Đội bóng D1 tan rã!!!!

kiban

Member
Hehe gã Hiệp nhớp quả là thủ môn chuyên nghiệp :q: (có mỗi mình gã đi dép thôi à).

Sao hồi đó gã V.Anh đen đúa vậy nhở :-O mình nhớ gã có đi công cán ở châu Phi bao giờ đâu nhỉ =)) ... Cái ảnh đó chụp cũng được 2 năm chứ ko ít , nên trông thằng nào cũng ngây thơ cả :D chứ ko như bây giờ :)

Chipflo

Member
Nhận xét chung, từ lớp 10 đến lớp 12, ai cũng lớn, cao lên trừ Đam Săn. :p
Cá biệt là Lợi, Hà Địa, Long Kíp, cao nhanh không tưởng ... :-S

klbn

Xem ảnh thấy chú "Hoàng Văn Thụ" lại buồn cười, anh em nghi ngờ hồi bé chú này chắc lười ăn quá, mẹ cho ăn bột ko chịu há miệng nên bực mình quá xé toạc một phát cho nó rộng rãi thênh thang, ăn cho nó năng xuất =)) =)) =)) =)) =)) tội nghiệp thật, để bi h chú có quả miệng trong tình trạng cấu tạo ko bt, thấy chú ở đâu là thấy toác miệng ra cười, tươi quá nên ngày xưa bác Sinh giám thị là ưu ái nhất đấy :)

tottochan_vn

hihihii...nhìn mấy chú D1 dạo này trông phong độ quá =)) =)) =))
Đề nghị Đại ca Phượng không được nói xấu X-men của D1 nhé. Chị có biết chị đang nói xấu ai không thế hả?
Mọi người tiếp tục post ảnh đi! :d:

cobebuon89

Anh giai ơi,trông mấy anh bạn anh bùn cười quá nhỉ
Chắc các anh ý vui tính lắm hả anh? Hi````````
Chú thích em là em gái của anh Lợi ạ
Đúng ko anh giai??? hihihihi

Chipflo

Member
kakaka said:
ảnh D1 ít có kakaka, tao toàn chụp cho chúng mày
VIP
Mấy ảnh tao post, có cái nào thiếu mặt mẹt của mày đâu :D , chỉ có cái mới nhất thằng Hiệp post thì tao không thấy mày thật :-O

Vova

Sao có em gái lên là thằng Lợi vác guốc chạy mất tăm thế kia .
MÀ em ơi ! Thằng đó nó bán mũ " phớt " chuyên nghiệp đó ..

nobita_d1

hi hi em ơi, tội cho em làm em thằng Lợi, thằng đó có cả một tủ mũ ở nhà đó, mà mũ phớt thì nó là chuyên gia sưu tầm, thằng này trông thế mà đỉnh lắm

mrknight

Chipflo said:

chậc chậc, hết tiền quả ảnh này
lâu ko gặp anh em bây giờ các bác nhớn hết cả rồi
chậc chậc
quả ảnh này ai chụp thế hả flo, dịp nào thế ??

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000