:::D6 ZONE:::

linhvip_lachip_D6

To Tuan': khiep' ay' noi' nghe ghe^ qua' lam nhu la to giang luoi ba(t' con nha` nguoi ta vay:-S hi
To MA : anh oi viet the du? roi` nha'. ve` 0407 post bai` di :D vao` day quay' roi' trat tu lop em

Hờ hờ...đầu tiên chào mừng sự trở lại của bạn Sơn (mặc dù thấy mặt mũi ở mỗi topic nè:)) )...
D6 dạo này im ắng thiệt..dân D6 đâu hết roài..Vân, Linh, HA...hix...:D

Minh Anh la` tha(ng` nao` day'!!!! Nay`!!! Tao tha^y' may` gio^ng' thang` do*? ho*i wa'!!! Cho tao hoi? nha` may` co' tie^n su? benh. dao ko??? Hay la` may`bi. thie^u? na(ng!!! Vao` viet' linh ta linh tinh!!! oh my dog! Nuon. de

ah` quen mat'!!! Chua gioi' thieu.
Chao` cac' pan. To' te^n na` Na^m! Chac' jo` nay` sang nam to' voi' cac' ban. hoc. cung` lop' wa'.
To Linh: Sao em lai. dc. goi. la` Linh Kotex the'!!! Hehe!!! Co' fai? la` ....... (tho^i ko noi' nua~)

the leave

Member
lau lam moi lai post bai, hix:)
thu nhat: anh la^m j oi. viet lien hai bai la vi pham noi quy do'( nguy co bi del la rat rat cao) hic
thu hai: anh la i ma vao rum lop em noi nang linh tinh zay. co muon noi ai thi ra 04-07 noi nhe! va lai hai anh( anh la^m va Minh Anh) deu la 04-07 ma. ra 04-07 post bai di
toan vao box lop em noi linh tinh.

Hồng Anh ơi! Anh pảo!!! Năm sau chắc anh học lại lớp 11!!! Thế naò anh cũng xin vào lớp này!! Anh fải làm quen trc' với lớp mới chứ!!!
To Linh: Việc j` có thể xảy ra hã iem???? hehe! lâu lắm mới vào 4rum trg`

the leave

Member
the a.!
nhung ma em dau co thay anh lam wen dau. tu dung vao day noi linh tinh !
nhung thui ko sao ca? do la chuyen cua anh va anh minh anh!
du sao thu cung rat hoan nghenh anh vao post bai trong box lop em.
sao anh lai nghi la minh co the vao lop D6 nam sau duoc nhi?

Khiếp!!!!! Em HA gấu wá!!! Lớp em là lớp của Vip àh?? Sao anh lại ko vào được chứ!!! Không thì anh vào để quét dọn cũng được mà ( Thế cũng gọi là vào đấy:p ) Mà nói thế nào là ko fải là nói linh tinh.:-?

Hehe Linh post ảnh lên đi

the leave

Member
eo oi. em dau co lam j anh dau am anh bao la em gau. chi noi the thoi ma. thoi ko noi den chuyen nay nua.
hoan ngenh anh vao box lop em. bon em co album anh rieng ma. anh vao cai link o tren di, co anh cua lop em do va co ca anh cua linh nua ;) :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000