:::D6 ZONE:::

medusa

@ nhung : nói đi em ah ! sợ gì cơ chứ , có khi nói ra còn thoải mái hơn
hôm nay chị wa trường định wa xem mặt bọn em nhưng k biết lớp nào
@ sơn : mày đừng xui dại ng` khác đi , mày mà giỏi thì đã k mất đến chục con ng` yêu

ai bảo mày là toàn là tao bị đá, có mày thôi, còn đâu là tao đá hết :))
@ Nhung : phải quyết đoán trong tình yêu em à, em cứ làm đi, rồi sẽ thấy dễ dàng thôi mà, ra nói chuyện thẳng - đó là cách giải quyết hiệu quả nhất trong phần lớn các trục trặc tình yêu :D

hic
cám ơn mọi người đã hết lời cổ vũ cho em
thế này nhé
ở trg` - mặt đối mặt - ko dám nói chuyện vì sợ dèm pha (mang tiếng là chia tay rồi mà) - viết thư - ko dám đưa - bọn con trai lớp nó sẽ xâu xé vào đọc... trc' cả nó - rồi chạy sang tận lớp để trêu mìn, ôi thôi xong...
Trên yh - bạn í vừa bắn Gb vừa chat (bắn nhìu hơn chat) - ko thèm để í xem mình viết j - hỏi thì cái j cũng ah` uh - ...........
===> ko có 1 cái kết quả nào khả quan cả!!!

@ chị Vân: có phải là thứ 5 ko chị
:D
nếu đúng thì hôm đấy lớp em học thể dục ngoài sân
em thấy có 1 nhóm 3 người
1 anh 2 chị hoành tráng lựon wa lượn lại trong sân
còn sau đóa thì... chịu

@ Nhung : em iu kiểu gì mà còn tính toán nhiều quá vậy, làm anh tưởng em iu nó thất sự cơ, chứ kiểu này thì anh tư vấn cũng bằng thừa :|

haketu

Member
cái này anh ít khi gặp lắm nên cũng khó tư vấn cho em, nhưng anh cũng có thể nói ý kiến chủ quan của anh:
Nó nói trên Yahoo chứ ko nói ở ngoài có thể là nó sợ em sẽ ko đồng ý và khó chấp nhận đc, cho nên khi gặp em ở trường nó vẫn còn ngượng ngùng điều gì đó, em nên hỏi thẳng nó đi, ra trước mặt nó mà hỏi, đừng ngại gì, nó nói nó còn yêu em mà còn cư xử kiểu thờ ơ đó thì tức là nó đang cợt nhả, còn nếu nó nói KO thì em hỏi sao trên Yahoo nó nói thế, làm đi rồi cho anh biết kết quả
dài dòng quá
tóm lại: pé không nên yêu sớm
mới cấp 2 đã lon ton
hề hề hề, mình cấp 3 thế này mà....chẹp....

shrewishgirl_151

mà...chẹp
nghĩa là nhìu người theo quá
nhưng bé nào cũng...xí
cho nên...chẹp =))
khổ thân
@ Keo : bé đúng là ko nên iu sớm
nhưng mờ thik thì vô tư đê, nhể
ko gọi là iu thì là thik vậy
no problem
chỉ có là ko nên "thái quá" thoai hiehie

haketu

Member
mà...chẹp
nghĩa là nhìu người theo quá
nhưng bé nào cũng...xí
cho nên...chẹp
khổ thân
chạy thì nhanh mà máu lên não sao lại chậm thế hả em???
anh tự hỏi, đầu em to thế kia mà sao óc em lại chỉ = hạt nho thôi nhỉ, anh tưởng ít nhất phải = hạt bưởi chứ!!!
@kẹo: pé cứ yêu vô tư đi!!! vì tuổi như bé chưa đủ IQ để phân biệt được yêu với thik đâu
thông minh như Hà kia( óc to = hạt nho đấy, kinh...=))=)) ) mà còn không phân biệt đựoc nữa là.....
=))=))=))=))=))=))=))=))

hì hì mọi người nói đúng đó KEO à, anh nghĩ em ko nên quan trọng quá chuyện này, ái tình như mây khói mà em, huống chi có thể em chưa thực sự iu ai, mà anh thấy điều đó là chắc chắn đấy, thế nhá, có vấn đề gì cứ hỏi anh đi, còn chuyện này của em... em thấy chán nản, thấy mệt mỏi thì cứ từ bỏ, người ta cũng ko níu kéo mà, với lại em đâu đủ can đảm để ra nói chuyện với người ta ;)

shrewishgirl_151

haketu said:
chạy thì nhanh mà máu lên não sao lại chậm thế hả em???
anh tự hỏi, đầu em to thế kia mà sao óc em lại chỉ = hạt nho thôi nhỉ, anh tưởng ít nhất phải = hạt bưởi chứ!!!
@kẹo: pé cứ yêu vô tư đi!!! vì tuổi như bé chưa đủ IQ để phân biệt được yêu với thik đâu
thông minh như Hà kia( óc to = hạt nho đấy, kinh...=))=)) ) mà còn không phân biệt đựoc nữa là.....
=))=))=))=))=))=))=))=))
ặc
hết topic này rồi đến topic khác
trêu tức nhau quá thể
đầu em ko to
và óc cũng chả bằng được hạt nho
cho nên cũng chả kinh lắm đâu
hờ hờ, mà mí lời anh nói nghe bùn cười quá đi :d:

shrewishgirl_151

úi giời
người rỗi hơi mà anh
chấp làm gì
em cũng chả quan tâm đâu
tính em nó cũng hiền hòa thoải mái
(hichic, ko hẳn là như thế)
cho nên ko thể bị trêu tức dễ dàng
(nhưng đanh đá thì thừa đó)

haketu

Member

đanh đá thì đúng là thừa có
đanh đá kinh khủng khiếp
bố của đanh đá phải gọi là cụ
@ em sơn: tại em chưa gặp mặt đấy thôi
=))=))

OHBGV-GM3007 said:
@ Nhung : em iu kiểu gì mà còn tính toán nhiều quá vậy, làm anh tưởng em iu nó thất sự cơ, chứ kiểu này thì anh tư vấn cũng bằng thừa :|
ặc
tính toán j
đấy là sự thật mờ em đã từng trải
@ all: em cũng có mún yêu đương j đâu
:D
chỉ thik thui mừ
@ lão Tú đú
ông điên à
ăn nói chỉ muốn đấm cho 1 phát
hôm nào ra Fla sử ní

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới