Em mới vô trường

Hơ hơ, bác cứ nói quá, làm iem xúc động, he he. Nói thế chứ chiện ngừi iu thì đang còn lung tung lắm, chưa bít thế nào cả, còn níu cứ bắt trả lời chính thức và rõ ràng thì có lẽ câu trả lời sẽ là chưa có!

lexuscva

Member
Ui ui BT nhà mình kiêu wá
Em đã biểu mà, kiêu lắm , chớ dại mà động vào, có ngày...tan xương nát...tim :D :p :lol: :lol:
trời thế teddy có anh nào chưa ?
Có rồi, chắc là anh Tuấn nhà ta chứ còn ai nữa??hihihihi :lol: :lol:
Hai người "đá lông nheo" từ diễn đàn này sang diễn đàn khác còn gì.. :lol:

teddybear

Member
<!--QuoteBegin-lexuscva+Sep 2 2003, 12:54 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (lexuscva @ Sep 2 2003, 12:54 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
Ui ui BT nhà mình kiêu wá
Em đã biểu mà, kiêu lắm , chớ dại mà động vào, có ngày...tan xương nát...tim :D :p :lol: :lol:
trời thế teddy có anh nào chưa ?
Có rồi, chắc là anh Tuấn nhà ta chứ còn ai nữa??hihihihi :lol: :lol:
Hai người "đá lông nheo" từ diễn đàn này sang diễn đàn khác còn gì.. :lol: [/b][/quote]
Ê ê,người ta trong sáng như thế này.Chị của em dị ứng với mấy cái chuyện này lắm,chỉ đi khích bác người khác thui chứ đừng lôi chị vào chứ em <_< <_<

lexuscva

Member
Nè mọi ngươig ơi, cái chủ đề này là tên Blue Star lập, thế mà hắn đi đâu mất tăm ý nhỉ?? Lạ thiệt... :huh:

Blue_star

Member
Hic hic, lâu lâu ko lên mạng là mọi người bảo tui thế này thế kia hả? Không được nói xấu như thế đâu nhé. Nói chung là tui vẫn đang muốn tìm bạn gái vì chưa tìm được bạn nào cả. Có khi để tui cho nick yahoo để mọi người vào làm wen và giúp đỡ cho nó tiện nha
[email protected]

Blue_star

Member
To: buồn_tênh : Tui vẫn muốn làm wen với bạn đấy, ko cần xinh lắm đâu nhưng đừng kiêu như mọi người nói là được

<!--QuoteBegin-Blue_star+Sep 3 2003, 01:52 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Blue_star @ Sep 3 2003, 01:52 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> To: buồn_tênh : Tui vẫn muốn làm wen với bạn đấy, ko cần xinh lắm đâu nhưng đừng kiêu như mọi người nói là được [/b][/quote]
ÔI giồi ôi các bác thấy chưa? Các bác cứ nói iem kiu lèm có ngừi tin rùi đấy này, hic hic, oan uổng cho iem quá cơ!!! <_<
À thế BS với lexuscva đã có ai sang lớp F chưa? Xem con gái lớp F có xinh ko nhé! :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000