Điều tồi tệ nhất trong ngày >_<

gipypy_9x

Member
hic , hôm nay đi cắt tóc nhìn ngố ngố ngu ngu , lại con say xe mới đau lòng chứ
@anh Hùng : oạch ko ngờ anh mơi post bài này cách đây 4 phút , anh để invi à , uh em ko làm phiền < em ngoan :D:D:D::D:D>

Lucifer

Active Member
chán chán chán
bị mắng
ko nói chuyện vợi ai đc
ngồi im==> lại nghĩ linh tinh
==> đau đầu,tức giận
bad day

lovelypink

Member
gipypy_9x said:
hic , hôm nay đi cắt tóc nhìn ngố ngố ngu ngu , lại con say xe mới đau lòng chứ
@anh Hùng : oạch ko ngờ anh mơi post bài này cách đây 4 phút , anh để invi à , uh em ko làm phiền < em ngoan :D:D:D::D:D>
mày nhìn có bao h khôn đâu mà bảo ngu,hô hô hô hô hô=)) =)) =)) =)) =))

gipypy_9x

Member
heheheh , đúng là chị hiểu lòng em :)):)):)) , hic , hôm nay dạy muộn ko dám đén trường sợ bị bắt , thôi làm đơn xin ở nhà luôn , nhớ trường waaaaaaaaaaaaa:D:D:D:D

rikku

Active Member
hôm nay có việc tồi tệ là làm sai 1 bài KT lý; ko làm được bài còn lại . . ; chắc chỉ được 8 mất. có khi chả được 8; trong khi mục tiêu của mìn :|
mình cũng cuồng thật :| cả chương quang hình học hết trong 4 tiếng; thế mà hôm nay cũng dám tự tin là có thể làm được tất cả các loại bài quang :|

kiwi_vn

Active Member
Một ngày trôi qua quá bình thường , không có sự kiện nổi bật . Bà thằng bạn thân mất mà không thể về vì quyết tâm tử chiến với 4 ông Thầy Tâm Lý trong kỳ thi vấn đáp vào thứ 2 tới ...

p3yeu

Member
đi học quên tiền,quên thẻ học...bị đuổi ra,còn j đau đớn hơn muốn học muh ko đc học :((
quên tiền phóng đi xin tiền thằng papa để về cho bạn và mình ăn tối thì mãi chả gặp,gặp lấy đc tận 25k
đi ăn thì sợ thiếu :(( đến là xấu hổ,hỏi bác í từng món từng món bi nhiêu tiền
may mà mặt mình cũng trơ
đi xe thì bị mắng 3 lần vì tội đi ngu đi ẩu :((,đúng là yếu đừng ra gió
đang đi trên đường,thì bị 1 ông quơ tay ra đập vào mặt :((may mà tinh thần mình ổn định nên kẹp 3 vẫn an toàn,huhuuh,sợ phát khiếp
quên dừng lại dựng xe khoá cổ khoá càng để nhảy xuống cho lão điên í 1 trận :"> :"> bi h vẫn còn sợ :((
đấy là đang trên đường về,đến khi về bố mẹ cho đứng ngoài :(( :-w huuu,gọi điện mãi mới ra mở cửa :(
xui we',hhuhu,đúng là thứ 6 :(

kiwi_vn

Active Member
Tỉnh dậy & biết rằng hôm nay là ngày nghỉ mà không thể về nhà vì quyết chí không về ( Bao giờ mới thoát khỏi ám ảnh của môn này ) ? hix hix ...

lovelypink

Member
bupbelight said:
đi học quên tiền,quên thẻ học...bị đuổi ra,còn j đau đớn hơn muốn học muh ko đc học :((
quên tiền phóng đi xin tiền thằng papa để về cho bạn và mình ăn tối thì mãi chả gặp,gặp lấy đc tận 25k
đi ăn thì sợ thiếu :(( đến là xấu hổ,hỏi bác í từng món từng món bi nhiêu tiền
may mà mặt mình cũng trơ
đi xe thì bị mắng 3 lần vì tội đi ngu đi ẩu :((,đúng là yếu đừng ra gió
đang đi trên đường,thì bị 1 ông quơ tay ra đập vào mặt :((may mà tinh thần mình ổn định nên kẹp 3 vẫn an toàn,huhuuh,sợ phát khiếp
quên dừng lại dựng xe khoá cổ khoá càng để nhảy xuống cho lão điên í 1 trận :"> :"> bi h vẫn còn sợ :((
đấy là đang trên đường về,đến khi về bố mẹ cho đứng ngoài :(( :-w huuu,gọi điện mãi mới ra mở cửa :(
xui we',hhuhu,đúng là thứ 6 :(
thương quá mày ơi,hic hic...

kiwi_vn

Active Member
Thỉnh thoảng lại thét ầm lên 1 câu . Đấm vào tủ 1 quả . Nhảy dậy đi đi lại lại . -> hix . Cả ngày học 1 môn , đau đầu quá .

ark

Active Member
Avatar em Lucifer nhìn ... quen quen :D:D

Thấy anh Lam dạo này lên forum ---> số bài viết lại giảm -_- =((

p3yeu

Member
hnay còn đen nữa
:(
từ sáng ra thức dậy đã thấy đen
bà của chị dâu mất
hẹn bạn đi linh tinh mà mất bn thời gian gọi đi gọi lại,mọi hôm nháy 1 cái là xong
đi thu đĩa ngồi nghe chúng nó hát tỉnh cả ngủ :(( mỗi tội hát như điên :| ko = 1/1000 ở ngoài,làm tốn thời gian của mình
đi lăng Bác,can tội trêu bảo vệ nên bị đuổi ra,ko cho vào thăm Bác :(( làm lại phải quay ra,xếp hàng như đầu,mặt mình trơ nên cũng ko vấn đề j :D
đi về,2 đứa chúc nhau may mắn xong thì đổ xe,đỡ lên,rồ ga 1 cái xe đi tiếp :(( sợ we
trưa về nhà quyết định tắm rửa sạch sẽ giải đen,ra ngoài đường,huhu,tí nữa thì xoè tiếp tập 2 :(( :(
chiều đi tiếp,ngồi đợi cả tiếng đồng hồ :( rùi đi bộ về 1 mình,hnay thấy thích đi bộ mỗi tội về muộn bố hỏi lắm quá :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000