ENGLISH CLUB

chocomog_257

Moderator
Có khi là bạn Huyền còi hay bạn Hạnh sự lớp tớ khen Linh đẹp zai đấy :) Nếu thế thật thì coi như Linh đã vào biên chế Green Castle lớp tớ luôn =))

Monté Cristo

=)) thôi chết, mày nhớ cho kĩ lại đi Linh ơi, đứa khen mày trông thế nào, dính phải hạnh sự với huyền rồng là teo lun roài, mà mày lo gì, có gì cứ về hỏi thằng cave lớp mình ấy, cũng chẳng kém đâu =))

chocomog_257

Moderator
Ezote said:
=)) thôi chết, mày nhớ cho kĩ lại đi Linh ơi, đứa khen mày trông thế nào, dính phải hạnh sự với huyền rồng là teo lun roài, mà mày lo gì, có gì cứ về hỏi thằng cave lớp mình ấy, cũng chẳng kém đâu =))
Cái ông Tuấn được mệnh danh kave ở A2 ý hả??? =))

chuabietgi

Member
hi`hìhi`
hình như sáng nay bạn đó mặc áo trắng hay 1 màu gì đó tương tự , tao chịu. mà bạn nào thì cũng ok hết !!!!!

p3yeu

Member
chuabietgi said:
ui cái topic của D3 luôn vui nhỉ? kể cũng hay ! thảo nào thằng Hiếu nó thích thế.
hôm nay xem phim cũng chẳng hấp dẫn lắm. chán ốm. :p :cool: :cool: :cool: :cool:
kết bạn linh a quá
nhường ghế cho mình
chẳng bù cho cái thằng.... :| :| :| :|

p3yeu

Member
chuabietgi said:
hi`hìhi`
hình như sáng nay bạn đó mặc áo trắng hay 1 màu gì đó tương tự , tao chịu. mà bạn nào thì cũng ok hết !!!!!
bạn ý tên là hương
người yêu nó là huy
và sáng nay nó mặc áo xanh ấy ạ
mù màu :D
mà ấy ơi
hay vào GC nhà tớ đi
thằng hiếu sắp vào biên chế rùi đấy
tớ thấy bạn tuấn kave lớp ấy đủ chỉ tiêu
đặc biệt có cái giọng dễ thương như tớ :D :) :q: :q: :q:

Trời ạ thì ra bạn này là bạn Linh hả ? Lúc đó cái đứa mà khen bạn đẹp trai là con Hương đó, mặc áo xanh tóc dài dài xinh xinh í (ko phải là áo trắng đứng cạnh cô Nhân đâu nha, tui đó, chết thật).
Tao Ngọc đây, ko phải con Trang đâu, mọi người đừng hiểu nhầm :D

Huyền ơi sao mày câu nhanh thế? Ma` hình như cô Nhân chưa xem Love Actually hay sao ý, ai đời lại cho U17 xem cái phim "nhạy cảm" này =)). Tao thấy quảng cáo hay hay nên cắm đầu dẫn cả lũ đi xem rạp, lại ngồi ngay hàng đầu, toàn phải cúi xuống cho đỡ ngượng :p .

p3yeu

Member
chuabietgi said:
hi`hìhi`
ok hết là bạn nào cũng xinh ah
:D hum qua thấy bạn này bật wcam phanh áo =)) :cool: :cool:
làm mình :>> :>> :>> :>> ,out luôn :D đô quá =)) điều hòa phòng ấy thế nào roài ;-) tớ đến sửa cho nhá
lần sau thì cởi hết ra
ai lại nửa kín nửa hở thế :)

chocomog_257

Moderator
trangceline_89 said:
Trời ạ thì ra bạn này là bạn Linh hả ? Lúc đó cái đứa mà khen bạn đẹp trai là con Hương đó, mặc áo xanh tóc dài dài xinh xinh í (ko phải là áo trắng đứng cạnh cô Nhân đâu nha, tui đó, chết thật).
Tao Ngọc đây, ko phải con Trang đâu, mọi người đừng hiểu nhầm :D
Lại còn mượn nick của cái BT để spam, má dại wá, biếu không cho nó mấy bài =))
Má mà bít soi zai thì bó tay rồi =))

chocomog_257

Moderator
bupbelight said:
ok hết là bạn nào cũng xinh ah
:D hum qua thấy bạn này bật wcam phanh áo =)) :cool: :cool:
làm mình :>> :>> :>> :>> ,out luôn :D đô quá =)) điều hòa phòng ấy thế nào roài ;-) tớ đến sửa cho nhá
lần sau thì cởi hết ra
ai lại nửa kín nửa hở thế :)
Hơ mày chat với bẹn ý roài à, phịa vừa thôi =)) Con này ĐIÊU HUYỀN lắm, đừng có luôn luôn tin lời nó =))

chuabietgi

Member
ủa sao bạn Huyền lại biết nhỉ? vô lí quá ! tui có biết nick của bạn đâu? e hèm lại thằng Hiếu lợn kia nói chứ gì? trùi hỏng hết hình ảnh?

chocomog_257

Moderator
chuabietgi said:
ủa sao bạn Huyền lại biết nhỉ? vô lí quá ! tui có biết nick của bạn đâu? e hèm lại thằng Hiếu lợn kia nói chứ gì? trùi hỏng hết hình ảnh?
Chắc nó lác mắt lại tưởng ông Hiếu thành Linh rồi =))

chuabietgi

Member
:>> :>> :>> :>> ui cha !
hóa ra là áo xanh ha bạn? mà có sao đâu? bạn mặc áo xanh mà bầu trời cũng xanh nên nhìn ra màu trắng cũng là chuyện thường thôi ( trên trời có mây màu trắng !!!! :cool: )
tớ ko mù mầu đâu !!!!!!! :cool: :cool: :cool:
mà thằng Hiếu kia sao mày lại làm hỏng hết hình ảnh của tao thế !!! nể tình bằng hữu chút chứ??? :d: :d: :cool: :cool: :cool:

p3yeu

Member
:D
ko
thằng hiếu ko kể
đã bảo tớ thấy tận mắt mà
ấy ko nhớ ah
tớ nói ấy đô quá xong tớ out luôn

Monté Cristo

Linh kia, tao ko liên quan, bị nó dò ra pass từ cái pass photobucket, nó vào xem wc mày, mày tưởng tao bật cho xem đúng cảnh verry hot =)) thì phải chịu thoai =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000