D7(00-03) có ai nghe máy ko ?

này nhé ko phải là hạ nhục anh em bạn bè đâu đấy nhé .Người ta mắt mũi sáng sủa thông minh đẹp trai thế này .Chỉ được cái ghen ăn tức ở là giỏi mà thôi .Linh chỉ cần nhớ là lúc nào Tuấn về thi nhớ mời Tuấn 1 bữa là được
Mà đã bán hàng thế nào rùi .Đã may mắn có khách nào chưa .Khách dễ cũng sợ wá chạy mất cả giầy ấy chứ he he ...

humorgirl

ai cho phép tuấn sỉ nhục linh thế hả ? sao mà ko thấy minh psst bài lên nữa vậy ? sao lại thế? tích cực lên chứ ! minh với lê phương dạo này thế nào rồi ? ổn cả chứ? cho nhau biết tình hình đi chứ!

d7_forever

Minh day, Minh day, lau lam ko vao day, nho cac ban qua B) :) . Dao nay to van khoe, an dc ngu dc tot :rolleyes: . Bo me to chi muon to ko an dc tot ngu tot nhu bay gio dc thoi, vi so la to sap thanh hiep sy lon, lan nhanh hon chay hichic(kho the day).
Sinh nhat nam nay chan qua, dung vao hom bao tuyet, the la sang hom sau dc nghi hoc, nhung ma phai day de cao tuyet, chan the day.....
Linh xinh gai ,phai huy dong cac ban vao forum lop minh di chu ;)
lau lau ,to ko viet, nhung luc nao to viet la bai day co chat luong , right tuan ,linh??? heheeh

humorgirl

hichic minh vui tinh qua , ngai ghe co ! dao nay linh cung ban qua nen ko the lien lac voi lop minh xem bon no the nao ca, co gi hay linh se thong bao cho moi nguoi sau ! ma chac la cung chang co gi dau! moi nguoi co nho lop minh ko? lam the nao de bao moi nguoi vao nhieu bi gio nhi?cung nghi di

hic hịc...thì liên lac với những đữa hay chat ý chứ đứa nào nữa he he....chắc dần dần tình hình sẽ được cải thiện thui ah he he...Hum nay vừa thi xong ,đi chơi cả chiều nay luôn , về giờ mỏi hết cả chân rùi hic hic...
Khổ thân minh quá sinh nhật năm nay lại vào đúng bão tuyết chán quá.chứ mình mà ở vn là tuấn mời đi ăn nem chua nướng rùi hi`hi`...Minh ơi vào 1 năm nào gần tới ( chưa biết năm nào) he...thì tuấn và minh sẽ ngồi ăn sinh nhật minh ở US nhé ok?mà hôm đó có tuyết rơi đi nữa chắc cũng rất là vui hi`hi`... :lol: :D

cauamdethuong

Chào cả nhà,
HIchic,thông cảm nha,dạo này tớ nhiều bài vở quá nên ít khi lên đây đươc.
Mọi người thế nào rồi,tốt cả chư?Ban Linh..bán cái hàng gì vặyco là hàng quốc cấm không :D )
Lâu rài mới thấy được bút tích của bạn T.Minh,khoẻ không ban?Trời ui,bên đó có tuyết hả,sương ha,bên này lúc nào củng nóng như la mùa hè ý,nhưng Noel này ở đây cũng có tuyết(tuyết nhân tạo )Thế bao h về Vn chơi vây?
Tạm vậy đã nha cả nhà,
Chào thân ái và quyết thắng, :p (có giống bút tích của Bác Hồ không )

humorgirl

hixhix! bao gio moi duoc gap lai moi nguoi nhi ? lop minh oi ! nho qua! hom truoc khi be giang qua^n co noi la tu bi gio se ko bao gio co the tu hop lop minh dong du the nay duoc nua, chang le lai la that a? hu hu , chang muon the dau :(
lop minh 5 nam nua hay 3 nam nua hop lop di! luc ay moi nguoi ko biet co the den day du duoc ko nua ,co khi co dua co con co vo nhu tuan roi , ma co khi co dua da thanh nguoi noi tieng cung nhu tuan den noi roi , chan we'
lop minh chat thi nhieu nhung chiu post bai len thi it lam , van dong roi nhung dau co duoc dau !!! kho the day !!!

d7_forever

hi!!!! Sap den xmas roi , tat ca co di choi dau ko,
Tuan suong the, giờ này chắc la dang ti ton o vn, hichic chẳng bù cho..
Sao lớp minh bây giờ vẫn chẳng có ma nao vào dây thế này.
To sap dc nghỉ Xmas voi new year 2 tuan, nhung ma sau 2 tuan day lai phai thi mid-term , chan qua.

thui đê bạn linh nói làm bạn tuấn ngại quá cơ ,Cái vế thứ 2 thì dám nhận chứ ,còn vế thứ nhất vợ con thì thôi cảm ơn giả bạn linh luôn he he....Mà dễ biết đâu bạn Tuấn dễ còn độc thân ấy chứ he he.....
Thui bạn minh ko phải kêu ca nhé he he ,...ngày mai bạn Ngọc bạn Ngân đến nhà mình ,Thế bạn Linh biết mình về rùi thì gọi điện đê chứ.....Mấy hum nay về vn để làm thủ tục nên bận quá chẳng có thời gian gì cả đâu hết cả đầu đây ,được mỗi cái ăn đồ vn là sướng thui he....

cauamdethuong

Hichic,Mày sướng wa Tuấn ơi,đựoc về nhà ăn đố Vn,tao bên này mấy bữa nay toàn bỏ cơm,cơm ở đây chán quá.thứ 6 này thi rôi mới mệt chứ.Không biết bao h tao được về như mày nhỉ?A`,ma tết ta mày ăn ở nhà hay quay sang đây vậy?Mấy hôm Noel này chúng nó về hết,còn lại có mình tao trong căn phòng trống trải.Không đồ ăn,không máy tính,không gf,tóm lại là chả gì cả.Chac hôm đó ra Orchard xem tuết rùi đi về.Hic hic,có ai muón share với tớ không vậy hỡi các thần dân D7. :(

đấy gọi là ở hiền gặp lành đó mày...he...tao chưa biết đâu có thể tao sẽ ở bên vn đến tết luôn....vì có mấy việc phải làm ở vn chưa sang đc mà...hic...thui đi đi rùi về kể cho tao nghe bên đó thế nào nhé.... :rolleyes:

humorgirl

tuan ac voi ban be qua tuan a ! ve sao ko bao , hom truoc chat voi minh linh moi biet la tuan ve day chu , hixhix , thang le ko muon gap ban be cu sao ? neu tuan ve that va doc duoc cai nay truoc ngay thu 2 thi goi dien cho linh hoac duong (0904186168) de cung di den nha thang tuan le' tham no , no bi thuong o chan phai nam 4 thang co , the nhe , hy vong tuan nhan duoc tin nay kip thoi

d7_forever

I'm so boring............... :( :huh: :angry:
nothing to do,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, hichichichichicc
đc nghỉ 2 tuần ma chả biết làm gì, chán quá mọi người ơi...........
khổ thân mọi người ,mỗi lần vào đây lại nghe lời than vãn của tớ, tại vì cứ đúng lúc tớ chán nhất tớ mới vào đay viết :p :D

cauamdethuong

Đùa chứ mọi người tệ thật đấy,tui viết ma ko thèm trả lời lấy 1 câu.Thôi,chắc đây là lần cuối tui tham gia vào cái diển đàn này đấy.good bye everybody.
Ban thu Minh nếu buồn thi add nick của mình vào,thỉnh thoảng mình chát nha
Nick la cauamdethuong

d7_forever

merry xmasssssssssssssssss everyoneeeeeee
To tuan: mải đú dởn ở vn thi cung phai vào đây viết mấy chữ cho cac bạn chứ, phải làm gương cho các bạn khác chứ ,( heheheh ko có bạn tuấn xinh giai ở đây..... phải chửi đểu vài câu)
Tuấn với linh ko trả lời bạn lê phươnG BAN Ý DỖI RỒI ĐÁY, mà bạn ý mà dỗi ý là bạn ý ko và đây nữa đâu, mà bạn ý mà ko vào đây nữa ý, là trong forum này ý , còn lại nhiều người lắm, còn lại hẳn 3 người nhớ: Minh, Tuan, Linh :p :lol: ;) Thế nên bây giờ Linh với tuấn phải tích cực trả lời bạn lê phương nhớ, ko bạn ý mà dỗi thì sợ lắm ;) :rolleyes: heheheheeh

hic....mấy bạn này chẳng thông cảm giề cho mình cả thế này ,về bên này còn phải đi chơi cho sung sướng chứ he he...
to Phương :tao phải ở việt nam đến qua tết ta cơ vì 11-1 tao có interview đi canada rùi...thế nên ko sang đâu.nếu mà tao pass thì có lẽ tao sẽ ở việtnam để chủm bị đi ca vì 2-1 là nhập học rùi. Thui bạn Phương đừng nóng tính thế chứ hic..
To Minh : láo nhể thấy bạn tuấn hiền lành lại ít vô mạng nên bày đặt nói xấu và đặt điều đấy hả? đánh cho thì lại bảo ác bây giờ :ph34r:
hic....Trời gặp hẹn N, N , T ở Vn khó quá hết bạn này đến bạn kia bận nên tuấn về rõ lâu rùi mà vẫn chưa gặp nè hic...nhưng nếu ko có giề thay đổi thì ngày mai thứ 5 sẽ gặp mặt đây ( hic..mong là thành công ) <_< <_<
Hôm này Noel rùi chúc cả nhà vui vẻ. Phương đi chơi xem có giề đẹp về kể cho anh em nghe.Cả Minh nữa nhé.nhớ kể đó ha.Nhờ bạn Minh lắm cơ hi`hi` :p :D
Yêu cả nhà nhiều

cauamdethuong

Merry Christmas and Happy New Year.
Chán lắm mày ơi,tao lang thang o Orchard 1 mình,đến 12.0 thì ra Scot bắt bus về nhà.đợi bus gần chết luôn.Ra dường thấy chúng nó vui vẻ mình nhìn chán luôn.Tao về nhà và lên mạng.Mày không sang nữa ah`.mà thôi,sang đây làm cái gì nữa,sang CA cho nó sướng.Sang đó tìm hiểu các thứ nha,nếu được thi tao sẽ tính xem có qua Ca ko,bên này tiếng lởm quá mày oi.Ko biết bao h mới khá lên được.thê nha

humorgirl

hixhix! khổ thân bạn lê phương quá đi! mọi người đón giáng sinh vui vẻ ko? ở Vn thì càng ngày càng đông nhưng ko vui lắm !
eo ôi tuấn ơi! mang tiếng quá đi ! về bao lâu rồi mà chẳng thấy lúc nào rảnh rỗi để đi chơi với bạn bè cả? nhắn với tuấn là thằng Dương nó hỏi tuấn có mua quần hộ cho nó ko đấy ! còn thằng tuấn lé thì bệnh tình càng ngày càng nặng mà chẳng thấy tuấn đến thăm gì cả? cố gắng đến tết tây này lớp mình hội họp đi chơi nhé !

hic...các bác thông cảm em bận quá chẳng có thời gian lên mạng và đi đâu cả...hay bác nào có lòng thương người đến đây làm hộ em đê ,để em có thời gian đi chơi cái.
To Dương ( nhờ linh chuyển hộ ) làm sao mà mua được có biết size nào đâu mà mua he he..thông cảm nhé
to Linh :tình hình thằng Tuấn thế nào cơ , nghe sao mà thấy đáng thương vậy cơ chứ.Kiểu này dễ phải sắp xếp 1 hôm đi thăm bạn mới đc.Có giề sẽ gọi điện liên lạc với Ngọc....mà mọi người dạo này ai cũng VIP quá nên liên lạc cũng khó quá.
minh tình hình thế nào rùi sao mà chẳng thấy lên vậy hả?Nhớ chụp anh rùi gửi cho bạn bè xem mặt nhé

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000