Dân Trưng Vương vào đây làm quen nha!! ca trg khac cung duoc

hate_a3

Member
Volodia said:
Tui cũng là nhân trường Trưng Vương nè:
Cấp 1: 1,2 B ; 3,4,5 K Lớp 3,4 cô Liên làm CN(bi h là hiệu trưởng), lớp 5 là cô Trinh Hương
Cấp 2: 6,7,8,9 H cô Lại Hương làm CN
Cấp 3: D2 cô Đoàn Hương làm CN
3 cấp 3 cô Hương :D
trời, cô Liên tóc dài dài xoăn xoăn, bây h làm hiệu trưởng hả :O anh thích cô Liên lắm, cô là người thẳng thắn và luôn luôn công bằng :x

unni_x

Active Member
hate_a3 said:
gọi anh là chú hả Hằng, sao anh ko nhớ nhỉ :D
thế bây h làm cháu luôn đi cho tiện ^^
ôi vui quá, cháu gọi chú Vinh là chú luôn :)) thế là Tết này có lì xì rùi =)) =))
to Kitty : chị suýt tí nữa làm hs TV :D nhưng hùi đấy lười quá, thấy đỗ bên NSL rùi thì ko thi bên TV nữa lun :p nghĩ lại thì tiếc lắm :(

hate_a3

Member
chài, cái hồi sang nsl học thêm, vào cantine thấy chuột chạy ầm ầm, mà trường vừa bé vừa tối, ko bằng 1 góc TV :D đc mỗi cái gái xinh, như cháu chú chẳng hạn, cháu nhỉ :x
nghĩ đi nghĩ lại mình toàn học trường to đẹp, TV đẹp nhất trong các trường cấp 1 2, cva đẹp nhất trong các trường cấp 3 , bk đẹp nhất trong các trường đh >:) khoái nhất tv :* rồi đến cva :x bk thì chưa thấy gì :(

Volodia

Member
He he, đúng vậy, về cơ sở vật chất thì TV hơn hẳn NSL, còn về các bạn nữ xinh thì em thấy TV nhiều bạn cũng xinh mà, chỉ tội về sau đú quá cơ!

Volodia

Member
Em ơi, nói rì thì nói CVA cấp 1 và 2 mấy năm trước cũng chỉ là trườn làng thôi, ko có truyền thống lâu đời bằng TV!

unni_x

Active Member
CVA cấp 2 và CVA cấp 3 là 2 trường độc lập hoàn toàn Ánh à :) chỉ chung mỗi cái tên CVA mà thui ;)
Thực ra trường cấp 2 nào cũng ko quan trọng, quan trọng là khả năng học tập và ý chí phấn đấu của mỗi người mà thui :) Ở CVA bi giờ có những bạn tốt nghiệp cấp 2 ở 1 trường ko có tiếng nhưng lại học tập giỏi giang hơn hẳn những bạn khác đấy thôi :D

una-rapina

Moderator
Volodia said:
He he, đúng vậy, về cơ sở vật chất thì TV hơn hẳn NSL, còn về các bạn nữ xinh thì em thấy TV nhiều bạn cũng xinh mà, chỉ tội về sau đú quá cơ!
Cơ sở vật chất thì nên xem lại!:|

Volodia

Member
@ unni: trường nào mà chả có người học giỏi, khá và kém! Chả bít thế nào chứ em thấy TV đạt đc nhìu học bổng Asean lắm!
@ khongbietyeu: đấy là so sánh với trường NSL, có lần sang đấy thi hsg nên mới bít trường! :|

hate_a3

Member
Volodia said:
điển hình là lớp anh, đú nhất cái khóa đấy, lớp chất lượng cao mà >"<
làm bi h họp lớp mình chả dám về, chúng nó chơi toàn xe 5000 7000 mình cưới wave alpha đến lại nổi nhất hội, ngại lắm =))

unni_x

Active Member
đây đâu phải chỗ để so sánh 2 trường? đúng là hs NSL với TV, ngàn đời nay vẫn chưa hết so bì :D ý quên, khoảng chục đời thôi :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000