:::D6 ZONE:::

black_sky

coa' ban. nao` tot' bung. noi' tung` buoc' mot. de? chi? cho minh` cach' add nick admin va` xin han' cho doi? chu~ ky' and avatar thi` post len lien` nha,thanh kiu very mac' :D

black_sky said:
WHO TOSSGIRL ?_? , a` ma` vu' oai, tui vao` ho` so sua? avatar rui` nhung no' bao' lo^i~ hoai` ah` :(, sam ba di hep' mi :((
Tao đã bảo là admin khóa rồi mà :(,chịu khó chờ đi.Mà topic lớp mình trở thành chỗ tụ tập chơi game từ lúc nào ý nhỉ?B-)B-)B-)

greatanhvu

Member
Chỗ nào có Anh Vũ là chỗ đó có game, bạn của Anh Vũ bắt buộc phải biết chơi game và game chinh là 1/2 cuộc sống của gammer

gamegirladvance said:
2 ! Chào các em , chị là chị bạn Thuý đây ,hôm nào rảnh đi chiến Tekken hay Soul với bạn Thuý nhá (cái em mà bảo 1/2 đời là game ý :)) )
Thúy nào hả chị?:-OBạn Thúy lớp em á?:-OBạn ý chơi Tekken á?:-OOài,khi nào chiến thử phát :D.Bạn ý chơi siu hông chị ;))

Eeheee :)) bạn ý chơi siu phết em ạ , =)) em ko thích Tekken thì đã có Smackdown vs Raws (wrestling 06 ) , Hafl life , GB WC ...thể loại nào bạn ý cũng chơi tất :)) ( đến chị còn giật mình ,hee hee hee :) )
Em Vân có xbox thì có chơi Dead or alive ko ? Hôm nào đến .....giao hữu với bạn Thuý phát nhey ;)

Ờ hờ hờ , bạn ý "hiền " lắm , "hiền " ko chịu đc các em ạ :)) =)) Nó uýnh Wrestling chị tơi bời mà ko nể nang gì cả ,con với chả em , nó láo thế đấy các em ạ :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000