôn =)) mà hình như bả còn bỏ quên cái đĩa pretty woman của bả trong đó =))

chuabietgi

Member
xem mặt cũng ok !
mà sáng nay co bạn d3 nào khen tớ " đẹp trai" thế?
xúc động dã man.
trích nguyên văn lwoif cô Phương nhân : " cô dạy Linh cả năm mới thấy có người khen cậu đẹp trai "
--> bạn nào mà mắt thẩm mĩ tốt vậy?
bạn đó quả là một người biết nhìn nhận con ngươi ha !!!!
rất muốn làm quen :cool: :cool: :cool: :cool: :x :x :x :x :-/ :-/ :-/ :-/

chuabietgi

Member
tao cũng ko biết nưa !!!lúc đó đang vội ko để ý,bây giờ nghĩ lại mới thấy thât " ngọt ngào " hahahahahaha =)) =)) =)) =)) :cool: :cool: :cool: :cool: :>> :>> :>> :x :x :x :d: :d: :d:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000