:::D6 ZONE:::

hamahm14

Chà, sao dạo này có nhìu ng thất tình thía nhỉ, đang vào mùa"cô đơn" ah :-?
hix, có khi chúng ta nên lập hội cô đơn đi nhỉ, cho tui tham gia với =((
thích ng ta mà ng ta hờ hững wa---->>>đau khổ :-(

hamahm14

bemapdangyeu said:
Tặng mọi người câu nì:Khi chưa iu ngỡ tình iu đẹp lắm,đã iu rùi cay đắng bít bao nhiu
hix, câu đấy vô cùng chí ní :-(
mà khổ nỗi mọi ng có ng iu để mà buồn, tui đây còn ko có ng iu mà đau khổ, thích 1 bạn trong lớp thế mà bạn ý nỡ nói mình là:"bạn là ai thế "(đau khổ) :-(
bạn Sơn ơi, dành cho tui chút thời gian nghen

hic hic hic
đấy là bạn í còn hỏi chị
đằng này em cả thèng kia
đi wa mẹt nhau còn chẳng thèm nhìn
đừng nói là chào hay hỏi han j!!!
Anh SƠN!!!!
cho iem ít THỜI GIAN nào!!!!!!!!!!!!!!!

Hì hì, mọi người kể đầu ết đuôi câu chuyện ra em mới biêt chứ, em cũng vừa thất tình xong và lại bắt đầu 1 tính yêu mới, em cũng còn chút dư âm đây :D

thì anh muốn em tâm sự trên này mà, 1 là cho anh và em cũng có cơ tăng bài viết, :D, 2 là cho mọi người cùng hiểu đc em, và những ai có cùng cảnh ngộ thì biết mà ngẫm nghĩ cho mình :D

ưhm ưhm
anh nói có lí nhỉ
Ok
kể luôn kể luôn

Em cả nó li thân (chưa ki dị) đã 2 tháng nay
vừa rồi đột nhin nó way lại với em (trên yh) nhưng trên trg` nó đi wa em như người dưng nc' lã
:-(
Tuy còn thik nó nhưng bạn bè em bảo nó đã bỏ em 1 lần thì kiểu j cũng có lần thứ 2
ko những thế
nó còn ko đáng đc em iu nhìu như vậy!!!
ANh ơi, em phải làm sao???

cái này anh ít khi gặp lắm nên cũng khó tư vấn cho em, nhưng anh cũng có thể nói ý kiến chủ quan của anh:
Nó nói trên Yahoo chứ ko nói ở ngoài có thể là nó sợ em sẽ ko đồng ý và khó chấp nhận đc, cho nên khi gặp em ở trường nó vẫn còn ngượng ngùng điều gì đó, em nên hỏi thẳng nó đi, ra trước mặt nó mà hỏi, đừng ngại gì, nó nói nó còn yêu em mà còn cư xử kiểu thờ ơ đó thì tức là nó đang cợt nhả, còn nếu nó nói KO thì em hỏi sao trên Yahoo nó nói thế, làm đi rồi cho anh biết kết quả ;)

Wow,pác Sơn nói hay ghê.Cả nhà cho 1 tràng pháo tay cái nèo =D> =D> =D> .Pác cứ tiếp tục tư vấn cho em nhung nhá,để tui còn học lóm :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000