DẠ HỘI ( 12/01/06 ) - 10D3 & 12D3

22{Dsmbr

THÔNG BÁO NÀY THAY CHO GIẤY MỜI NHÁ : ( NỘI DUNG Y HỆT GIẤY MỜI )

Bạn là người yêu thích Tiếng Anh?
Bạn luôn quan tâm đến các hoạt động từ thiện?
Hay chỉ đơn giản bạn muốn có một kỉ niệm thật vui, tham gia một hoạt động sôi nổi và đáng nhớ trước khi đón Tết?
Một cơ hội có một không hai không thể bỏ lỡ - "Where is the love?"- dạ hội từ thiện do cô giáo Trần Thuỳ dương (MA in English Language Teaching, Warwick university) cùng khối học sinh chuyên Anh trường THPT Chu Văn An vào lúc 19:00 pm ngày 12/1/2006 nhằm mục đích quyên góp quỹ giúp đỡ các em làng trẻ Birla -một làng trẻ em hiện nay đang nhận nuôi dưỡng 110 em nhỏ mồ côi!!!!!!!!!!!
Bạn sẽ dựoc thưởng thức những vở kịch được chuyển thể từ những truện cổ với lời thoại Tiếng Anh , những màn thời trang rất kool , đóng mác teen 100% và không thể thiếu những bài hát Tiếng Anh được yêu thích , những điệu nhảy cổ điển quen thuộc .Và đặc biệt là tiết mục múa dân gian do chính các bạn làng trẻ Birla biểu diễn.
Hơn nữa, bạn còn có cơ hội tham gia vào những trò chơi tập thể (do giáo viên bản ngữ Hội Đồng Anh British Coucil phụ trách ) vui tươi và sôi động với những món quà lưu niệm đầy ý nghĩa , trong không khí ấm áp của tình bạn!
Vui và đầy ý nghĩa , chắc chắn bạn sẽ có những giờ phút không thể nào quên!

Sorry vì mỗi lớp chỉ có 1 số lượng giấy mời nhỏ ( kinh phí ko cho phép ) Cũng sorry vì chúng em có chậm giấy mời cho 1 số lớp ( thời gian hạn hẹp ) Nhg chắc chắn giấy mời sẽ đến tay các lớp ngay thui
Mong mọi người ủng hộ chương trình của 10d3 và 12d3 , & mong mọi người truyền đạt lại cho các mems cùng lớp để tham gia cùng cho dạ hội vui vẻ hơn nữa . Thay mặt 10d3 : Thanks trc mọi người vì sự có mặt :x

22{Dsmbr

hi` , dạ hội này vé free , vào cửa tự do nhé . Địa điểm la` ở hội trg` mình , ở chỗ đối diện nha` E ý . Thời gian 12/1 lúc 7h . Rất mong sự có mặt ;) :X

Red Devil

Member
Lên thế nào cũng kô bằng các đàn anh đâu. Để anh ra xem rồi góp ý cho nhé..........................................hohohohohohohoh

22{Dsmbr

hehe rất mong sự có mặt của 11d3 , bọn em cũng làm cái dạ hội này từ lâu rồi :D
Nếu chuyện giấy mời trục trặc j` thì thông cảm cho bọn em nhé ;)

U.F.O

Active Member
Thảo nào hum nọ ra thấy mấy ku cậu D3 tập diễn thời trang ở hội tr` nhà E.
Nói thật chứ "bộ pháp" đi của mấy em chả okie tẹo nào . Chắc hum đó là chỉ tập thôi nên mới thế.
Chúc dạ hội thành công nhé

chocomog_257

Moderator
sáng nay vừa đi qua hội trường thấy 2 lớp đang bàn cái j` đấy... tự nhiên thấy cái poster của 4rum mình dán trước cửa :))
tối nay chắc phải bùng tiếng Anh đi xem roài :D

ark

Active Member
Thành công khủng khiếp
Đặc biệt là khoản thầy Đại vác ghế ra cổng trường đuổi khách

Tiết mục hay vậy mà em lại ko biết mới đau chứ, hic hic:D
Phải công nhận là lớp D3 tổ chức hoành tráng ghê, nhất là quả mấy chị xinh xinh đi mời mua hoa ấy:D:D:D

chocomog_257

Moderator
được mỗi quảng cáo Aquafina, Only love với Cô bé bán diêm
còn lại thua Wedding show cả 1 cái đầu :p
màn Cô bé bán diêm có mấy đoạn chế bài hát, chết cười =)) còn ý tưởng quảng cáo Aquafina cũng hay :D

p3yeu

Member
1.mic quá lởm,âm thanh đc trường đầu tư kĩ thế muh...,ko hiểu lúc hát mà bị thế thi ntn hehehe :D
2-mc quá chán ( giọng chua ,hình như làm mc lần đầu hay sao mà cứ nhảy tưng tưng trên sân khấu,nhí nhảnh dã mưn,body language ko có luôn :(,mc nói tiếng anh chả thấy đâu,mà thấy thì nói bé quá :()
3- :D ct làm về từ thiện,ehe,nội dung hình như toàn cho phụ huynh với các bác xem thì phải T.T thế mà cái font sân khấu thì trông chữ graffity rất chi là hiện đại,sành điệu :D
4-mở màn hơi ỉu ,giọng rap của em tuấn anh chắc run nên ko hay lắm,đồng ca ăn mặc lộn xộn,hát như hết hơi T.T,ah` đoạn fim mở đầu thì quá dài :D xem mãi chả hết rì cả
chị đến 1 tí,hehe,xem đc mỗi đoạn đầu nên nhận xét thế thui :x
đây là 1 vài góp ý nho nhỏ hehe,đừng giận chị nha :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000