D8__Sự trở lại

mit_littlexitrum

Clyne_solitary said:
bên D8 có LiLo à, cho làm quen đê >:D< :x
=)) Muốn làm quen với LILO của D8 ah? Thế thì chịu khó bò lên mấy page trước hình như có ảnh mĩ nhân LILO đấy...=)) Nhưng LILO D8 là người yêu của Jaychou rùi, bác Clyne_solitary có đọ nổi không...>:)

@ Nhã: mài hết việc làm ah mà lên đây post ảnh vớ vẩn, chịu khó tìm mấy ảnh mĩ nhân D8 (như tao chẳng hạn) mà post lên cho bàn dân thiên hạ lác mắt coi...:x :x :x

Clyne_solitary

mit_littlexitrum said:
=)) Muốn làm quen với LILO của D8 ah? Thế thì chịu khó bò lên mấy page trước hình như có ảnh mĩ nhân LILO đấy...=)) Nhưng LILO D8 là người yêu của Jaychou rùi, bác Clyne_solitary có đọ nổi không...>:)
Oạch, ai mà biết được 2 anh chị ấy mặt mũi ra làm sao mà đọ với chả không đọ??? :|

Sirius

Member
đề nghị bác lần sau có báo trước cho em còn chuẩn bị tinh thần uống thuốc trờ tim.EM đang mong ngóng xem nữ quái D8 nào được phong danh thì bác làm như......đấm vào mặt em ý..Nói vậy cũng hơi quá đáng, các bác không được bắt chiếc em bình phẩm bức ảnh trên đâu đấy nhá
To con vịt:con xin me, mẹ là mỹ nhân thì con cũng là người mãu rồi,Lần sau nói phét cũng làm ơn chường chỗ cho con cháu nó thở với chứ

mit_littlexitrum

To bé Mập: Tui có bốc phét gì đâu, sự thật nó hiển nhiên thế mà, đâu phải tại tui....Cha mẹ tui sinh ra...vốn đã xinh thế này rồi, càng lớn lại càng xinh nó mới khổ chứ>:) >:) >:) Hoan nghênh bé Mập vào cùng team Sức Trẻ với tui nhá=D>

Way sao lại nói LILO nhà tui vậy hả?:-/ Trông hơi nấm lùn tí thôi chứ đâu có đến nuốt...khó nuốt...trông con nài vậy thôi chứ tốt lắm nhá:x ...đừng khinh>:D<

favorite

Các bạn D8 chú ý: Thông báo về việc họp mặt lớp, mọi người cố gắng thu xếp thời gian để cùng nhau đi đập phá một trận cho đỡ nhớ. Kế hoạch cụ thể tớ sẽ thông báo sau- dự kiến sẽ đi vào cuối tuần này hoặc đầu tuần sau.
Ai có thắc mắc thì phone cho tớ nhé.ok

Sirius

Member
mit_littlexitrum said:
To bé Mập: Tui có bốc phét gì đâu, sự thật nó hiển nhiên thế mà, đâu phải tại tui....Cha mẹ tui sinh ra...vốn đã xinh thế này rồi, càng lớn lại càng xinh nó mới khổ chứ>:) >:) >:) Hoan nghênh bé Mập vào cùng team Sức Trẻ với tui nhá=D>

Way sao lại nói LILO nhà tui vậy hả?:-/ Trông hơi nấm lùn tí thôi chứ đâu có đến nuốt...khó nuốt...trông con nài vậy thôi chứ tốt lắm nhá:x ...đừng khinh>:D<
ối mẹ ơi, thôi con xin mẹ.Nói vậy thôi chứ tự hào về mình thế là ổn đấy :)) :)) :)) .Uh thì sự thật nó là thế, mặc dù sự thật này đã bị bạn bóp méo cho thật thảm hại.Đúng là càng lớn càng xinh , quá xinh lun =)) =)) =))
Chấp nhận thực tế cái đề tài bọn mình làm tháng này đi.Tý tớ gủi cho bạn mấy tài liệu của tớ làm .OK. cố gắng nhé

Clyne_solitary

spiderzlatan said:
ôi zời câu >:D<
ko hiểu thằng Duy Hùng a2 là thằng nào nhỉ?? bình phẩm hơi nhiều :-/
Hic, có phải anh zai là Zay Chou D8 không :-? :-? (nghe lời lẽ nên em đoán thế :p ) em là cái thăng Duy Hùng A2 chứ thằng nào hả anh :D....anh cũng đừng có lo, em không có ý gì đâu ....he he he...Chẳng qua, em nghe các bạn anh quảng cáo là bên D8 có LiLo thì em mún nhìn tận mắt thui mà :D
Em đâu biết là bạn ý như thế :D
@ Tuấn, bác bít làm photoshop à?? lúc nào dạy tôi đê, đang kiếm thầy mà hổng có thấy :D

Sirius

Member
hơi nhún nhừong đấy bác ơi.Nhưng không sao , cuộc sống mà, đôi khi lùi một bứoc để rồi tiến ba bước.'' Lùi một bước trời xanh rộng mở''. câu này vốn là một câu ngạn ngữ của Trung Quốc, không biết bác nghe chưa.
Em có biết một chút về photoshop, võ vẽ tý ấy mà, không đủ dạy bác đâu.Bác nghe lời em, cứ mua sách về rồi tập làm các bài tập trong đó, lâu sẽ thành phản xạ.Anh em cũng học kiểu ấy mà.Em giờ cũng từng bước tập...

Clyne_solitary

Phải nói thật là máy nhà tui cũng hơi bị fò, chưa chắc đã làm photoshop được :|...với cả mò sách thì tui cũng mò nhìu roài...cũng có nhìu chỗ khó wá, phải có hoa tay thì mới được cơ :| :((

Sirius

Member
ngồi kiên trì một lát là xong hết, máy nhà không xong thì vác xác khăn gói lên trung tâm mà làm bác ạ.Làm cái này đúng là có hoa, nhưng không phải hoa tay mà là hoa mắt bác ạ.Dán mắt vào màn hình xót lắm

210790d82005

e hèm cả làng chú ý nè ! sắp SN tớ mời cả làng bạn nào đến được thì đến càng đông càng vui ! :)
địa điểm là 10h sáng ngày thứ 6 ngày 21 tháng 7 tập trung ở cổng trường hoặc nhà Trang Lê
@Tú : mày phải đến mày rủ thằng Duy Long với cả Quan d7 hộ tao
@Nhã : mời cả mày
@Hương,rabby,Nguyên,Trang thị,Vương,.................. : mời tất cả càng đông càng vui (tớ càng nhiều quà :)) )

BugsHongkong

Suyt nua em quen mat sinh nhat cua anh day!hehehhehe, nhieu viec ma. Ma nay, bay gio em goi anh la Doi Xuan Dan nhe, Phoebe la Nhu Y con em la Cat Tuong. Ok boy???

fantasy_cva9x

210790d82005 said:
e hèm cả làng chú ý nè ! sắp SN tớ mời cả làng bạn nào đến được thì đến càng đông càng vui ! :)
địa điểm là 10h sáng ngày thứ 6 ngày 21 tháng 7 tập trung ở cổng trường hoặc nhà Trang Lê
@Tú : mày phải đến mày rủ thằng Duy Long với cả Quan d7 hộ tao
@Nhã : mời cả mày
@Hương,rabby,Nguyên,Trang thị,Vương,.................. : mời tất cả càng đông càng vui (tớ càng nhiều quà :)) )
eu` mai` oii..tu nhien x muon' di ....tu nhien dao nay` thay' chna' chan'...lau lam moi' dong' gop' 1 bai` trg 4 room..tao o nha` cay` Audition con `hay hon...hi~hi~hi~...dua` thoi...tao se~ co' den'..cho may` nhiu` wa`..noi' tr' 1 cai keo mut' thoi nha..:|;)

Clyne_solitary

Hic, làm bé thế này thì còn đỡ, làm to quá trông rối lắm :|
Mà anh làm cái trò này đầu tiên ở đâu cơ :-/ em thấy bạn Red làm trước anh mà :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000