Đội bóng D1 tan rã!!!!

Cheek_nl

Member
Ặc

Vova said:
Quá khứ ..... :-( :-(
:) :) :) mấy bác D1 này hóm phết nhỉ. Lại còn "yeah" nữa mới khiếp. :-B

Các bác thế này thì gái nó ko thèm đâu nó chỉ sợ xanh mặt thôi, hí hí :D

kiban

Member
bây giờ mới thấy hiệu quả của việc học hành của thằng Hiệp....
cái ảnh đáng giá đấy,sức sáng tạo tuyệt vời

Maika

Cách đây mấy tuần tớ về trường thì gặp thầy Mão , thầy kêu ca rằng trong sân vận động, nhà trường dựng cái lan can sắt chỗ bậc thang để ngăn giữa các fan quá khích và cầu thủ .Nhưng không hiểu sao hàng năm nay rồi, cái lan can đó cứ càng ngày càng hoen rỉ, hao mòn , cỏ dại thì cứ sau 1 tuần lại mọc lên phơi phới , thầy cho đàn em cắt không kịp .
Lúc tớ về, thầy có vẻ đau lòng về vấn đề sân vận động lắm, thầy nói nhất định sẽ tìm ra nguyên nhân và hành động nghiêm khắc . Vài tuần sau vào đây thì thấy D1 tuyên bố giải tán đội bóng ???? :( :-O

Chipflo

Member
Quá khư là tung hoành trên sân bóng, còn hiện tại khi đội bóng sắp tan rã, biểu tượng của sức mạnh D1 ngày nào trở thành vật làm cảnh, để treo trong phòng :-( . Bây giờ nên có nên in lại áo, đổi thành "Sống cô đơn vì gái ứ thèm" không?

mrknight

Vova said:
clap clap :d: :d:
vì quả ảnh này đáng vote cho thằng Hiệp 1 phiếu
công nhận xem quả này mới thấy công lao ăn học của thằng Hiệp được thể hiện
:)
thằng cuối cùng góc bên tay phải là thằng quái nào mà tao ko nhận ra ???

Cheek_nl

Member
Vova said:

Tre Việt Nam, cây nào cũng thẳng, thỉnh thoảng có cây cong.
Chân Việt Nam, chân nào cũng cong, thỉnh thoảng (lắm) mới có chân thẳng.

Ôi mình tự thấy phục mình quá :-B , câu đối quá chuẩn luôn :D :D :D

Chipflo

Member
Cheek_nl said:

Pó tay, pó chân, ... =D>

thangdeu

Cheek_nl said:

Giò Việt Nam, khúc nào cũng thẳng,thỉnh thoảng có khúc cong :D
Móng Việt Nam, móng nào chả cong,kiếm mờ mắt không ra móng thẳng

:q:

Cheek_nl

Member
thangdeu said:
Giò Việt Nam, khúc nào cũng thẳng,thỉnh thoảng có khúc cong :D
Móng Việt Nam, móng nào chả cong,kiếm mờ mắt không ra móng thẳng

:q:
Giò là giò lụa á? Còn móng thì là móng nhà hay móng chân móng tay?
Mà phải bình luận đc cái ảnh đấy cơ mới hay.

kiban

Member
như vậy là theo thông tin mới nhất là sau buổi đá bóng CN vừa rồi tất cả thành viên của đội bóng đều thống nhất là sẽ tiếp tục duy trì đội bóng đến lúc nào có thể....

Và như vậy ,mỗi thành viên từ nay ko chỉ đi đá bóng cho vui nữa mà còn phải mang trọng trách nặng nề là duy trì đội bóng hùng mạnh FCD1 chờ ngày chủ tịt H.Khánh về cầm trịch :q: .

Để thể hiện trách nhiệm của một thành viên của FCD1 CN này em sẽ đi đá :)

beetle

Em đây vốn mê coi dá banh (mấy anh thông cảm cho, người Sì Gòn ko nói "đá bóng"). Nhưng mê cầu thủ thì nhiều hơn :">. Hehehe. Mặc dù chỉ nhìn thấy đằng sau (chắc đằng trưo'c ko tiện cho người khác nhìn hay sao í ), thấy mấy anh "hot"qu'a trời. Anh nào cũng minhon, dễ thương ghệ :D

Mấy anh có cai' hình nào mặt mũi đầy đủ của FCD1 thì cho em coi cái. Em có nghe tiếng D1 CVA + FCD1 lâu rùi mà hôm nay mới được " lưng kiến"....
Cám ơn nhiều nghen. :p

thangdeu

Cheek_nl said:
Giò là giò lụa á? Còn móng thì là móng nhà hay móng chân móng tay?
Mà phải bình luận đc cái ảnh đấy cơ mới hay.
"Giò" khúc trên or dưới... :> =)) , móng khúc dưới :q: .Con muốn hiểu sâu hiểu xa thi tuỳ vào chỉ số tưởng tượng :p . Ko thể nói toẹt ra hết được,mất hay :D .
Còn về FCD1 các anh đã có lòng thì em cũng sẽ góp miếng :| . Các anh cứ duy trì đội ngũ đê, em sẽ có chiến lược phát triển lâu dài :D . Ngoài ra, D1FC có fan xuất hiện công khai :p :-O ( fan chìm thì em ko biết :? ), . Ko biết hàng giả hàng thật thế nào nhưng các anh đừng "tự sướng", đề nghĩ giữ vững đội hình ko manh động , ko xuất đầu lộ diện, ko fan nó chạy hết :q:. Gì chứ gái "Nam" chính hiệu em có kinh nghiệm đối phó :-B , đảm bảo ra miếng :q: . Báo cáo em xin hết I-)

Chipflo

Member
thangdeu said:
Còn về FCD1 các anh đã có lòng thì em cũng sẽ góp miếng :| . Các anh cứ duy trì đội ngũ đê, em sẽ có chiến lược phát triển lâu dài :D . Ngoài ra, D1FC có fan xuất hiện công khai :p :-O ( fan chìm thì em ko biết :? ), . Ko biết hàng giả hàng thật thế nào nhưng các anh đừng "tự sướng", đề nghĩ giữ vững đội hình ko manh động , ko xuất đầu lộ diện, ko fan nó chạy hết :q:. Gì chứ gái "Nam" chính hiệu em có kinh nghiệm đối phó :-B , đảm bảo ra miếng :q: . Báo cáo em xin hết I-)
Cái này là "chọn mặt gửi vàng" hay "giao trứng cho ác" ??? :-/ :D

thangdeu said:
Gì chứ gái "Nam" chính hiệu em có kinh nghiệm đối phó :-B , đảm bảo ra miếng :q: . Báo cáo em xin hết I-)
Chuyện gì chứ chuyện này thì em confirm. :>

kiban

Member
Ảnh bác Thụ thật à... Lâu quá rồi còn gì , em cũng ko nhớ đấy là ai nữa....
Mà bác Thụ bây giờ trông già cóc đế mà ngày xưa cũng ngon lành ra phết :q:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000