đi lạc tìm bà con !!!

sisley

Ko ngờ các bạn lớp mình nhiều tài lẻ thật.
Về chuyện họp lớp 20/11 này tớ đoán đến 90% là cao su ko đi đc đâu nên đừng lên kế hoạch làm rì cho buồn hihi :D :D
@Phúc ng đang xoay đầu là P đúng ko?? :q: marketing kinh quá. P có bảo T.HÀ lên rum ko thế??? :-/

zizi

ẹc ẹc tưởng các bẹn post ảnh của ng yêu hay ảnh of chính các bạn chứ mấy cái ảnh này google 1 phát thì hihi vào đây xem làm giè ẹc ẹc

Vẫn đang chờ vài quả anh hot of các đấng nam nhi lớp mình

Helices83

Member
Đó,các bạn gái lớp mình muốn xem ảnh hot free thì chỉ được xem ảnh kiểu của ku Tuấn thôi...còn mí cái ảnh kia thì đã bảo rồi...đắt giá lắm :>

Archangel

Member
Chú Quang nói đúng lắm vô cùng đắt giá .Rất nhiều các bạn nữ khác trên thế giới cũng đang săn lùng những bức ảnh vô cùng đắt giá này ......Anh nghĩ chú Quang để chú Quân thẩm định ,chú Phúc Marketing rầm rộ rồi cho đấu giá có lẽ cũng thu được một món khơ khớ ......

Archangel

Member
Sắp đến TRUNG THU rồi các chú có kế hoạch gì chưa .Có lẽ anh em lại đi làm vài chầu rồi tổ chức đại hội Bi-a nhỉ .Chú Phúc với chú Quân dạo này không thấy mời anh chỉ giáo về Bi-a học nữa chắc là mấy lần trước đi đánh với anh rét rồi chứ gì :p .......hà hà .Mới thua có vài lần mà đã nhụt trí thế ........ :D =))

Phuc19982001

Xin lỗi bạn Ngọc nhé. :9 Mấy cái ảnh đấy là của quý của anh em tớ. Bạn đòi xem CỦA QUÝ của các bạn nam lớp mình X( ... hic ....mà chỉ nói mồm free thế thôi thì ai chịu đấy. Bạn đi du học xa không biết, thời buối này kinh tế Việt Nam suy thoái lắm. Các loại hình dịch vụ cạnh tranh khốc liệt. Mà dịch vụ của bọn tớ là độc nhất vô nhị. Nếu bạn có nhu cầu kể cả vừa xem ảnh vừa nghe nhạc luôn cũng được, thậm chí xem ảnh động cũng ok luôn :d:

Nhưng mà, Muốn xem thì phải ... thế nào chứ... tất nhiên, bạn bè thì chuyện tiền bạc cũng chỉ vừa vừa thôi, có quan trọng thì cũng chỉ xếp thứ nhất thứ hai thôi chứ chẳng có gì đâu

Hay là thế này đi, để vẹn cả đôi đường, các anh em sẽ post 1/2 hoặc 2/3 những tấm ảnh hot đấy. Đổi lại, chị em cũng phải có cái gì đó hot hot vào cho anh em để trao đổi, :D ... hot đến đâu ... thì ... anh em tớ sẽ post phần còn lại ... đến đó. Ok chứ?

Thế nào các bạn nghĩ kỹ đi, có muốn chơi tới bến luôn không? hay là chỉ muốn được đến đâu thì đến?

PS: Xin lỗi mọi người, hôm qua tui ko access được nên không post được gì. Hẹn gặp lại các bạn vào giờ hành chính nhé.

Phuc19982001

Anh em phải đoàn kết, hướng tới "CHƠI TỚI BẾN"...

Phê bình chú Tuấn và chú Quang. Các cậu còn đi học và ít tuổi hơn tôi mà ăn nói hàm hồ, không kính trên (kính tôi) và nhường dưới (nhường chú Quân) gì cả. :-/ Cậu có bít câu "thùng ... gì đó kêu to" không. Anh em mình với nhau ko nên có những chuyện hiềm khích như thế. :-/

:cool: Vấn đề ở đây là phải hợp tác, nhất chỉ, rủ chị em "CHƠI TỚI BẾN" có như thế mới là anh em mình chứ. Dù sao cũng là người lớn tuổi thứ 2, thứ 3 ở lớp mình (ngày 07 - 03 - 1983). Tôi bỏ qua cho các chú vụ này, hãy cùng nhau khép lại quá khứ, hướng tới tương lai "Chơi tới bến" ;)

Archangel

Member
Ha Ha Đúng là đã đi làm nên cũng có chút kinh nghiệm về Marketing .Anh rất thích ý tưởng 1/2 hoặc 2/3 của chú .Vụ này xem ra béo bở đây .Nhưng mà lơi nhuận chia thế nào đây .Anh nhớ không nhầm thì anh là paparazzi của một trong các quả ảnh đó (Quả chụp chú Q :D ) .Anh đồng ý cả hai chân hai tay với ý kiến chơi tới bến của chú hà hà...Kinh doanh trong lĩnh vực này ở VN là mạo hiểm lắm ....posh lên một cái e rằng hôm sau 113 hỏi thăm ngay --> $ phải nhiều ....Đấy cứ như vụ trang Web này hôm qua không access được chủ yếu là do có cái hot topic của lớp mình .Rất nhiều bạn nữ đã mail cho chúng tôi và trả $ rất cao nhưng chúng tôi vẫn chưa quyết định .
Thế nào các bạn các bạn nữ có muốn chơi tới bến 0 ?
Thôi thì tôi có ý kiến thế này vậy chúng tôi sẽ đấu giá nhưng bức ảnh có 100% những cái cần có và rất hot này ,bạn nữ nào có khả năng tới bến mời dzô ............. :D :D :D :D
Chú Phúc có kinh nghiệm ra giá và các điều kiện cần thiết đê ...........

sisley

Công nhận lớp mình bây h vãi nhỉ hehe :cool: Hình như trong topic này chỉ có 3 bạn nữ thui, các bạn nam nên tiếp thị thêm ra ngoài cả khóa và cả trường đảm bảo đắt khách lắm ;) chơi tới bến luôn hehe:p :q:

Chứ bọn mình học mãi với nhau 3 năm rồi còn lạ gì of quý of A4 nữa ặc ặc :>> :)

zizi

Hixhix chị sisley xem của quý của lớp mình lúc nào thế, sao zizi ko biết nhỉ tiếc thật....
3 năm học cấp 3 trôi qua nhanh quá để lại sự tiếc nuối vì chưa đc xem của quí của nhau ẹc ẹc.
Thôi nể tình anh em A4 cho các bạn nam 1 cơ hội nữa để show cho bàn dân thiên hạ......biết........:X

Archangel

Member
Hơ hơ buồn cười thật muốn xem của quý bọn tớ show cho xem mà lại bảo là bậy .... :D bậy là bậy thế nào .Ban Thư bảo lạ gì của quý của A4 là thế nào ..... :D :D :D bó tay thật rồi không biết chú A4 nào mà dại thế ,làm ăn riêng với bạn Thư qua mặt anh em....... =)) hay đây chỉ là chiêu nghi binh của bạn Thư để hạ thấp giá trị món hàng hay đấy .Còn về việc mở rông kinh doanh ra toàn khóa toàn trường thì bọn tớ đang xem xét ,nhưng trước hết phải nhắm vào thị trường nội địa đầy tiềm năng này đã .
Đề nghị bạn Ngọc edit lạ đi là bọ tớ tạo đk cho các bạn được chiêm ngưỡng chứ ko phải "nể tình anh em A4 cho các bạn nam 1 cơ hội nữa để show cho bàn dân thiên hạ......biết........:X" ---->giá trị đảo lộn hết rồi :D :D :D

Archangel

Member
sisley said:
Công nhận lớp mình bây h vãi nhỉ hehe
Hơ hơ mình chưa già đã lẫn cẫn cứ tưởng bạn Thư bảo bọn tơ là bậy trong từ bậy bạ .Thành thật xin lỗi :-O .Còn đúng như chú Quang em tớ nói từ xưa nó vẫn vãi mà về sau vẫn phải vãi ...... :D :D không vãi mới nguy hiểm chứ Hơ hơ ......... ;) ;)

Archangel

Member
Phuc19982001 said:
Mở lớp dạy Breakdance cấp tốc, ai muốn thì nhào vô...
Chú Phúc cho anh đăng ký học với .Giá cả thế nào .Mấy tháng thì cắm được đầu xuống đất và chổng CHI...... lên trời được như chú :D =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000