Dân 10A7 vào đây!!!!!!!!!!!

pipi_159

hiz
tai có vấn đề j ` ko vậy
lúc đấy nói là thừa biết là đá hơn a7 rồi
đá tiếp làm đek j` nữa
chứ a7 nghĩ trình độ j` mà đòi ....
sợ quá cơ
hoang tưởng hả bạn
a7 cả trận đc có 1 quả đá biên ăn
trong khi đó thủ môn D1 đang ở nhà chơi , cho hậu vệ vào bắt
ko hiểu hơn = niềm tin hay hi vọng
oai` oai` ghe the^' a^y' to*' bat' chu*o*c' cai' kiu? noi' chuye^n cua? 1 ban lo*p' a^y' hum da' bong vo*i' lo*p' to*' nay` ;)) A7 hok coi minh` da' trinh` do^ chi? co' D1 tu* khoe hok bit' nha^n thua thoai , da' ngu thi` va^n~ thang' bon may`......nhi? cai' to^i bon may` cho ha^u ve^ vao` bat' la` bon may` ngu thi` ne^n ma` cha^p' nha^n du*ng` co' vao` 2pic A7 ma` da' de^u? nhe' bon nay` cung~ de^c' chiu ngo^i` ye^n dau . ah` ma` nha^n da^y tien noi' hok phai A7 hok le^n ma` chi? tai co' cai lo*p' no' ngu wa' lan` dau` tien gap co' cai' lo*p' choi 4 ha^u ve^ trong khi ca? doi co' 7 nguoi` , da~ the' hiep 2 buo^ng long? co' 3 ngu*o*i` lie^n` bi ap' dao? lun ......co' bao nhiu do^i ban ngoi` o? day' . du*a' nao` ma` cha? thay' .......ma` Huyên` oi ba` de? bon no' noi' ba` the' ah` so* wa' co* da^y' de^c' hiu? D1 la` cai' gi` ma` sang lo*p' ngu*o*i` ta da' de^u?

LADY_A7

Member
Bi giờ tôi mới lên dey' chứ =)) Hóa ra D1 đã đểu nại còn hem chịu nhận thua :-" 4 hậu vệ chặt chém như điên cứ nhằm vào chân mới lại ng` đội bạn mà gọi là giỏi hơn ah`:)) . Còn về đội nào mạnh hơn thì lớp khác cũng đánh giá rồi. Đã kém , đã thua còn thích sủa gâu gâu :-"

phoenix1111

thoy muh, tớ thay mặt toàn thể D1 xin dừng cuộc chiến tại đây nhá, ^^, tớ bít người thua sẽ ko thik nhưng thoy, lớp ấy đá đẹp, ăn nói hay, lớp tớ thua ròy ^^ , xin lỗi lớp ấy nhá

Tung_ko0L

Bi giờ tôi mới lên dey' chứ =)) Hóa ra D1 đã đểu nại còn hem chịu nhận thua :-" 4 hậu vệ chặt chém như điên cứ nhằm vào chân mới lại ng` đội bạn mà gọi là giỏi hơn ah`:)) . Còn về đội nào mạnh hơn thì lớp khác cũng đánh giá rồi. Đã kém , đã thua còn thích sủa gâu gâu :-"
chúng tớ là ng` ........các cậu cũng là người ! :)>-
cậu bảo lớp tớ sủa gâu gâu thế hóa ra các cậu cũng toàn 1 lũ gâu gâu hết àh \:D/
nói thì ngu còn hay thjck thở ra n~ câu k0 thể chấp nhận đc. #:-S

Tung_ko0L

kinh quá nhở :-< :-< lớp a7 hổ páo thế <:p <:p
sợ thế! hổ páo mà để thành viên trong lớp bị đánh thế à :)| :)|
nhục nhở <:p nản nhở :-< thế xích mích gì với d1 mà chị huyền gì hổ páo thế post hẳn bài lên chửi d1 bọn tớ thế ko được rồi <:p <:p thích thì lên tận lớp đủ bản lên ko :-@ :-@ hay lại sợ vãi ra <:p
ghê gớm a7 cơ mờ <:p
này ko phải tùng đâu nhá :)| đừng đánh nhầm người :)|
người chuẩn bị vào chu văn an <:p <:p ...... thấy a7 hổ báo nhất khối 10 rồi đấy <:p <:p ....... vào hổ páo về hưu :-B :-B bựa quá :-@

bigboy159

to boy a7: cần thiết hôm nào đá lại, đừng để mấy đứa con gái lên mà gào rú như con thú ý. Người ta nhìn vào lại đánh giá :)) =))

kid_1412

thoai thoai chúng mày .... tao đã bảo năm sau giải quyết .... biết trình độ A7 đến thế .... giỏi hơn hay kém hơn tùy vào mỗi ng` nhận xét thoai ... cãi nhau làm ziề .... chẹp ...

winter09

Moderator
Chẳng biết lớp nào chặt chém lớp nào đâu :-"
Mà trọng tài hôm đấy cũng mắt tốt nên đâm ra ko phân biệt đc bóng vào lưới hay chưa.
Anyway, đá xong roài, xem A7 mồm to có nhất đc ko?
Lớp tớ ko có đội bóng, đâm ra đi đá đểu tí thoai :"> NGại quá :">

Ye_Qu

mọi ng` ju*~ hoa` hảo tí được ko nhờ` /:) , đá bóng thắng thua la` truyện binh` thuong` , xao cứ phải sích mích :|

pipi_159

deo phai? thach' ..bon may` nghi~ bon may` la` cai' deo' gi` chu*' ve^nh no' vu*a` thoi ........nghi~ minh` tu* cao wa' nhi? ...... tuong? minh` da^n D1 ma` lam` cao ah' , bon may` lam` cao dc voi' ai o? day .......tu*o*ng? minh` gâu' lam' day' , cai' loai. con trai thua ma` deo' chiu nha^n la` lu~ hen` nhat' , ba^n` tie^n con` way sang chui? nguoi` khac' nu*a~ chu*' ....deo' phai? cho' thi` al` ngu*o*i` chac ..........lam` ngu*o*i` ma` nhu* the' thi` kheo' lam` lo*n vinh du* ho*n day'

pipi_159

kinh quá nhở :-< :-< lớp a7 hổ páo thế <:p <:p
sợ thế! hổ páo mà để thành viên trong lớp bị đánh thế à :)| :)|
nhục nhở <:p nản nhở :-< thế xích mích gì với d1 mà chị huyền gì hổ páo thế post hẳn bài lên chửi d1 bọn tớ thế ko được rồi <:p <:p thích thì lên tận lớp đủ bản lên ko :-@ :-@ hay lại sợ vãi ra <:p
ghê gớm a7 cơ mờ <:p
này ko phải tùng đâu nhá :)| đừng đánh nhầm người :)|
người chuẩn bị vào chu văn an <:p <:p ...... thấy a7 hổ báo nhất khối 10 rồi đấy <:p <:p ....... vào hổ páo về hưu :-B :-B bựa quá :-@
may` hok phai? dan CVA thi` du*ng` co' xia' mo^m` vao`

pipi_159

Chẳng biết lớp nào chặt chém lớp nào đâu :-"
Mà trọng tài hôm đấy cũng mắt tốt nên đâm ra ko phân biệt đc bóng vào lưới hay chưa.
Anyway, đá xong roài, xem A7 mồm to có nhất đc ko?
Lớp tớ ko có đội bóng, đâm ra đi đá đểu tí thoai :"> NGại quá :">
ngai wa' co* A7 va` D1 ma` cung~ nho*` D3 xen vao` ah`

Tung_ko0L

deo phai? thach' ..bon may` nghi~ bon may` la` cai' deo' gi` chu*' ve^nh no' vu*a` thoi ........nghi~ minh` tu* cao wa' nhi? ...... tuong? minh` da^n D1 ma` lam` cao ah' , bon may` lam` cao dc voi' ai o? day .......tu*o*ng? minh` gâu' lam' day' , cai' loai. con trai thua ma` deo' chiu nha^n la` lu~ hen` nhat' , ba^n` tie^n con` way sang chui? nguoi` khac' nu*a~ chu*' ....deo' phai? cho' thi` al` ngu*o*i` chac ..........lam` ngu*o*i` ma` nhu* the' thi` kheo' lam` lo*n vinh du* ho*n day'
thử tìm xem có đứa nào lớp ta0 chửi mày câu nào trc' k0 hay cái loại :mad:) như mày tự khơi mào ra trc' x0ng rồy thổy kèn khen hay [-o<
thế lớp tao đã có đứa nào là k0 nhận thua chưa :-/
cái loại mày có mắt như mù @-)
mắt dính đờm 8-}
ng` ra sa0 của chiêm bao là vậy :-j

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000