D8__Sự trở lại

U.F.O

Active Member
@ Sirius: Chà, thất vọng quá. Kô ngờ ông lại kô hiểu. Ngày xưa có mấy bài, mà chỉ có 2 3 từ, nhưng tôi ko xóa í, vì chỉ post 2 3 từ thôi, nhưng nó có nội dung
Post thía nài có 10 từ thui . Xem có nội dung k0 ^^

p/S: Ngọc ơi sao càng nhìn mựt anh càng liên tưởng đến...ỉn ^^

mit_littlexitrum

Tuấn béo thành tích trên box D8 hoành tráng quá nhỉ,=D> đến cả nhân tích cực như tui cũng còn phải bái ông dài dài thế mà...dám vượt mẹt đại ca hả TuấnB-) ...về A1 lộng hành đê...vớ vẩn tui tạt axit mấy mụ vợ ông nhá...>:) >:) >:)

@Vương Cún : Chuyện Việt Đức school là thế nào thế anh Vương?X( Định ém chuyện này giấu chị em hả? Anh ra đi là D8 tổn thất hơi nặng nề đấy...Cấm có đi đâu sất, nghe chưaB-)

Red Devil

Member
Thiện said:
p/S: Ngọc ơi sao càng nhìn mựt anh càng liên tưởng đến...ỉn ^^
Thiện. Anh rất quý chú, nhưng chú mà còn trêu vợ anh nữa là anh cắt cái phần chú tự hào nhất đấy......................X( X( X( X( X(

Clyne_solitary

fantasy_cva9x said:
Hok can` hoi? ai xa dau...to' day...to' la` 1 trg 2 ban hoc. CLB ghita day..1 ban mac ao' trang' la` to'..ten Hanh Nguyen..con` 1 ban mac ao' den...ten la` Ha`..nhung ay' la` ai ay' nhay?:-S:-S
À à, hai bạn đây roài :D , mình đỡ tốn công thứ 2 đến hỏi :D Thôi dc roài, đã nói thì nói lun, tớ, trước đã từng học DS (dance sport) bi giờ chạy sang GK học, dù sao thì trong GK vẫn vui hơn :D

Sirius

Member
Red Devil said:
Thiện. Anh rất quý chú, nhưng chú mà còn trêu vợ anh nữa là anh cắt cái phần chú tự hào nhất đấy......................X( X( X( X( X(
nói một cách chân thành anh ơi, em cũng một thời như anh , nhận xằng con nhóc ấy làm vợ, mà không phải là ái thê như anh đâu, chỉ xứng làm vợ ba em thôi, chả được lợi lộc gì cả đâu.Mơ mà mong nó gọi cho 1 tiếng chông.Dù rằng giờ em với nó đã hoàn thành chính thúc bản hợp đồng , hiện đang xúc tiến , và đã thành người iu nhau =)) =)) =)) , cái giá phải trả cũng không rẻ chút nào, nhưng em vẫn thỉnh thoảng gọi nó 1 tiêng vợ mà nó có gọi lại là chồng đâu[ người iu thì thỉnh thoảng vui vui nó gọi]
Chấm dút cơn mơ từ đây thôi anh:)) :)) :))

210790d82005 said:
đây nè xóa đi dám ko ?
thử bỏ cái ảnh đi xem mod nó có xóa không.Lúc ấy thì không phải thách đâu =)) =)) =))

mit_littlexitrum said:
Tuấn béo thành tích trên box D8 hoành tráng quá nhỉ,=D> đến cả nhân tích cực như tui cũng còn phải bái ông dài dài thế mà...dám vượt mẹt đại ca hả TuấnB-) ...về A1 lộng hành đê...vớ vẩn tui tạt axit mấy mụ vợ ông nhá...>:) >:) >:) [/B][/I][/SIZE][/COLOR]

]
Chuyện. cứ bình tĩnh mà bái tôi đi vịt, tôi có nhìu thời gian lắm mà.Bái bao nhiẻu bái cũng được
Ai xưng con vịt bầu này làm đại ca hồi nào, nói năng linh tinh nó quen đê

fantasy_cva9x

Clyne_solitary said:
À à, hai bạn đây roài :D , mình đỡ tốn công thứ 2 đến hỏi :D Thôi dc roài, đã nói thì nói lun, tớ, trước đã từng học DS (dance sport) bi giờ chạy sang GK học, dù sao thì trong GK vẫn vui hơn :D
ax...thu' 2 ah'..tuc' la` ngay` mai??hix.mai to' va` con Ha` deu` hok den'..con Ha` bi dau chan...to' bi dau tay...:D...

Clyne_solitary

fantasy_cva9x said:
ax...thu' 2 ah'..tuc' la` ngay` mai??hix.mai to' va` con Ha` deu` hok den'..con Ha` bi dau chan...to' bi dau tay...:D...
Thứ 2 là sinh hoạt, còn thứ 4 là học ấy à, tớ nhầm :D :D chắc đến thứ 4 là ấy với bạn ấy khỏi tay chân rồi nhẩy :D :D Đi học chứ ;)

fantasy_cva9x

Clyne_solitary said:
Thứ 2 là sinh hoạt, còn thứ 4 là học ấy à, tớ nhầm :D :D chắc đến thứ 4 là ấy với bạn ấy khỏi tay chân rồi nhẩy :D :D Đi học chứ ;)
hix....o`o` chac' the...ah` neu' mai anh Haketu hoi? sao hai con D8 hok den' ay noi' ho to' la` ban Ha` bi dau chan..ban Nguyen dau tay nha:">...:D thanks ay

Lee_Ryan

mấy hôm rồi kể từ ngày bị cướp vinh dự "khai trương trang 20 " iem mới lại vào đây câu júp các bác :))

chẳng biết nói gì bi giờ :-?? thôi thì iem post hình "người iu" iem

Clyne_solitary

fantasy_cva9x said:
hix....o`o` chac' the...ah` neu' mai anh Haketu hoi? sao hai con D8 hok den' ay noi' ho to' la` ban Ha` bi dau chan..ban Nguyen dau tay nha:">...:D thanks ay
Oạch, cái lão haketu (ham khênh tủ :D ) ấy không hỏi 2 bạn đâu, mà có người khác hỏi kia ;-) :D

Lee_Ryan

sozy ... mạng đơ ....chưa up :">

giờ mới được.... xiem nè ( lúc nãy up hình bipmap...lâu kinh...giờ mới nhớ ra đổi thành JPG ^^ )

( xem xong hình người iu em rùi cố gắng đừng ngất nghen :> )

xinh hok ??!! :>

Clyne_solitary

Lee_Ryan said:

giờ mới được.... xiem nè ( lúc nãy up hình bipmap...lâu kinh...giờ mới nhớ ra đổi thành JPG ^^ )

Oạch, xinh thì xinh đấy, nhưng mờ nhìn mặt cũng biết không phải người thật :> :> :D :D

fantasy_cva9x

Lee_Ryan said:

wa' xinh la` #......kiu? nay` ban Minh yeu ng` ao? rui`....chac' vi` sau cung~ lay' ng` ao?lam` vo*. lun dung' hok :>;-);-) :))

Lee_Ryan

hixx hixx

iem cần giè iu người ảo .... iem có 1 version của ảo mình rùi :))

iem nè :

người iu iem nè :

Quả là 1 cặp "trai đần gái đú " ủa wên :"> "trai tài gái sắc "
:> :>

Clyne_solitary

Lee_Ryan said:
hixx hixx

iem cần giè iu người ảo .... iem có 1 version của ảo mình rùi :))

iem nè :

người iu iem nè :

Quả là 1 cặp "trai đần gái đú " ủa wên :"> "trai tài gái sắc "
:> :>
Thôi đê ông, up mấy cái ảnh FF lên đây làm giè??
Muốn xem, người ta vào google tìm thì có mà cả đống, không cần ông up lên cho xem đâu...:|

Lee_Ryan

có nhìu bằng tao ko ?!

tao chạy đĩa = InterDVD rùi tao capture gần hết cả ôộ phim

:)) cái gi có trong film là tao có ảnh hết :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000