Dê Nhất - D1's Unions

chocomog_257

Moderator
Red Devil said:
Này này, ăn nói cho cẩn thận, tình nhân tôi kô thể để ông bôi nhọ thanh danh thế đc.(Để tôi bôi thôi..............=)) =)) =)) )
này này, oshin mà dám làm bừa khi chưa có lệnh của chủ ah? >:)

Fit_perfect_boy

Ặc, ko ai vào topic này trong vòng 1 tuần nay hay sao ý nhờ ! Làm topic D1 fải vào trang 2 mới lục thấy ! Hix, thất vọng wé .... Anh em D1 đâu, ku Hiếu, ku Lịch, ku ....Nói chung là các Ku D1 đâu roài ....B-)

cháy máy 1 tuần lên chả có giè mới..........chán thật..........sửa được gòi...haha......lại được spam cùng pà con gòi hohohoho

bestboy_D1

Member
Hôm nay mùng 8-3,chúc toàn thể bà con cô bác(những ai ko phải là "ku",ko phải là "gay" ) vui tươi,trẻ trung,xinh đẹp :))

Fit_perfect_boy

To Lịch : Lịch oai, tao tưởng mài ... chứ !Ko ngời là ku Lịch cũng có đấy ! THía iem nào đấy, đừng bảo tao là em ...pa pa nhớ !hờ hờ :D

Fit_perfect_boy said:
To Lịch : Lịch oai, tao tưởng mài ... chứ !Ko ngời là ku Lịch cũng có đấy ! THía iem nào đấy, đừng bảo tao là em ...pa pa nhớ !hờ hờ :D
iem pa pa nào thế...........:-/.............hổng có quen ai tên là papa hết trơn ngoại trừ 1 con học cùng lớp từ cấp 1 6 năm roài ko gặp..............:|

bestboy_D1

Member
Sat_thu_an_dudu said:
iem pa pa nào thế...........:-/.............hổng có quen ai tên là papa hết trơn ngoại trừ 1 con học cùng lớp từ cấp 1 6 năm roài ko gặp..............:|
Ặc,con đấy tên là pa pa à :))

belu_d9

ui ui lần đầu tiên vô topic các bạn d1.....chả hỉu zì hết...hì...chắc hông phải chỗ để mình vô òi:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000