D7(00-03) có ai nghe máy ko ?

số di động của tuấn vẫn là 0913083988 he he , ghi lại cho khoi quên . số của ngân là 0912203246 chỉ có hôm thứ 7 tuấn và ngân đi chơi thôi he he còn ngọc và tùng ko đi ...chán thật
to Phương : chỗ nhà ở là khoảng 800$/mth ma đấng tiếc chỗ đố không có gym đâu nhé mà cần thiết tao cho mày số đt cảu bà ấy mày liên lạc nhé ok ?trời bạn phương hỏi đúng nguời rùi đó riêng hỏi các em ở trường thì cứ phải liên lạc với Tuấn he he ...mà bạn phương ơi bạn hỏi em trang nào , lớp đó có tận 3 trang cơ he he thế làm giề vậy ??
mà này thắng hiếu đi nghĩa vụ sao khổ thân !! thế có những đứa nào đi nữa mà nhiều ?mà nay Minh hỏi tuấn là thương lấy chồng vậy là thế nào hẻ ??mọi người có ai biết giề ko ???

d7_forever

Sorry Linh nhớ, lần trc' dang chat với Linh ma` tớ tự dưng out , ko nói byebye :p vi`lúc đấy bị gọi lên đi ngủ hichichic, vì mấy lần thức khuya xong rồi sáng ko dậy sớm đc, thế là bị bắt đi ngủ sớm :D
Linh ko biết tin tức gì về thương a`. Tuấn nhớ lần sau ko biết gì đừng có buôn linh tinh đấy ;) :rolleyes:
Lê Phương ở bên đấy vui ko, chắc là cũng nhiều người Việt học củng trường với phuong a`

inxinh

Halo moi nguoi`.Con moi nguoi quan tam den Thuong Thuong ah .De to' goi dien thu cho no em sao .Kheo no lay chong rui` cung nen nhi'.Nghe noi the .He he

humorgirl

hixhix! the van chua xac minh duoc la chuyen ay co that hay ko ha ?
chit tuan nhe, neu ko phai thi tuan lanh du vi cai toi an noi lang nhang
minh ui ! ko sao dau, chuyen nho thui ma :D

vụ này mình oan ko tà được . minh phai chịu trách nhiệm chứ hả ??mà chẳng may bạn có lấy chồng thật thì cả lớp cũng phải đến chúc mừng bạn cái chứ rùi còn phải đòi ăn cỗ cưới chứ ( vụ này là quan trọng nhất ).
thế như thế nào rùi Chi đã hỏi được chưa ??có thông tin giề là báo ngay đấy nhé!! ;)

d7_forever

:huh: :rolleyes: !!!!!!! thôi mọi người ko phải gọi điện hỏi Thương đâu........ hôm gì tớ chat với Thương thấy Thương bảo là Thương lấy chồng rồi ma`, nhưng mà anh ấy đi du học luôn sau khi đám cưới......... ko hiểu thực hư như thế nào ;) B)

inxinh

Thui bảo không hỏi nữa thì thôii hỏi lam ghè cho mệt người .Thương có vẻ là đúa rất biet đến bạn bè cưới thì nó phải mòi chư'.Bàn chuyện khác đi .Mắt chữ O mồm chữ A nghĩ xau ve nguoi khac de lam gi .
:( :angry:

d7_forever

chẹp chẹp...... làm gì có ai nghĩ xấu về người khác đâu, bạn Chi cứ từ bụng ta suy ra bụng người ( tớ nói đùa thôi...... ;) Mọi người nhắc đến Thương là quan tâm đến bạn ý thôi :wub: chứ ai dám nói xấu đâu.... :)
Thế mọi người có chuyện gì hay thì kể đi chứ, chia sẻ với đồng bà xa tổ quốc 1 tý :blink:

inxinh

Ui cha bit chuyen gi ca.Moi nguoi tu hoi chia tay co ai gap Ngoc Linh khong .Khac cuc ,duoc co van khen xinh nua co.Cha :D <_< la trong con be cu xanh xanh do do bay gio lai ca dau xu nua .Ui .........Linh oi tao chua nhin thay cai dau xu` cua may . <_<

chao moi nguoi
ca nha co nhan ra tui ko
gio doi quoc tich thanh nguoi Trung Quoc roi nhung van nho den gop mat voi lop ne
co ai muon chat thi add nick cua minh vao nha:nick Gudan_gongzi2603
rat vui vi lai duoc gap lai lop 12d7 than thuong
chao Phuong Chi chao lop truong chao Linh

d7_forever

:blink: :eek: Chết chửa, lớp mình vinh hạnh quá, bạn Khải ở tận china, xa tít tắp mù khơi cũng vào tận đây reply mấy chữ cho mọi người, chả có lớp nào vinh hạnh như lớp mình đâu nhớ. :rolleyes:
tớ biết bạn Linh xinh ra từ lâu rồi, vì lần trước nhìn Linh qua webcam tý nữa ko nhận ra tưởng lả bạn na`o( just kidding...), Linh nhìn xinh hơn trước thật . Lớp mình ai có ảnh thì gửi lên đây đi .

Minh hoi bi tang boc nguoi ta qua day
chang co gi la vinh hanh dau
uong nuoc nho nguon ma`
du sao Kha?i cung co 1/2 dong mau D7 trong nguoi roi`
he he
Kha?i co anh day
nhung chang biet gui nhu the nao` ca
ban nao gui ho cai
hom mail la [email protected]
pass la monkey

humorgirl

hixhix! chi? co' ma^'y ho^m ko vao` thui ma` em da~ tro*? thanh` de^` tai` cho moi. ngu*o*i` da`m tie^'u em the^' nay` ha? hu hu hu , thu*o*ng cai' tha^n em qua' chu*ng`.
ui! vinh hanh. ko but' nao` ta? xie^t', ban. khai? , la^u lam)'m rui` mo*i' thay^' ban. tai' xua^'t giang ho^`, con` nho*' de^'n do^`ng do^.i the^" nay` la` to^t' le'm rui`, kho^ng uo^?ng co^ng ngay` xu*a tui. tui ung? ho^. ban. nhie^.t tinh` the^' :blink:
minh o*i! thie^t. ko do' , de^? linh con` di loan bao' tin nay` cho ca? lop*'p minh`, mu*ng` qua' , the^' la` co' ban. di la^y' cho^ng`, rui`, eo oi ! la^n` da^u` tie^n trong do*i` em du*o*c. di a)n dam' cu*o*i' da^y', ho^i` ho^p. qua'!!!!
con o*i! thui, de^n' sinh nha^.t bo^' may` ga)p. bo^' luo^n thê? con a, dươc, ko con ? hehe, bô' nha)c' khoe' may` dây' con a, co gi` con` cho bô' ga)p. tha)ng kiên chư' con :rolleyes:

cai do goi la Song Hi day
ca nha vo tay cai nao`
nhung ma sao THUONG lay chong som the nho`
du sao cung chuc mung ban ay cai nho`
hat 1 bai Trung Quoc gop vui vay
月亮代表我的心
你问我爱
你有多身
我爱你有几分

d7_forever

:lol: hohoho Kìa, có bạn nào tốt bụng vào giúp bạn Khải gửi ảnh kìa ;) , tớ nhà quê chân đất mắt toét chẳng hiểu nnàm thế llllào để gửi cả . Nhưng mà nếu ai mà tốt bụng giúp đỡ bạn " Khải" ý, thì phải cẩn thận đấy , ko thì 1 đội ngũ fan của bạn ý đến nhà hỏi thăm đấy, sợ lém :lol:
Thương đám cưới rồi mà...... Hôm qua Linh lên chat à, đêm qua tớ quên mất ko out.
forum lớp mình bây giờ đông vui thế, có thêm Chi , Khải , Tùng, phải rủ thêm mấy bạn nữa vào mới đc.

inxinh

Oi dong bao oi .Goi them nhiu nhiu vao nua di .To la nguoi tot bung chi cho cho ban Khai vao day day .Cac ban khong co loi nao cam on ah .

Ma cai con Linh nhe .May cu ke tao, tao ma co gi` tao cung se tu di moi cac ban khong can den long tot cua may .Cay cu tao vu beu gieu may ah ...Nay moi nguoi dùng nghe loi con Linh chim lon nha .......

Day la noi truoc the chu hac no chang dam dau vi sinh nhat no sap den ma .Linh oi may cu chim lon di khong co qua SN dau ... he he .

humorgirl

trui` ui ! sao bi giờ lại tự dưng trở nên đông vui thế nhỉ ? mọi người phải duy trì nhé, đừng chỉ được mấy hôm đầu xong lại thui nha!
thế tóm lại là tin thương thương lấy chồng là chính xác rùi đúng ko ? thế thì để em còn đi thông báo cho toàn thể tập thể lớp!!!!!
mà tuấn đã đi chưa ? bao giờ thì đi ?

he he
lop minh dong vui qua
vui qua xa la vui
hic hic
the bao gio ca nha den du dam cuoi cua em no the
hu hu
minh o xa qua chac ko den duoc roi`
Chi oi
gui qua giup Kha?i nha
khi nao ve Kha?i gui tien
he he