Dân Trưng Vương vào đây làm quen nha!! ca trg khac cung duoc

Volodia

Member
hate_a3 said:
trường cấp 2 xây ý, bây h trường trông tối mù, chán cái thằng cha nào thiết kế thế ko biết, xấu ơi là xấu, như ngày xưa còn đẹp hơn
Trương bi h theo trào lưu tái hiện lại lịch sử, xây lại cái mái ở đường Hàng Bài giống hồi xưa. Đồng thời xây thêm nhiều phòng học (cái này chắc là để tăng số hs), còn cơ sở vật chất thế nào thì em chả bít!

hate_a3

Member
TV còn có quan hệ khăng khít với CVA ở chỗ: thầy Đại là chồng cô gì làm hiệu phó trường TV >:)
thế cho nên hồi mình học lớp 10 hay 11 gì đó TV làm khai giảng ở CVA =))

Alex_DelPiero27

ah thế ra Mr Đại là chồng cô Tuyết hả :D bi giờ em mới biết :D nhưng mà cả cô Tuyết và thầy Chiến đều là hiệu phó mà còn cô Ngân mới là Hiệu Trưởng chứ ??? năm ngoái em học là thế mà

Hic hic lâu lắm mới quay lại trường , sửa đi sửa lại, sửa bét nhè ra... vẫn xấu như đúng rồi, khổ thân mái trường 1 thời mình cắp sách tới trường :))

Tinkerbell

Member
Hey, có bé nào học Trưng Vương cấp 1 ko? Có biết cô Oanh với cô Dung của chị ko. Mà hình như bây h Trưng Vương ko còn cấp 1 nữa mà chuyển thành Nguyễn Du nhỉ? Hic, quá lâu rồi!!!

Oài mọi người nói đến các thầy cô tự dưng nhớ các cô chủ nhiệm hồi cấp 1 quá :p : cô Khanh nè, cô Thủy nè, cô Huyền nè, cô Chi nè :p

hate_a3

Member
anh học cô Khanh lớp 1 lớp 2
trong sổ liên lạc của mình năm lớp 1 cô đề:
ngoan, thông minh, tiếp thu nhanh, tuy nhiên giờ ra chơi còn quá nghịch
=))
trời ơi chết cười

Tinkerbell

Member
Ui, chị học bà Vân, cô Phương, cô Oanh, cô Dung, cô Quế.
Mấy đứa học sau chắc chả được học bà Vân nữa nhỉ, bà già rồi nên cả lũ chỉ gọi bà ko gọi cô mà bà hiền như bà tiên ý. Nghĩ lại vẫn thấy hay!

fruit NHO

Active Member
hôm qua lên tonkin < cái quán đối diện tr > gặp cô Vân tổng fu trách với cô Hạnh nhạc ...
các cô vẫn nhớ mẹt mình nhưng ứ nhớ tên
đi mua quần áo gặp cô Phượng nữa ........:">

hate_a3

Member
cô Hạnh cũng nhớ anh, nhớ cả tên nữa
cô Vân chắc chỉ nhớ mặt mình
cô Phượng chắc vẫn còn nhớ he he

fruit NHO

Active Member
chắc tại ông anh nghịch quá
em học cô Phượng mỗi một năm ......................
2 năm sau học anh cô Chi
chơi đã đời lun!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000