Dê Nhất - D1's Unions

ginyumeika

Sat_thu_an_dudu said:
trời...........trán zô quá ta mà bảo xinh.......đội mũ vào che cái trán thì trông mới xinh hơn 1 tí :))
Thằng này láo quá!!!!!!!!!!X(
=)) Nhưng mà nhìn mặt thằng Hiếu trong ảnh cứ như bị làm sao ý, ko giống bên ngoài:))

sakura_chan

Member
Ủa , cái chỗ tham quan đấy là khu ...nhà sàn à ? Suối nước nóng với bể bơi thì phải theo kiểu hiện đại chứ ?! ^^
Mà D1 cũng nhiều con gái nhỉ ^ 3 ^

Thiện said:
Các bạn D1 đi Hòa Bình đúng 0 ? Tắm suối nước nóng .. hehe.Lại có bể bơi nữa chứ . Các boy bổ mắt nhá ^_^ ( cẩn thận 0 hại thần kinh)
trời.........cái này hơi tế nhị.....mình sợ nói ra ko hay cho lắm......:"> :"> .....nói chung là vì thế mà về ăn muộn tí nữa ko ăn được gì nè ta........xong đang ở trên bở sút bóng vào mặt mấy thằng dưới bể bơi....bống có 1 thằng luồn ra sau đẩy 1 phát làm mình ướt từ đầu tới chân....ướt hết ko có quần áo mặc phải nhờ 1 bạn cầm quần áo ra ngoài phơi còn ở trong mượn quần áo bạn mặc.........:-S ......ướt đầm đìa thế mà vẫn phải phục vụ mấy bạn gái đi xe đạp tình iu nè ............:(......:>

ginyumeika

Sat_thu_an_dudu said:
trời.........cái này hơi tế nhị.....mình sợ nói ra ko hay cho lắm......:"> :"> .....nói chung là vì thế mà về ăn muộn tí nữa ko ăn được gì nè ta........xong đang ở trên bở sút bóng vào mặt mấy thằng dưới bể bơi....bống có 1 thằng luồn ra sau đẩy 1 phát làm mình ướt từ đầu tới chân....ướt hết ko có quần áo mặc phải nhờ 1 bạn cầm quần áo ra ngoài phơi còn ở trong mượn quần áo bạn mặc.........:-S ......ướt đầm đìa thế mà vẫn phải phục vụ mấy bạn gái đi xe đạp tình iu nè ............:(......:>
Có thật không đấy? >:)

ginyumeika

Sat_thu_an_dudu said:
thật ......... >:)...........mà thật đoạn nào........đoạn bị đẩy xuống bể bơi hay đoạn sau ......>:)...
D1 có 11 girl :D..........
Thế cũng đòi quan tâm đến lớp, 12 girl :))
Tóm lại là tớ có chứng kiến đoạn đấy đâu, bây h hỏi tớ thì tớ biết hỏi ai?

ginyumeika said:
Thế cũng đòi quan tâm đến lớp, 12 girl :))
Tóm lại là tớ có chứng kiến đoạn đấy đâu, bây h hỏi tớ thì tớ biết hỏi ai?
trời.........ấy hỏi tớ có thật ko đấy.....thì tức là ấy mún hỏi đoạn nào dzị ta :-/

Fit_perfect_boy

Ặc, đi tham quan bao lâu roài mà bi giờ mới post ảnh lên ! Đến pó tay mất thoai. Àh, thế còn ảnh của hội ...giáo ý , sao ko thấy post lên nhey ! khà ...khà ...B-)

sakura_chan

Member
Sat_thu_an_dudu said:
troài..........khinh D1 thế......yêu lãng mãn chân thành cũng có.........yêu nhăng nhít có.........yêu mà ko nói ra có........yêu để....(theo định nghĩa của Thắng) cũng có
Í , tò mò quá , kể chuyện tình củm của các bạn D1 cho nghe đi :"> :">

sakura_chan said:
Í , tò mò quá , kể chuyện tình củm của các bạn D1 cho nghe đi :"> :">
yeu duong nhang nhit thi hoi ban Thắng
còn yêu đương lãng mạn chân thành hỏi bạn lớp trưởng
|-)
còn trẻ con ko bít iu thì hỏi bạn hiếu :D :)).......

sakura_chan

Member
Sat_thu_an_dudu said:
yeu duong nhang nhit thi hoi ban Thắng
còn yêu đương lãng mạn chân thành hỏi bạn lớp trưởng
|-)
còn trẻ con ko bít iu thì hỏi bạn hiếu :D :)).......
Hóa ra người iu chân thành là con gái à ^^ ... con trai thì một bạn iu nhăng nhít một bạn ..ko bít iu , bảo 2 bạn này bù trừ nhau là vừa :p .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000