Điều tồi tệ nhất trong ngày >_<

vichia

Active Member
Ăn 1 cái humberger bò ở cửa hàng đối diện trường, thêm 1 cốc trà sữa trân châu :-w Lởm không thể tả .. :-& Lần sau thề không vào đấy nữa

ark

Active Member
T/s, hồi đầu lập topic có ghi là trên 88 rồi. Sau đấy mất database =)) nên chán ---> quên :">

unni_x

Active Member
Trưa : Chồng và 1 đứa bạn cũ an ủi : tức giận, quát.
Chiều : Bạn thân phone : " Để cho tao yên !!!!!!"
Tối : Sờ phone : " Mày đừng cười có được ko? " Dập máy, ném bay cái đt.
Đêm nay quyết ko gặp anh iu trên Net. Ko thì ko biết chuyện còn tồi tệ thế nào nữa :(

fruit NHO

Active Member
bình tĩnh 1 chút đi un ....................................!!!!!!!!!!!!!!!

hãy nhớ con mèo , thương con mèo bằng cách thương những ng thân iu nhất !

unni_x

Active Member
Khóc hết nước mắt rồi....đau khổ quá.....tại sao lại để tôi nhìn thấy cảnh em mình chết chứ....muốn bịt tai lại để ko phải nghe tiếng em rên lên đau đớn....muốn ở bên em đến những giây phút cuối.....:((

lovelypink

Member
un à!tao biết mày đang cảm thấy thế nào vì tao cũng đã từng trải qua rất nhiều lần nhìn thấy chó mèo nhà mình chết vì bả chuột và rất nhiều thứ linh tinh khác....buồn thì buồn,vì tao yêu mèo lắm....toàn cho mèo vào ngủ cùng,mềm mềm ấm ấm,nghe mẹ kể mấy hôm tao đi chúng nó toàn trèo vào phòng mình kêu ầm ĩ vì nhớ mình,đêm thì nằm trên gối mình ngủ,có con còn ko thèm ăn,mẹ tao phải dỗ mãi,mua cả cá nục về nướng cho mới chịu ăn vì bình thường tao vẫn cho chúng nó ăn mà...nghe kể thế mình vừa vui vừa thương mà vừa nhớ chúng nó...buồn cười nhất là cái hồi sắp đi còn muốn làm visa cho chúng nó đi cùng....hê hê hê....
nhưng buồn thì buồn thôi....xét cho cùng...nó cũng chỉ là con mèo.đến bố mẹ mày còn có lúc chết chứ đừng nói là con vật.nó chết vài hôm thì mua con khác,con đã chết trở thành kỉ niệm đẹp thỉnh thoảng nhắc lại nó đáng yêu thế nào......giống như chiếc nhẫn có khắc bên trong dòng chữ:"điều đó rồi cũng sẽ qua đi"...cái gì rồi cũng qua thôi un ạ.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000