Em mới vô trường

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Jan 26 2004, 01:44 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Jan 26 2004, 01:44 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> oài
mà NL là thằng nào vậy? [/b][/quote]
Chú này hỏi chả lịch sự gì cả...
Phải hỏi là NL là em nào vậy...??? B)

hajunevn

Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Jan 26 2004, 08:51 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Jan 26 2004, 08:51 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
Chú này hỏi chả lịch sự gì cả...
Phải hỏi là NL là em nào vậy...??? B) [/b][/quote]
trùi,lịch sự gớm...

nói chung chả ai lịch sự cả hiihihihhii chỉ có tui lịch sự thui hwhwhwhwhwhwhwhwhwhwhwwhhwh3heheheheheheheheheheheheheeh :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

<!--QuoteBegin-minimum_girl+Jan 26 2004, 02:06 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (minimum_girl @ Jan 26 2004, 02:06 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> thi` chinh' vì dễ nói chuyện quá thế mới chêt' chư' . Nhẩy cac' ây' nhẩy . Noi' thât. chư' tranh' xa ra . Khuyên thật tinh` đáy .
Ma` NL la` ai a` hoi? cac' ban. lop' a1 xem [/b][/quote]
Sao lại phải tránh xa ra??? Tớ thấy bạn NL gì "đáng sợ" đến nỗi phải tránh xa đâu nhỉ? Chẳng nhẽ có điều gì "bí ẩn" mà mình chưa biết sao??? :unsure: :unsure:

Blue_star

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Jan 18 2004, 04:48 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Jan 18 2004, 04:48 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-sieumauechcom+Jan 18 2004, 03:10 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (sieumauechcom @ Jan 18 2004, 03:10 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mà Phương Tú là vợ của bố tớ hả? Nói thế thì Tú là dì ghẻ của mình rồi, sao mà lắm dì thế hông bít????&nbsp; :unsure:&nbsp; :) [/b][/quote]
Ứ ừ.............sao mà....................dì ghẻ nghe nó cứ..........ác ác thế nào ý................mình hiền thế này cơ mừ..................chậc chậc................... :huh: :blink: :( <_< [/b][/quote]
Vợ của bố không gọi là dì ghẻ được con ạ, mặc dù vợ của bố cũng chẳng hiền lành tý nào :D :p

<!--QuoteBegin-Blue_star+Feb 4 2004, 10:39 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Blue_star @ Feb 4 2004, 10:39 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Jan 18 2004, 04:48 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Jan 18 2004, 04:48 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-sieumauechcom+Jan 18 2004, 03:10 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (sieumauechcom @ Jan 18 2004, 03:10 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mà Phương Tú là vợ của bố tớ hả? Nói thế thì Tú là dì ghẻ của mình rồi, sao mà lắm dì thế hông bít????  :unsure:  :) [/b][/quote]
Ứ ừ.............sao mà....................dì ghẻ nghe nó cứ..........ác ác thế nào ý................mình hiền thế này cơ mừ..................chậc chậc................... :huh: :blink: :( <_< [/b][/quote]
Vợ của bố không gọi là dì ghẻ được con ạ, mặc dù vợ của bố cũng chẳng hiền lành tý nào :D :p [/b][/quote]
Thế ko gọi là dì ghẻ thì gọi là gì hả bố? Mẹ à? Thế bố hỏi Tú xem có nhận con riêng của bố (tất nhiên là con nè) làm con gái hông? :lol: Có là con gọi mẹ liền :lol: :rolleyes: :)

omibecks

the cac bac truong minh hong biet chuyen noi dinh noi dam cua nguyet linh truoc cong truong viet duc roi nhi....Hay lém!!!!!Bac duong voi bac tho cu goi la thuoc lau lau , hai bac nhỉ B)

omibecks

Ui , ui , tui hông có dám nói đâu ku ạh, bạn Tú Anh iu wí của tui cứ gọi là giết tui chêt mất...........tui sojjjjjjjjjjjj :blink:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000