:::D6 ZONE:::

cheryl

Linh ơi, bánh bao có phải là do em gọi mình không thế :D Không biết có còn ai gọi như thế không nữa :) Bởi vì bọn trong lớp bảo, Linh buộc tóc lên, mặt bầu bầu :D trông giống .... bánh bao ( chắc sự tích nó là như thế :))

cheryl said:
Linh ơi, bánh bao có phải là do em gọi mình không thế :D Không biết có còn ai gọi như thế không nữa :) Bởi vì bọn trong lớp bảo, Linh buộc tóc lên, mặt bầu bầu :D trông giống .... bánh bao ( chắc sự tích nó là như thế :))
Bánh bao mà bầu bầu hả kiki, lần đầu nghe:-/ :-/ :) :)

cheryl

Ừ, không nói j` thì lần sau cũng đừng nhận xét nhá ;)
* hiểu hiểu, bánh bao mà tớ nói ra thì nó mang 1 ý nghĩa ... trong sáng. Còn được phát ngôn ra từ bạn Sơn thì ... phải xem xét đã :) :)

Cái đó là nghệ thuật ẩn dụ phẩm chất, làm tăng tính diễn đạt, gợi hình gợi tả hơn, làm câu văn thêm hàm súc, người đọc có thể tưởng tượng ngay trước mắt mình 1 hình ảnh đẹp, sinh động, làm xao xuyến lòng người :q:

trungvb said:
X( X( X( ...đúng là dân chuyên sinh may mà minh` cũng khá sinh...nên hiểu hết,,,=)) =)) =)) ...thật là hàm xúc sâu xa
Oài oài, chuyên Sinh đúng là kinh:) :) :) . Cơ mà cái đoạn phân tích văn học kia cũng ổn phết, duyệt;-) ;-) ;-) . Nhưng mà công nhận những người hiểu được lại càng :q: :q: hơn (chít trong đó có mình:D :D :D)

linhvip_lachip_D6

Uh. sự tích thì nhu Ly kể day'. chả hiểu mặt minh lam` j` bau lam nhi:>> .Cac' a^y' dung` suy nghi "banh bao" thanh` nhiu nghia the nhe' :) Hi.Mà bây h` nhìn nick chả biết bạn nào ra bạn nào nhỉ:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000