Dân 10D8 vào đây nào

cloud1812

Member
Hic hic mấy hôm nay bận wa chẳng vào 4rum cứ tưởng nó sẽ bay xuống dưới cùng ai ngờ vẫn đông vui!!! :)
Em Ngọc ơi em nói là đi tập thể dục là sao??? Lớp anh hay lớp em?
Còn hôm wa lớp anh đi tập thể dục anh ko đi cùng chị Kim em về, anh phải ở lại đá bóng!!! Nhưng mà em hỏi thế để làm gì??? Thế sáng hôm wa lúc chị Kim đi về em có gặp chị í hả????

cloud1812

Member
A em Ngọc hóa ra là em mà trưa hôm thứ 5 anh gặp hả???
Xinh phết nhỉ, trông cũng khá là hiền (mặc dù anh chưa nói chuyện bao h);)
Đang tập văn nghệ ở nhà chị Kim đây, té ra hàng net chơi tí rồi về kẻo chị Kim ra xách cổ anh về mất!!!!;-)
Mà thằng Hải có lên đây bao h đâu mà mẹ lại bảo nó ở trên này!!!!

Sit

Member
ai bảo mày là ko lên bao giờ,nó là thằng lập ra cái topic này chứ ai nữa,ngu!
Em Ngọc nói điêu là trời phạt đấy,thằng con chị nó còn ngây thơ trong sáng lắm!

minhngocd8

Member
cloud1812 said:
Đang tập văn nghệ ở nhà chị Kim đây, té ra hàng net chơi tí rồi về kẻo chị Kim ra xách cổ anh về mất!!!!;-)QUOTE]

=)) thằng này kinh thật haha :>> heheh bài này là nơi các ấy cưa nhau rồi à :) đừng để d8 tăng dân số là được :>>

Sit

Member
gì thế Ngọc,cái gì mà tăng dân số ở đây,ds d8 chưa đủ nhiều à??
mà sao đầu óc bọn này bây giờ chỉ nghĩ đến cái chuyện tăng dân số thôi,chả chịu trong sáng đi 1 chút gì cả,hư thật!
Trung Thu của lớp mình năm nay vui quá!!!!!!!!!!!!!!eo ơi vui ko chịu được,yêu họ M thế

cloud1812

Member
Hic nh­ưng mà bây h thằng Hải nó trở thành cựu rùi nó có lên nữa đâu!!
Ts em Ngọc: hic hic em nói thế này thì anh càng nghi ngờ
Mẹ ơi nhưng mà tăng dân số thì sao tối hôm thứ 7 mẹ chẳng đòi đi thêm với thằng Hải tăng 2 còn gì thế mới ra 1 lũ bọn con chứ!!! Nên bây h tăng thêm dân số 1 đứa nữa cũng ko sao đâu em Ngọc nhỉ :p

Sit

Member
chẹp,dạo này hay gặp em Ngọc quá cơ,sáng hôm qua đi học nghề cũng gặp
yêu họ Sờ nhà mình quá,chết cười hôm qua kẹp 4 xe đạp,đỉnh cao vựt,thằng Minh với thằng Lâm ko được chứng kiến cảnh đấy

cloud1812

Member
Cai' gi` the'nay` sao bay h lai. con` cai' chu~ ki' xua kia cua? minh` the' nay` bay h thi` iu chieu` thu' 7 rui`^^
Hic nhung ma` tuan` sau thi` co' khi cai' chu~ ki' nay` lai. dc. post len tiep' =((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000