DẠ HỘI ( 12/01/06 ) - 10D3 & 12D3

trungvb

Moderator
bupbelight said:
1.mic quá lởm,âm thanh đc trường đầu tư kĩ thế muh...,ko hiểu lúc hát mà bị thế thi ntn hehehe :D
2-mc quá chán ( giọng chua ,hình như làm mc lần đầu hay sao mà cứ nhảy tưng tưng trên sân khấu,nhí nhảnh dã mưn,body language ko có luôn :(,mc nói tiếng anh chả thấy đâu,mà thấy thì nói bé quá :()
3- :D ct làm về từ thiện,ehe,nội dung hình như toàn cho phụ huynh với các bác xem thì phải T.T thế mà cái font sân khấu thì trông chữ graffity rất chi là hiện đại,sành điệu :D
4-mở màn hơi ỉu ,giọng rap của em tuấn anh chắc run nên ko hay lắm,đồng ca ăn mặc lộn xộn,hát như hết hơi T.T,ah` đoạn fim mở đầu thì quá dài :D xem mãi chả hết rì cả
chị đến 1 tí,hehe,xem đc mỗi đoạn đầu nên nhận xét thế thui :x
đây là 1 vài góp ý nho nhỏ hehe,đừng giận chị nha :D
>:D< >:D< >:D< ...oài quá đúng hình như chị ngồi ngay trên e thì phải,,,,>:) >:)

ark

Active Member
Hi vọng sang năm d3 làm được cái dạ hội thực sự :D ko phải chịu nhiều gò bò như cái "dạ hội từ thiện" hôm wa :)) ( năm sau thầy Đại nghỉ rồi :-$ )

Lại chẳng nghỉ, hôm qua mấy tiết mục đầu mà chơi với mấy quả bóng bay ý, tuij tui thấy chán quá nen ra ngoài đi dạo 1 lúc, bao h có ca nhạc vào xem, thế mà 2 lần ra ngoài đều gặp ông Đại, đ* má lão uống rượu vào nói năng như 1 thằng điên, năm sau nghỉ cho chết mie lão ý đi !!!!​

goliath_nu

thất vọng tràn trề các pác ạ..... hum đấy em còn phải đi bộ từ trường vìa nhà nữa chứ. ( nhà m tít trên Tô Ngọc Vân có chết ko.......... :( )

chocomog_257

Moderator
ark said:
Hi vọng sang năm d3 làm được cái dạ hội thực sự :D ko phải chịu nhiều gò bò như cái "dạ hội từ thiện" hôm wa :)) ( năm sau thầy Đại nghỉ rồi :-$ )
nếu mr Đại nghỉ thật >> năm sau ko phải chỉ 11d3 mà 12 cũng xắn tay làm đc hết :))

chocomog_257

Moderator
milkywayprincess said:
lộng ngôn j`??
sự thực mà~~
ko phải chỉ bọn em mà các anh chị ở cva cũng kể n` !thầy Big hay say rượu lắm....
hơ, trường anh thì còn kể làm j`? biết với nhau thôi, nói ra 1 cái nhỡ thầy nghe thấy :SS Ams biết mới là chuyện lạ ^^

gò bó j. 11d3 thấy cái show đấy mà thèm. vì đợt hè cái wedding toàn tự làm, chật vật xin xỏ, chứ chẳng có ai đỡ đầu như cô dương. có cô dương sướng thế còn j. đc làm buổi tối hẳn ( chứ ko fai 6h-8h rồi đòi cắt điện như wedding) , lại đc làm hội trường, toàn quan chức

chỉ xem mỗi phần đâu nên chả dám nhận xét j nhiều. nhưng thực sự là cái phân` đầu tiên disappointing -> thế nên cả lũ d3 mới kéo nhau đi về :D

ước j lớp mình đc có cơ hội làm 1 cái dạ hội 1 lần nữa, mà cũng đc ủng hộ như 10&12d3 nhỉ

chocomog_257

Moderator
phần Mr Rob làm nếu như cắt bớt đoạn sau thì ổn, nhưng muh ông ý lại nói nhiều quá >> nhàm :| (ông Rob cũng dạy chỗ UNESCO Hàng Cháo :D)

chocomog_257

Moderator
ừa, ông ý dạy ở Hàng Cháo chỉ là để kiếm thêm ít $ thôi :D thỉnh thoảng ở lớp tớ mấy buổi Mark ko dạy được thì Rob vào thay :D

QUOC TRUNG

Member
các bác thấy tiết mục dàn dựng có hơi thiếu fong fu' kô
em thấy từ khâu chuẩn bị đã khổ sở lém rồi
còn thằng cha âm thanh đến sát show mới đến muốn oánh cho lão ý 1 trạn đã thế còn lườm mình nữa chứ ghét kô chịu được
ahf mà ween các bác thấy em diễn có chuẩn kô
di hollywood duoc ko :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000