đi lạc tìm bà con !!!

Phuc19982001

Thông báo thông báo:

Tui đã hỏi Admin và đại ca này đã tuyên bố là vẫn đăng ký thành viên mới được. Chỉ cần email yêu cầu tới admin và được reply nguyên văn như sau:

Hien nay qua' trinh` dang ky' thanh` vien tren dien~ dan` dang tam. ngung` dang ky mot. thoi` gian !
Tam tho`i chung toi van~ tao. them thanh` vien theo yeu cau` contact qua email doi' voi' chung toi !
De? dang ky thanh` vien ban hay send cac' thong tin sau cho chung toi:

Nickname muon' dang ky !!!
Ho. va` ten : ???
Ngay/Thang/Nam (Sinh): ????
Gioi tinh: ???
Lop (cap 3): A4
Truong (cap3): Chu Van An
Dia/ chi? truong` (cap3): So 10 Thuy Khue,HN
Noi dang sinh song: ???
Than !!!!!!

Email là Admin là: [email protected]

Ngoài ra thì tớ còn gửi email gồm list mail của lớp mình đến các bạn, xin mời check mail yahoo của các bạn

Helices83

Member
Chị em lớp mình thế là thỏa nỗi mong chờ nhé :D ...Nên nhớ là phần thưởng của trò chơi vẫn đang chờ chị em :x ...và vẫn còn hàng để trao đổi :q:

sisley

Phuc19982001 said:
Thông báo thông báo:

Tui đã hỏi Admin và đại ca này đã tuyên bố là vẫn đăng ký thành viên mới được. Chỉ cần email yêu cầu tới admin và được reply nguyên văn như sau
Ngoài ra thì tớ còn gửi email gồm list mail của lớp mình đến các bạn, xin mời check mail yahoo của các bạn
Công nhận vì tương lai tươi sáng of con em chúng ta, hoan nghênh các bác nhiệt tình quá :( :( thẩm nào 4rum down liên tục :D

zuzi^_^

Ne ne, Q ui, may pic chang hot gi ca, xem rui xem rui...heheheh...xem den mon mat rui, hoi cac girl o day ma xem, xem den n lan truoc do chang het....trui trui. Ma cac ban nam lop minh bon to post hinh len cho moi nguoi xem de ko quen ban be, chia se cung cac ban su thay doi cua bon to(ha'ha'...), cac ban binh luan the lam bon to buon wa(ac...ac...buon 1 giay....heyyyyyy...tho dai)

Archangel

Member
zuzi^_^ said:
Ne ne, Q ui, may pic chang hot gi ca, xem rui xem rui...heheheh...xem den mon mat rui, hoi cac girl o day ma xem, xem den n lan truoc do chang het....trui trui. Ma cac ban nam lop minh bon to post hinh len cho moi nguoi xem de ko quen ban be, chia se cung cac ban su thay doi cua bon to(ha'ha'...), cac ban binh luan the lam bon to buon wa(ac...ac...buon 1 giay....heyyyyyy...tho dai)
Hơ hơ ảnh như thế mà chưa được coi là HOT à :-/ :-O thế có bạn nữ nào thử lấy ví dụ về một cái ảnh HOT (của các bạn ) cho bọn tớ mở rộng tầm mắt không .Posh cho xem cái =(( .À còn vụ bình luận ảnh thì bọn tớ xin lỗi nhé không có ác ý gì đâu có lẽ do bạn zizi thay đổi nhiều quá nên hơi bất ngờ thôi (cứ tưởng là dùng kỹ xảo) hóa ra là thật à :-O .......hơ hơ

Archangel

Member
Không biết topic lớp mình có làm thêm quả biển báo "CẤM TRẺ EM DƯỚI 18 TUỔI KHÔNG NHỈ" .Không thì các em học sinh cấp III vào đây lớp mình lại mang tiếng là đầu độc lớp trẻ ....... =))

Helices83

Member
zuzi^_^ said:
Ma cac ban nam lop minh bon to post hinh len cho moi nguoi xem de ko quen ban be, chia se cung cac ban su thay doi cua bon to(ha'ha'...), cac ban binh luan the lam bon to buon wa(ac...ac...buon 1 giay....heyyyyyy...tho dai)
Hic! :>> Thì người ta vẫn khen đẹp mà.. ;-)

meoconsuytu

lần này gọi đc tên bạn Huyền rồi cơ đấy,bạn Tuấn dạo này lịch sự quá ha :9
Lúc đầu nhìn thấy tên Phạm Anh Tuấn Lãng tử cứ tưởng đứa nàochui vào nhầm chỗ I-) .Sau đấy đọc đc mấy bài post của bạn mới thấy đúng là bạn tuấn bk,bản chất ngày nào vẫn ko thay đổi :cool:

Archangel

Member
meoconsuytu said:
lần này gọi đc tên bạn Huyền rồi cơ đấy,bạn Tuấn dạo này lịch sự quá ha :9
Lúc đầu nhìn thấy tên Phạm Anh Tuấn Lãng tử cứ tưởng đứa nàochui vào nhầm chỗ I-) .Sau đấy đọc đc mấy bài post của bạn mới thấy đúng là bạn tuấn bk,bản chất ngày nào vẫn ko thay đổi :cool:
Úi cha hóa ra sau mấy năm đai học mình vẫn gìn giữ và phát triển được các đức tính tốt đẹp vốn có hà hà .......... :D :D :D =))

meoconsuytu

To Archangel: ừ, thôi giữ gìn hay ko thì tùy bạn thôi còn phát triển thì tớ xin dùng tư cách của 1 member A4 để xin bạn chớ làm, ko thì mấy tháng nữa tớ về Vn đi ra ngoài đường lại ko dám nhận là học sinh lớp A4, tiếng lành đồn xa mà ;-)
Mà nè bà con ơi, sao mọi người ko post ảnh của mình lên như zizia ấy để những kẻ tha phương như tớ đc ngắm cho đỡ nhớ nhỉ :>>

Archangel

Member
Câu cái giề người ta biểu lộ sự vui sướng khi được 1 * mà cũng là câu bài à .Mod đâu rùi treo nick của con mèo đen này hộ anh cái :D :D :D =))

meoconsuytu

ngồi đấy mà kêu Mod lên treo nick tui hahah
Có ai lên đây mà treo nick meoconsuytu đi nè :cool:
Tui nói hoàn toàn là sự thật mà,chỉ diễn đạt lại ý tưởng sâu xa của câu bạn Tuán vừa nói thui:

Hơ hơ hay quá được 1 sao (*) rùi :D, cuối cùng quá trình câu bài của mình cũng có kết quả heheh

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000