Dân 10D8 vào đây nào

cloud1812

Member
hic bây h hổng chơi VLTK nữa nên bắn GB thui. bây h cũng đỡ lag rùi, chẳng biết chơi trò gì nữa cả, mà web lớp mình làm giải GB hôm nào vậy sao tao hông biết nhỉ!
ê mấy bạn D3 ui các bạn có bắn GB với lơp này hông, hôm nào chiến nha, riêng về khoản điện tử thì lớp tui chẳng sợ ai đâu. nhất là mấy tro` online :>

cloud1812

Member
ặc, thế mà tưởng dân D3 online nhìu thì chơi games cũng phải giỏi chứ, ai ngờ chỉ giỏi bốc phét hả, buồn thay =))

cloud1812

Member
Buồn wa online đến gần 12h h mà chăng có ma 10d8 nào vào nói chuyện cả, thui đi ngủ cái tủ sáng mai dậy còn học gia sư, thế là xong 1 ngày:)|

chocomog_257

Moderator
cloud1812 said:
ặc, thế mà tưởng dân D3 online nhìu thì chơi games cũng phải giỏi chứ, ai ngờ chỉ giỏi bốc phét hả, buồn thay =))
Game online thì hỏi tớ làm j`, D3 còn có nhiều cao thủ GB, Gunz với VLTK lắm :D

U.F.O

Active Member
Hình như bi giờ đứa nào cũng lo đi học thì phải .
Êu ! Chúc bạn Minh ngày mai đi chơi zui zẻ nhá !
Chúc XTC đi chơi vui vẻ nhá !Còn 7 tiếng nữa thui !

Kid08

Member
DMM thằng Minh thế mà mày bảo mẹ ko cho đi, gặp tao cho ăn đòn

D3 Gunz ko nào, hôm nào chơi đê, hình như trong lớp mỗi tui chơi GUnZ

cloud1812

Member
Hic mẹ tao ko cho đi nhưng mà mẹ tao lại cho đi chơi điện tử =)), tại vị xin đi chơi đến chiều thì mẹ tao cho ăn đòn!!!! :-(

cloud1812

Member
Hic Lâm ơi hôm nay mày nhảy với em nào lớp Sử mà xinh thế, giới thiệu tao đi!!:)
Ủa mà sao ko thấy topic lớp Sử trên này nhỉ??? :-/

Sit

Member
sao hôm nay lại nhảy???
mà mày có hỏi nó ở trên này thì nó biết làm sao đc mà hỏi,ngu thế con

Sit

Member
à em Hiền à,ui xời ơi tưởng ai hóa ra em hiền,thằng Minh làm mình tò mò
hôm nay đi tập trung vui ko bọn mài?

cloud1812

Member
Ặc hic hic con hổng biết!!!!

con ôn mặt to nó chơi con mẹ ah, hôm wa bắt con về tập hát cái bài kỷ niệm trường xưa, nhưng mà 1 ngày tập kịp thế nào được cơ chứ, lại còn thằng Thao nữa chứ bảo hát ko chịu hát gì cả đoạn của nó hát khó bỏ cha, tập đến khản cả giọng,
ah mẹ ơi bao h mẹ ra, vào trong đấy chơi sướng ko???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000