đẹp trai nhất A3 và A2

Status
Không mở trả lời sau này.

blue eyes

Moderator
darkknight1411 said:
bọn khỉ này lạc chủ đề trầm trọng rồi đó X-( X-( X-(

sao không có mấy em xinh tươi vào đây làm quen với mình nhỉ :( :( toàn bọn mặt mo mặt dày mặt đầy ...... thì cứ xông vô chửi bới lung tung :( :(
anh thì ai dám làm quen , chẳng qua mấy chị ở đây thương tình vào nói vài câu cho anh đỡ thấy cô đơn thôi =))
to ark lợn: dù sao thì con gái lùn một tẹo cũng không quan trọng
còn bác thì cũng dê bỏ xừ ra còn chê ai =))

love11906

Hahaha,Hùng ui,mày có làm sao ko đấy,tao thấy thỉnh thoảng mày lại ra ngắm cảnh hồ rùi cười 1 mình=====>nguy hiểm lắm bà con ạ,thằng này dễ lên cơn lắm.Ah,mà nó mới sang A2 đã có ý định đem con gái A2 về A3 rùi,lúc thì tán Tú Vịt,lúc lại là Như Quỳnh,thỉnh thảng lại thấy cuời với Hằng bi====>nghi ngờ.

love11906 said:
Hahaha,Hùng ui,mày có làm sao ko đấy,tao thấy thỉnh thoảng mày lại ra ngắm cảnh hồ rùi cười 1 mình=====>nguy hiểm lắm bà con ạ,thằng này dễ lên cơn lắm.Ah,mà nó mới sang A2 đã có ý định đem con gái A2 về A3 rùi,lúc thì tán Tú Vịt,lúc lại là Như Quỳnh,thỉnh thảng lại thấy cuời với Hằng bi====>nghi ngờ.

thằng vũ khỉ kia về với anh em nhà bao hắc tử đi >:p >:p đến đây phá tôi làm giề =)) =))

darkknight1411 said:
con tú anh khỉ gió kia sao dám đặt điều thị phi thế hả nhìn lại mình xem có đẹp trai bằng ai không mà nói lắm thế X-( X-( X-(
Tao làm sao dám đẹp trai hơn thằng Hùng được, đẹp trai THẾ thì trên đời chỉ có mình thằng Hùng thôi. =)) Đẹp trai kiểu người lai chó mà Hùng nhỉ =))
À mà chết thật, có 1 đứa nữa cũng đẹp trai kiểu thằng Hùng rồi, ark nhì, mỗi tội bạn ark là giống chó Nhật thuần chủng khác với thằng Hùng xăng pha nhớt.

chiều cao trung bình của a2 hơi ...................í ẹ
Mà Un nói tóm lại 1 câu nè :
Con trai 88 không đẹp trai và cũng không cao
Thế mà vẫn có người vừa cao vừa đẹp trai mới hay chứ, Vũ s.. nhỉ. :>>

Ah,mà nó mới sang A2 đã có ý định đem con gái A2 về A3 rùi,lúc thì tán Tú Vịt,lúc lại là Như Quỳnh,thỉnh thảng lại thấy cuời với Hằng bi====>nghi ngờ.
Em kể thiếu rồi, còn em yêu Xuân Hà của nó nữa chứ. Mà may ra chỉ có em Hà mới chịu theo anh Hùng thôi.

fruit NHO

Active Member
À mà chết thật, có 1 đứa nữa cũng đẹp trai kiểu thằng Hùng rồi, ark nhì, mỗi tội bạn ark là giống chó Nhật thuần chủng khác với thằng Hùng xăng pha nhớt.
hơ.......tú anh nói đúng quá!bé hùng nhỉ??may là nhà mình nuôi đến mấy con chó....có bác nào muốn kết bạn ko??? =))

unni_x

Active Member
Nào thì thằng cún Hiếu, chó Nhật Anh, Vịt WC, bây giờ lại đến Hùng xăng pha nhớt =)) con trai bi giờ đột biến gien kinh quá =))

fruit NHO

Active Member
Nào thì thằng cún Hiếu, chó Nhật Anh, Vịt WC, bây giờ lại đến Hùng xăng pha nhớt con trai bi giờ đột biến gien kinh quá
hơ em nghĩ lại rồi ko cho mí bác nè làm quen với con cún nhà em đâu!nó mà đột biến gien như các bác thì ..hỏng!

darkknight1411 said:
con khỉ tú anh kia ai là xăng pha nhớt hả X-( X-( X-(
Ngoài mày ra thì còn ai xứng đáng có NST là YY nữa hả ? Thế tao mới gọi mày là xăng pha nhớt... =)) Hiểu chưa hả con thú mỏ vịt Hùng (thú mỏ vịt là động vật bậc thấp hơn cả con milu nhà chị Oanh) =))

fruit NHO

Active Member
Ngoài mày ra thì còn ai xứng đáng có NST là YY nữa hả ? Thế tao mới gọi mày là xăng pha nhớt... Hiểu chưa hả con thú mỏ vịt Hùng (thú mỏ vịt là động vật bậc thấp hơn cả con milu nhà chị Oanh)
hơ!hùng ơi con tôki nhà chị bây giờ mỗi lần cứ nhắc đến tên chú là nó bỏ cơm là sao hả??chú lại lây bệnh gì cho nò rồi?

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000