:::D6 ZONE:::

greatanhvu

Member
Buồn cười nhỉ--> chơi nhiều trò thế thì bao giờ mới giỏi được--> mới có 3 trò CS, warcraft và starcraft mà đã ko thể nào chơi xuể rồi (16-18h 1 ngày thôi mà )

black_sky

a^y. a^y. binh` tinh~ da~, sao tui doc. cha? hiu? ji` xa^t' ,ban. thuy' hien` kho^ lop' minh` ma` biet' choi ca? vi tinh' lan~ PS2 co a' :O , sao ma` khung? the' ha? troi`,ma` nay` co' ai biet' choi vo~ dai` da^m~ mau' thi` goi. tui choi voi' nha,tui choi cung~ kha kha' ;;)

Hở ? Bloody roar ấy hả em zai ? em xài ngoại ngữ cho dân tình nó dễ hiểu đi :)) Có ai chơi King of fighter hay Def Jam :fight 4 Ny ko ? chơi đi để biết bộ mặt thật của bạn Thuý , ha h hah hahhhhhhhhhh :)) :)) =))

black_sky

ba` chi. nay` ac' ba' ghe^, tro` ri` cung~ bit' , ma` ban. thuy' o? day la` ai thia' ha? chi. ,poy or girl ?_?, noi' chung tro` doi' khang' em choi chut' biet lien`, neu' ba` chi. ranh? ma` choi gioi? thi` bao gio` day. em choi voi' nha :),ngoi` nha` buon` chit' di duoc. >_<

greatanhvu

Member
Òa òa ko ngờ trên thế giới này lai có người ko biết chơi game như ADT đã ko biết thì ngồi mà đọc đằng này lại thốt ra những lời nói có mùi chuồng trâu. Chẳng lẽ bạn ý là con **** thật. VÌ sự thật ko thể chối cãi chúng ta hãy cùng nhau đoàn kết lại đập chết kẻ phản bội game gọi tắt là MF

greatanhvu

Member
Bạn mình sao ngu dữ vậy ta nói đùa cho vui lại tưởng thật. Huy ơi về nhà mà sờ tí mẹ hay là anh lại phải cho chú 2k ăn kẹo thì mới thôi hả

greatanhvu

Member
ADT câu bài thì có nội dung bài viết của mày chả có gì ngoài mấy câu tẻ nhạt đọc như muốn đấm vào mặt. Hãy tự nhìn lại mình xem, đừng có ghen tị với tao. "Câu bài" cái đó thì mày hãy xem lại, thử vào gamevn xem bài viết của tao có dưới 3k ko nhé--> vẫn chưa thấy ai nói mình câu bài

DoanTrung_D6

hôm qua 5h chiều vừa đi phởn về bé L bú tự nhiên gọi cho mình. giọng thì thà thì thầm rất nhỏ nhẹ. mình cứ tg? bé bị bắt cóc đang trốn trong xó nào. trong phút giây đó. Trong phút giây ngàn cân treo sợi tóc đó nhớ đến a zai này nhất nên gọi cầu cứu. a hùng cứu mĩ nhân:> :> :> =)) =)) =)) . phim hành động đây. hoá ra nó bảo: a zai có thấy cầu vồng ko?? :)) :)) :)) . mình chạy từ tầng 1 đến tầng 4 mà chg? thấy cầu vồng nào cả. thấy mỗi trời trong xanh nước trong xanh.
thế e chụp được cầu vồng thế nào post a xem xem nào.:) :) :)

linhvip_lachip_D6

Lau lam' roi` moi' len 4rum ^^.Hehe.Hom qua dang ngoi` buon` ngam troi lai thay cau vong,xuc dong day qua' chay xuong nha` goi dien cho may' dua' :D Goi cho anh zai ca Chi den thi` deu` bao? cho~ moi ng` ko co' cau` vong.Hi~ goi cho may dua nua thi` ko co' nha` :)).Co' chup. anh? day ne`.post cho ma` xiem :D

black_sky

troi` nong' qua' ba` con oi, nong' oi la` nong', co' ai tu` bi di boi ru? toi di voi' , o? nha` vua` chan' vua` nong' cha? co' viec. ji` lam` day :|

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000