D5 lớp đặc biệt của những người đặc biệt

Ai xinh trai nhất D5 naòooo

• Nguyễn Lê Duy Anh

Votes: 3 4.5%
  • Cao Xuân Duy

Votes: 14 20.9%
  • Phạm Hồ Điệp

Votes: 6 9.0%
  • Nguyễn Duy Hùng

Votes: 5 7.5%
  • Trịnh Ngọc Linh

Votes: 4 6.0%
  • Nguyễn Văn Nguyên

• Nguyễn Minh Quân

Votes: 15 22.4%
  • Phùng Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Trần Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Vũ Hoàng Trung

• Nguyễn Tuấn Vũ

Votes: 5 7.5%
  • Tạ Quang Linh

Votes: 7 10.4%

• Total voters
    67

buibichphuong

Ê, topic cái lớp này loạn quá.Mà đầu đuôi suy đi tính lại thì cũng vẫn chỉ bắt nguồn từ con Trâm hâm. À mà bạn Vũ dễ thương đâu rồi??Vũ thì đặc biệt thật từ tính cách cho đến ngoại hình, mai sau chắc chuyên nghề hót "mìn" nên gọi là Vũ Mìn.
Còn nữa, ai muốn ăn thịt mèo mời sang d5, có thông bao đầu năm giảm giá, xin gặp chủ tiệm bán thịt B.Phương.ĐẢM BẢO BẠN SẼ CÓ MỘT BỮA ĂN NGON!!!!

Glotiss

nấm ơi, mày được! tết ra đã đòi thịt mèo rồi, mày được ,chị mày mách anh tèo,cả anh tí nữa,cả mi nữa, mun nữa, bông nữa, chíp nữa, vàng nữa,cả....
đã thế,chị mày sẽ bán nấm xào=))
trâm ui, tại sao tao lại phải thanh minh giúp mày nhỉ, cứ để huynh đệ nhà nó úynh nhau đi:>
ánh ui, đã bảo là tớ thích để invisible mà;) , cần gì cứ gọi, nếu tớ đang ở đấy thì tớ sẽ trả lời mà:*

Này, đừng có coi thường anh trai tao. Hơi bị nhiều đứa kết đấy. tại tao phải giữ bí mật thôi, chứ nếu ko thì đảm bảo bọn mày ....... hoảng ngay.
Mà này, Nấm! nếu lỡ thịt mèo người ta cho nấm vào ăn cùng thì mày nghĩ thế nào??????? (chắc là phải ngon hơn chứ nhỉ?) Tóm lại,Hằng có vào.....''nồi'' thì đưng quên rủ Nấm đi cùng (có bạn bè vẫn thích hơn mà) =P~ =))

sao có ít ng vào topic lớp mình thế,buồn ơi là buồn.Ánh đâu rồi, Amser j mà chăm lên 4rum chu thế.Bạn nào học ams cũng tích cực thế này có phải là tốt ko?

buibichphuong

Này mọi người, nhất là con Trâm, mày thân nhất với bọn con trai thì quảng bá cho topic đi, không thì lèo tèo có 2-3 đứa, buồn chết được. Có quảng bá thì mới bán được sản phẩm chớ nhể! Topic lớp mình bằng mấy phần của bon d4 đây???

mày biết là tao mời mỏi mồm chúng nó cũng ko lên.Chồng tao thì hứa lên hứa xuống là sẽ lên nhưng rồi kết luận 1 câu xang rờn là ngại đăng kí lắm, còn Vũ thì cũng tương tự như thế và cũng chẳng thấy ''công tử'' Vũ đâu.thế đấy!:(

meobeo

Member
hè hè...có vẻ như forum lớp lèo tèo vài đứa nhẩy?...phù, đăng ký 3 lần cộng 3 ngày mới vô được làm... "thành viên" T_T, forum trường mình chuối quá!!! Thôi...tớ vô ủng hộ các bạn cho đông vui...

meobeo

Member
chà, dạo này công nghệ câu bài cũng hoành tráng thật đấy!!! Đủ mọi hình thức, đủ mọi thể loại ^-^...cũng vui!! Mà sao mấy bả cổ vũ mọi người lên đây rồi biến hết ráo à, hay là ở lớp nói nhiều quá nên chẳng có gì để nói nữa zậy?

đấy, nói mãi Vũ mới chịu lên là sao? mà Á ơi, ko biết cấp II nó thế nào nhưng lên cấp III sao nó hiền thế????????:-S bắt nạt cũng dễ, đánh cũng dễ, quát cũng dễ....nói chung với tình hình này chắc về sau nó sợ vợ lắm, Vũ nhỉ!B-)

buibichphuong

Chà chà, mời gọi mỏi miệng thế mà sao vẫn chẳng có ai lên góp vui thế nhỉ? Con cháu họ D5 đâu hết rồi không biết, mau lên đi!!!

trungvb

Moderator
Trông cái ava của bạn Phương ghê không chịu đc,,,,đổi ava đi ph ui....
nhìn thấy sợ mắt vô hồn,,hizz

meobeo

Member
mời gọi thế ích gì phương ơi khi ấy cứ gọi trên diễn đàn thế còn ở lớp thì chẳng thấy quảng cáo gì cả :( . Tốt nhất là nếu ấy muốn kêu gọi thì giờ sinh hoạt đầy đó, nhìu đứa ko bít đâu!!! :D chúc phương may mắn!!! Ah, cai ava của p trông hay đó, ko phải đổi đâu :D (ai thia?)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000