Dân 10A7 vào đây!!!!!!!!!!!

hacdinh

Tình hình em với Hương thế nào rồi *___________*Hình như nick em cho chị là của Hương à^^Thế mà ko nói rõ,chị lại tưởng nick của em em :D ^^

LADY_A7

Member
Trận A7 và D1: Nếu tớ nhớ hem nhầm thì D1 chặt chém A7 hơi bị nhìu >.< Lúc ra uống nứoc they' mấy bạn D1 có ý định rủ A7 đá lại nh* rui` lại bảo: Bít bọn nó hơn rùi còn đòi đá lại làm ji` . Thanks ^ ^
Nói về trận đấu giữa A7& A2, thực tế thì 2 đội là bạn của nhau, đã từng đá với nhau nhìu nên hơi ngại. Mặc dù vậy , 2 đội vẫn dội bom liên tiếp uy hiếp khung thành đối phương. Va` thật sự, thủ môn 2 đội bắt rất cừ. Nh~ ai xem trận này đều công nhận thủ môn A7 đã liên tiếp cứu nguy cho A7, và trong lượt penati , cg~ nhờ A2 đá trượt 1 wa? và thủ môn A7 bắt gọn 2 wa? mà A7 dành chiến thắng. Quên ko nói, A2 có 2 bạn số 4 và số 8 đá siêu, thủ môn bắt cũng tốt.Ng` ra, tớ và các cổ động viên cg~ rất ấn tượng 1 bạn đâm thẳng vào chân bạn+ nga~ ăn vạ =)) cg~ nhờ bạn ấy đá trượt wa? penati mà lớp tớ thắng.

Trận A7 và D1: Nếu tớ nhớ hem nhầm thì D1 chặt chém A7 hơi bị nhìu >.< Lúc ra uống nứoc they' mấy bạn D1 có ý định rủ A7 đá lại nh* rui` lại bảo: Bít bọn nó hơn rùi còn đòi đá lại làm ji` . Thanks ^ ^
Nói về trận đấu giữa A7& A2, thực tế thì 2 đội là bạn của nhau, đã từng đá với nhau nhìu nên hơi ngại. Mặc dù vậy , 2 đội vẫn dội bom liên tiếp uy hiếp khung thành đối phương. Va` thật sự, thủ môn 2 đội bắt rất cừ. Nh~ ai xem trận này đều công nhận thủ môn A7 đã liên tiếp cứu nguy cho A7, và trong lượt penati , cg~ nhờ A2 đá trượt 1 wa? và thủ môn A7 bắt gọn 2 wa? mà A7 dành chiến thắng. Quên ko nói, A2 có 2 bạn số 4 và số 8 đá siêu, thủ môn bắt cũng tốt.Ng` ra, tớ và các cổ động viên cg~ rất ấn tượng 1 bạn đâm thẳng vào chân bạn+ nga~ ăn vạ =)) cg~ nhờ bạn ấy đá trượt wa? penati mà lớp tớ thắng.
Đừng nói thằng Dũng lớp Q thế! Nó đang buồn đấy! Nó có nick trong forum đấy! Ra IM nói chuyện đi Huyền!

bigboy159

hiz
tai có vấn đề j ` ko vậy
lúc đấy nói là thừa biết là đá hơn a7 rồi
đá tiếp làm đek j` nữa
chứ a7 nghĩ trình độ j` mà đòi ....
sợ quá cơ
hoang tưởng hả bạn
a7 cả trận đc có 1 quả đá biên ăn
trong khi đó thủ môn D1 đang ở nhà chơi , cho hậu vệ vào bắt
ko hiểu hơn = niềm tin hay hi vọng

kid_1412

:)) ... thôi chú Toàn ... ko cà khịa các pạn .... mình thua thì cũng thua roài ... có mún chứng tỏ gì thì năm sau giải quyết ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000